Phó tướng cho XAMVN United

Phang

Đàn em HHH
Xét thấy thời thế bây giờ, XAMVN cần 1 người có đủ khí chất để cùng tao dẫn dắt XAMVN phát triển mạnh mẽ hơn bây giờ gấp 10 lần.

Ai thấy mình có đủ khả năng thì thể hiện đi nhé, tao đang theo dõi các mày :vozvn (25):
Chúc m luôn vui khoẻ và thành công trong mọi idea và quản trị sao cho xam luôn là sân chơi xàm xí tionf tại mãi mãi nha.

Phang

Đàn em HHH
bạn ơi, đến việc tôi ib bạn bạn còn bơ thì ae khó nói chuyện lắm.
Oh. T inbox nó bảo "t đéo làm em thằng đb nào hết, biết nó là thằng cc nào mà m bắt t làm em nó" thế là nó ok ngay đó m. Bg tao là tao r. Éo em út thàng đb nào nữa. Kaka

Manhboss

Nguyên trưởng khoa Ngoại ngữ
Oh. T inbox nó bảo "t đéo làm em thằng đb nào hết, biết nó là thằng cc nào mà m bắt t làm em nó" thế là nó ok ngay đó m. Bg tao là tao r. Éo em út thàng đb nào nữa. Kaka
tốt lắm :))))

Deface

Đàn em HHH
Mày cần phát triển như thế nào? Chiến lược ra sao? Đường hướng như thế nào? Hay mày cần người đưa ra chiến lược?

Bánh xe mòn

Trẩu tre
Có phải nộp cho mày 1 bộ hồ sơ không, nếu chọn tao thì nhớ báo sớm tao về địa phương xin xác nhận lý lịch nhé.

Trâu Lái Xe

Trưởng lão
Tao gợi ý mày một hướng để quy hoạch lại Xam:
- Tổ chức lại các box. Nó đang lan man và chồng chéo quá nhiều
- Mỗi box chọn lấy 1 thằng uy tín, set làm mod và cấp quyền để nó quản trị cái box đấy:
+ Xóa bài, khóa bài, ghim bài, chỉnh sửa bài
+ Hạn chế đăng bài, cmt của member tại box đó
+ Di chuyển bài từ box này sang box khác
...
Trong nội bộ thì tổ chức thi đua giữa các box theo tháng, quý. Box nào quản lý hiệu quả (dựa trên KPI rõ ràng) thì bắn vào tk thằng mod 1 củ cho nó đi đá phò coi như động viên để làm tốt hơn....
Có đá phò hả? T ưng cái bụng

Đola

Trẩu tre
Tao chỉ quan tâm mục trò chuyện thông tin, phò phạch tụi mày muốn xếp sao thì xếp