Rì viu - Lần đầu tiên chơi hàng kiểu bầy đàn

Daikangoc

Già trâu
Viết tiếp đi mày nghe cuốn quá, buồn cười quả mất 1 củ 5 đéo đc chịch, chơi đồ đéo thấy phê vì trong đầu toàn lồn với vú

• Haha
Reactions: Uum

magento

Thanh niên hoi
Nó vỗ mày là để xem mày có chết không đó.Chơi ke mà chơi nhiều quá phê quên thở là chết nha mày.Nên mới cần người dìu.Ngồi vỗ vừa phê vừa tránh bị trôi quá xa.
Tại mày tâm niệm dâm dục,nên chỉ nghĩ đến việc địt,đồ lại đéo chơi nên tự tách ra 1 thế giới khác với bọn nó.Tự mày biến mày thành "lạc loài".Đáng ra mày nên chơi như chúng nó những con người "đồng phê" dễ nói chuyện với nhau hơn.đồng điệu về tâm hồn.Khi đó mình theo nhịp chúng nó rồi có khi khích nhau cởi hết đồ chúng nó cũng cởi.Và mày chơi đồ thì chim mày xìu là đúng rồi.Cảm xúc đang lẫn lộn,phải thư thái nó mới lên,mà chưa kể đang phê dở địt nhau tan hết đồ.
chuẩn đó tml

Ông già Jav

Trẻ trâu
Tối qua mới xuyên màn đêm xong :sexy: Nay mới tỉnh táo lại chút chút review lại đêm ăn chơi đầu tiên của 1 thằng thanh niên nông thôn trước giờ chẳng biết mẹ gì tới hàng hóa kẹo ke cả. Tao review ngắn gọn súc tích thằng nào đọc được thì đọc không đọc được thì cút! :gach:

Thôi nào, vào Part 1 nhé:

Tao quen em này trên zalo (tên Nhỏ). Thấy xinh xắn kè rủ cafe mấy lần thì đều từ chối, nghĩ cũng cú nhưng thôi kệ, nó xinh mà. Thế là hôm qua cả ngày cò cưa cuối cùng tối qua tao vác thùng bia ra công viên nhậu với bạn nó. Cả nhóm 4 gái với 1 mình tao con trai.

Ra mới bất ngờ với cách nói chuyện của tụi nó, lồn cặc gì tụi nó cũng buông ra với nhau trước mặt 1 thằng người lạ như tao. Tao cũng chỉ tủm tỉm cười.

Nhậu 5 người hết 1 thùng thì bắt đầu có 1 ông bạn của tụi nó ra nữa. Trong cậu chuyện trao đổi của tụi nó thì tao biết rằng tụi nó nhậu ở cái công viên này khá thường xuyên, và chuyện có thằng quen qua zalo mang bia ra cho chúng nó nhậu như tao là điều như cơm bữa (nó không nói ra đâu nhưng từ nhiều câu chuyện tao nghiệm ra thôi)

Ông Q kia ra thì gọi thêm 1 thùng nữa ship tới với ít mồi, tổng là 400k gì đó. Ship ra thì bọn nó cứ nhìn nhau, nếu là một mối quan hệ khác thì tao sẽ giành trả tiền, cũng chả mấy đồng, chi nổi. Nhưng nãy nghe bọn nó nói kiểu vậy đâm ra tao chả buồn trả, thế là campuchia. Tao góp 100k.

Nhậu gần nửa thùng thứ 2 thì bất ngờ vl, tự dưng con G (em rau ở trên) ra chung nhóm, t ngạc nhiên vì tụi này quen nhau. Rồi t cũng làm như xa lạ. Mà tự dưng lúc này nứng c*c vl. Vì cả nhóm ngồi vs nhau mà trong khi đó mình với em G chén nhau rồi, nghĩ tới thế lại lứng.

Nói qua 1 chút, nhóm 4 đứa con gái + em G thì có Nhỏ là xinh nhất, rất xinh, m60 da trắng mặt xinh, em G kia cũng xinh chả kém. Có 1 em bạn em nhỏ cũng xinh VL, còn lại 1 em bình thường và 1 em cắt tóc con trai nhìn như less. Cả mấy con (trừ em G và em tomboy) đều mặc váy nếp ngắn kiểu học sinh nhật bản. Đùi 3 em đều to nhìn đã.

À, có em xăm chữ đéo gì ở ngực nhìn kích thích vl, xong thỉnh thoảng bọn nó còn thò qua bóp vú nhau, t ngồi mà nổ card

Nhậu hết thùng ông Q kia bảo thôi giờ về nhà anh nhậu tiếp, nhà anh có mỗi anh thoải mái. Thế là cuộc vui bắt đầu từ đây

Làm cái ảnh nhể (ảnh này là ảnh của tụi nó nhưng nhậu hôm trước, chứ hôm qua đoạn nhậu t ko chụp ảnh)
View attachment 123988
Đm lâu ngày mới nghe câu chuyện địt gái nó trắc trở tới vậy =)) m cũng vã quá rồi chớ t thấy mấy e này trông cũng đủ chơi thôi chớ cũng k hấp dẫn lắm ;))

Ngoài lề tí, lão Q này mở nhạc nghe khó chịu vãi lờ, tao cầm điện thoại mở bài khác cho trơn tru thì bọn nó đéo chịu, nó cứ thích nghe cái nhạc câu được câu mất ấy, kiểu như:

Và anh thét, pùm pùm pùm, pụm pụm pụm........lên.......pùm pùm pùm, pụm pụm pụm.....người ơi....
Nghe đau đầu vãi lồn, mà ức chế nữa. Tao mấy lần tới đổi nhạc trơn tru thì bọn nó bảo không "chiu" gì đấy, đến chịu

Mấy tml đọc thì comment phát tao còn biết chúng mày đang xem để mà có động lực viết với chớ
đang ngồi làm việc lén đọc tới đây dkm mắc cười vãi đái. lỡ cười to con mẹ nó bị cả cty nhìn như thằng ngáo.