Review Về Tem Ngậm Cường Dương Nam Giới VINIX Và SENTRIP Hàn Quốc

nhathuocso.com

Đàn em HHH
Như title em bán này từ hồi Xamvn mới mở. Có nhiều anh đã dùng rồi. Tk trc em chèn link nhiều quá nên bác Manhthuong banned nick.
Hix.
Các anh ở trên này đã có ai dùng và thấy hiệu quả như nào cho em xin ít review để mọi người cùng bàn luận nhé.
Đây là ảnh sản phẩm ạ

Tem Vinix 100mg

Tem Sentrip 20mg​
Em cảm ơn các bác!

tqg4

Khổ vì yêu phò
ngậm cái này có bị đau đầu , sổ mũi , nóng trong người không m . tao dùng thuốc bị tác dụng phụ nhiều quá .

Oppa
nhathuocso.com

nhathuocso.com

Đàn em HHH
ngậm cái này có bị đau đầu , sổ mũi , nóng trong người không m . tao dùng thuốc bị tác dụng phụ nhiều quá .
Thường thì em hỏi các ông ấy thì ko có hiện tượng gì. Nếu bố trẻ dùng thuốc mà có những hiện tượng trên thì sau khi dùng nên uống cái thải độc gan ấy

Nickclone

Đầu đường xó chợ
Trước cũng mua ngậm nhưng nó chỉ là kéo dài thời gian cương cứng chứ ko phải kéo dài time quan hệ, lâu ra đâu. Dùg cho bố nào rối loạn cường dương. Còn muốn chơi lâu ra thì phải chịu khó địt nhiều vào, tập thể thao và hạn chế quay tay, thế thôi.

Oppa
nhathuocso.com

nhathuocso.com

Đàn em HHH
Trước cũng mua ngậm nhưng nó chỉ là kéo dài thời gian cương cứng chứ ko phải kéo dài time quan hệ, lâu ra đâu. Dùg cho bố nào rối loạn cường dương. Còn muốn chơi lâu ra thì phải chịu khó địt nhiều vào, tập thể thao và hạn chế quay tay, thế thôi.
Cái này kéo dài thời gian cương cứng, ra nhanh hay chậm là do cảm xúc nhé tml. Ví dụ tml chơi lol lạ thì phát đầu nó hỗ trợ khá oki đấy.

lemang

Đàn em HHH
Cái này kéo dài thời gian cương cứng, ra nhanh hay chậm là do cảm xúc nhé tml. Ví dụ tml chơi lol lạ thì phát đầu nó hỗ trợ khá oki đấy.
chơi nguyên tem còn có cảm giác nóng và rực nữa kk - lần đầu nên nửa cái thôi ko đâm vào tường