Ny của t yêu 1 lúc 3 người !

Haiastarte

Trẩu tre
Chuẩn bài rồi đấy bẹn, chơi được cứ chơi đỡ hơn đi phá đò =)) sau kiếm em nào ngoan mà lấy. Còn nyc thì share đi bạn =))

thichbuitien

Đầu đường xó chợ
cứ quay clip làm tư liệu xong chụp tin nhắn các thứ lại, sau vừa có tư liệu cho bọn t vừa có cớ để m lấy con khác :vozvn (32):

tktt86

Phó thường dân
E này t yêu đc 1 năm rưỡi r. Trc nó cũng đã 1 lần cắm sừng tao như thế ! Yêu t với 2 thằng nữa. Nhưng được 1 thời gian là bỏ 2 ông kia r. Còn lại mỗi tao ! Rồi t biết chuyện và tha thứ cho nó r nó bảo k đi vào vết xe đổ quá khứ nữa .
Xong tầm 1 tháng trc t lại biết nó đi lại quen thêm 1 thằng khác ! Ngủ với nhau các kiểu rồi. T biết nó cũng biết t biết chuyện nên nó bảo đó chỉ là quen biết k lưu luyến như kiểu fwb ý ! T nhắm mắt cho qua - đến hnay mới phát hiện tiếp nó lại quen thêm 1 thằng cu nhỏ tuổi hơn ! Và cũng ngủ với nhau rồi ! Haiz đời con đàn bà??? Nhưng t quyết định nhắm mắt cho qua vì t vẫn đc chịch nó đều. Tháng 4 5 lần gặp là chịch. T đang nghĩ con ny kiểu chăn chuối hám tiền - nên mỗi lần nó xin tiền t đều k cho. Vì nó đối xử với t kiểu đó - từ khi nhận ra nó như vậy ! T cũng quyết định còn bên nó chỉ để chịch thôi. Kiếm e hẳn hoi tử tế làm vợ . Mà đến h vẫn đéo cưa đc e nào khác. Chán quá chúng m ạ. T thì k lỡ bỏ cái ổ khóa free kia dù biết nó như thế ! Chúng mày cho t lời khuyên phát
Mày cho cái tên lên để ae còn tránh hoặc cố tình đánh
Tư tưởng tốt đấy.

Tây Du

Lão Tam - Hội Tam Hoàng
Nếu nó đã nát vậy thì mày ném luôn info + bằng chứng nó cắm sừng mày lên đây cho ae xàm còn tránh, thằng nào mà vớ phải mấy con như này đúng là đen như chó mực.

snuff

Già trâu
chuyển sang hệ fwb thôi, từ từ kiếm ny ngon thì bỏ hẳn

Chích Chòe

Đàn em Khá Bảnh
Cứ địt cho chán đi,bắt e nó liếm đít,CIA, CIF các kiểu đi,bảo giờ e nó ko cho mày địt nữa thì thôi.giờ tranh thủ ươm mầm vài em đi

Citypanzer

Già trâu
Như thế đéo gọi là người yêu được, tao thấy mày cũng yêu nó đâu?
Còn như mày tự dối lòng bảo yêu thì thua, tao tự thấy tao lòng dạ cũng tốt, yêu thương vạn vật, bao dung độ lượng. Nhưng so với mày tao thua xa quá.

Xitrum3108

Trai thôn 4.0
Thằng đàn ông việc đéo gì phải hèn thế, ngoài kia thiếu đéo gì gái, còn nhiều cái cần giữ hơn là giữ 1 con lăng loài, còn nhiều cái phải làm hơn là việc địt. Chúc m suy nghĩ thấu đáo để đưa ra quyết định chính xác.

Xàmlồng.com

Giang hồ mạng 4.0
Đàn bà mà có máu đó thì bỏ đéo dc đâu mày ơi! Tao củng có quen 1 con, chồng con rồi mà nó tán tao luôn chứ đéo phải tao tán nữa! Ck nó kiểm soát ghê lắm. Dm 4h30 sáng nó nói ck nó đi tập thể dục chạy thẳng vô nhà tao! Vl! Một thời gian tao thấy nguy hiểm quá cố tình né nó. Mà lâu lâu gọi cái vẫn vô. Dc cái nó đẹp vcl ra! Nên tao cứ ko buông dc nhưng mà thấy củng có lỗi. Tao với ck nó có quen biết nhau. Lâu lâu củng qua nhà nó ngồi nhậu! Mỗi lần vậy dằn vặt đéo chịu dc! Mà xong thì đâu lại vào đó!
Vkl con chó cái. Mới sáng sớm bê loz đi địt dạo

sunstar259

Thanh niên hoi
M k kiếm đc em nào khác vì m chưa dứt đc khỏi nó. Tin t đi t đã từng như m. Và con dẩm lồn nyc t, cắt đc 3 năm nay rồi!

Salt Timmo

Giang hồ mạng 4.0
Sao tao cảm giác thằng thớt giống bọn chơi cuckold bên trời đất nhỉ :)) Mày có thấy hưng phấn hay kích thích khi nghĩ đến cảnh con người yêu mày rên la vì bị thằng khác đâm không ? Nếu có thì chúc mừng mày, mày đủ điều kiện đi 1 khóa chữa trị bệnh tâm lý rồi nhé :))

Chu.tich.xa

Trẻ trâu
E này t yêu đc 1 năm rưỡi r. Trc nó cũng đã 1 lần cắm sừng tao như thế ! Yêu t với 2 thằng nữa. Nhưng được 1 thời gian là bỏ 2 ông kia r. Còn lại mỗi tao ! Rồi t biết chuyện và tha thứ cho nó r nó bảo k đi vào vết xe đổ quá khứ nữa .
Xong tầm 1 tháng trc t lại biết nó đi lại quen thêm 1 thằng khác ! Ngủ với nhau các kiểu rồi. T biết nó cũng biết t biết chuyện nên nó bảo đó chỉ là quen biết k lưu luyến như kiểu fwb ý ! T nhắm mắt cho qua - đến hnay mới phát hiện tiếp nó lại quen thêm 1 thằng cu nhỏ tuổi hơn ! Và cũng ngủ với nhau rồi ! Haiz đời con đàn bà??? Nhưng t quyết định nhắm mắt cho qua vì t vẫn đc chịch nó đều. Tháng 4 5 lần gặp là chịch. T đang nghĩ con ny kiểu chăn chuối hám tiền - nên mỗi lần nó xin tiền t đều k cho. Vì nó đối xử với t kiểu đó - từ khi nhận ra nó như vậy ! T cũng quyết định còn bên nó chỉ để chịch thôi. Kiếm e hẳn hoi tử tế làm vợ . Mà đến h vẫn đéo cưa đc e nào khác. Chán quá chúng m ạ. T thì k lỡ bỏ cái ổ khóa free kia dù biết nó như thế ! Chúng mày cho t lời khuyên phát
Méo gì NY, Ny thì ông khuyên nó để. Cái này là bạn chịch hoi

Nguyễn thế tài

Đàn em HHH
Bạn ơi bạn có thể hi sinh cuộc đời của bạn cưới em nó về làm vợ dc ko.chứ loại đấy thả ga lại làm khổ bao thanh niên chưa vợ như tôi lắm ạ.trân trọng cám ơn bạn ^:)^^:)^^:)^