Sài Gòn Nút Report của anh em Miền Nam đâu?

ALau

Người đến từ Triều Tiên
Tôi muốn nhìn thấy nút report của anh em Miền Nam..
Hiện nay trong box miền nam có bọn nhihongvien, kieplangtu, thegioigaigoi vào seeding, nâng bi dẫn link bợ đít phò rất nhiều. Tôi muốn nhìn thấy nút report của anh em. Nếu thấy bọn bánh thiu, seeding, bánh mỳ vào dẫn link, đăng thông tin quảng cáo sai sự thật thì mong anh em miền Nam bấm report để AI Bề Đề làm việc.

saxvai

Giang hồ mạng 4.0
Bấm xong ban quản lý có giải quyết không?
Nhiều anh em tag admin và mod vô thấy có hiệu quả đâu?

Oppa
ALau

ALau

Người đến từ Triều Tiên
Bấm xong ban quản lý có giải quyết không?
Nhiều anh em tag admin và mod vô thấy có hiệu quả đâu?
diễn đàn admin với mod đi tù với nằm viện hết cả, tag vào làm được gì?
Thời đại 4.0 rồi, để AI nó làm việc chứ. Bâm nút report đi.

saxvai

Giang hồ mạng 4.0
Vậy tao bấm report bài này. AI tự ban à. Hay nó xếp vào queue để chở ban quản lý duyệt.

Oppa
ALau

ALau

Người đến từ Triều Tiên
Vậy tao bấm report bài này. AI tự ban à. Hay nó xếp vào queue để chở ban quản lý duyệt.
mày bấm report thì AI sẽ quét nick, nội dung, đối chiếu với cơ sở dữ liệu ở Big Data rồi phân luồng, xem ban nick hay xóa bài hay để yên.

dienbaquan8888

Thanh niên hoi
Hiện nay trong box miền nam có bọn nhihongvien, kieplangtu, thegioigaigoi vào seeding, nâng bi dẫn link bợ đít phò rất nhiều. Tôi muốn nhìn thấy nút report của anh em. Nếu thấy bọn bánh thiu, seeding, bánh mỳ vào dẫn link, đăng thông tin quảng cáo sai sự thật thì mong anh em miền Nam bấm report để AI Bề Đề làm việc.

Được lắm tml. :))

Lonelyboy81

Giang hồ mạng 4.0

Ủa??? Sao nói mày vs Chariot bị thông đít vì vụ HBB rồi?

Mr.Vee

Đàn em Khá Bảnh
box miền nam giờ vào cào phím cho vui chứ đéo mang tính chất thẩm/share hàng nữa rồi. report mẹ gì cho tốn thời gian.