Phó tướng cho XAMVN United

Whatthefack

Già làng
Việc ai nấy làm mà bạng...bạng có muốn lên làm phó tướng không để mình vô te.

Hay ở lại tham gia ganbang với Bư ko ?!
Mình lâu lâu thì ve vãn gái trong này còn ổn, chứ làm phó tướng cho thằng kia thì không ổn lắm, lâu lâu nó lại thông thì không sao, chứ làm phó tướng là sẽ bị thông thường xuyên, còn hơn Bư nữa. Không ổn, không ổn.

koyla09

Trẩu tre
Đơn ứng cử
Kính gửi Mạnh Thường Quân!
Em tên là địt sát thủ. Sở trường của em là địt nát lz các e dâm, liếm lz đại pháp mấy em e thẹn, bóp vú giựt tóc hàng rau tinder bá đu zalo.
Em xin tổng hợp thành tích đạt được. Năm 24 tuổi bị mất trinh bởi 4', từ 24t đến 28t đã gạ địt đc 1 em học lớp 12 đi nhà nghỉ mà đút mãi đéo đc, bất lực đi về, mới đây nhất e mới về Quất Lâm để tìm lại e gái năm xưa mà " người xưa nay đã đi theo ck"
Vì vậy e làm đơn này mong muốn những thằng địt khỏe địt giai, địt nát lz các e share cho tao 1 em máy bay tầm 30 tuổi đến 45tuoi vì gu tao thích ng mặn mà.
Xin chân thành cảm ơn!
Votka đã mở mời anh em nâng chén. Trận trọng địt sát thủ đã ký.

vctoan4

Trợ lý giám đốc Học Viện Đạo Lý
Haizz bạn tôi chán trò tôn hành giả , giả hành tôn giờ lại tuyển mana girl à

Kaiser123

Checker chuyên nghiệp
Diêud kiện ứng cử là già làng tham gia từ 2016 , có trên 2000 bài viết và 1000 điểm tín nhiệm nha =)))

GadFly

Giang hồ mạng 4.0
Đéo ăn thua, ý kiến của m cho 4 điểm, về chỗ.
Mục đích tối thượng ae vào xam là tìm gái và giải trí.
Giờ gái trong xam giá quá cao, chất lượng lại đi xuống, đéo khác gì mấy cái trang ***********.
Truyện hay, chất lượng để giải trí, chém gió thì ngày càng ít.
Giải quyết 2 vấn đề đó thì tự khắc xam phát triển gấp 100 lần chứ đéo phải 10 lần.
Vậy mày nghĩ những nội dung tốt tự nhiên nó có à? Hay phải do các thành viên đóng góp?
Muốn có những thằng hay ho chia sẻ cái gì lên đây, thì cái môi trường phải xứng đáng với nó đã.
Không đứa nào muốn chia sẻ cái gì khi xung quanh toàn trẻ trâu và nội dung rác đâu. Phải dẹp! (Và phải chim mồi). Dẹp tức là giao cho thằng mod dọn rác đấy. Và chim mồi là kiếm thằng văn vở tý, lập cho nó vài cái clone để nó đi đăng bài. Không còn rác, có bài đăng hay khắc các con dời sẽ xuất hiện.
Mày nói thì cứ như bố tướng nhưng giải pháp là gì thì đéo nói. Đi họp Đảng bộ quen lề thói như vậy rồi à?

Bố tao đấy

Người trong giang hồ
Cái nút report mày để cho nó đẹp à,biết bao nhiêu thằng gây rối,làm loạn mà chả thấy bem thằng nào cả là thế đéo nào.
Phó tướng có được bem mấy thằng lồn làm loạn không

Zen-Oh

Tokuda
Tao tầm ngầm, nhưng tao ngứa mắt rác, trao thượng phương bảo đao cho tao đi, rác sạch sẽ như kotexxx hút huyết :feel_good::feel_good::feel_good:

Phương86

Già làng
Diêud kiện ứng cử là già làng tham gia từ 2016 , có trên 2000 bài viết và 1000 điểm tín nhiệm nha =)))
Bạn nói thế làm tôi giật bắn cả mình, phải vội vàng vào xem lại phờ rô phai cá nhân =)), may quá tôi có hơn 3000 bài viết, gần 3000 điểm tín nhiệm, tôi xin đề cử bạn vào vị trí đó =))