Rì viu - Lần đầu tiên chơi hàng kiểu bầy đàn

s2bombom

Trẩu tre
Dm cám ơn tml phía trên nhé, gào cho khản cổ cuối cùng cũng có đứa chịu giúp
Vừa ăn xong, phải lao ra contener công trường viết cho tụi mày đoạn kết kẻo tụi mày hóng.
Thực ra tao kể ngắn gọn cho nhanh cũng được nhưng tao phải viết cho chi tiết cảm xúc của tao nge nói mới vui. Thề với tụi mày toàn bộ là thật 100% tao đéo thêm thắt một tí mắm muối gì sất.

Tao quay lại thì thấy đóng cửa, mở cửa thì thấy 4 em kia nằm một hàng dài, còn em G đang cưỡi ngựa nhún trên bụng ông Q bên dưới. Bọn kia thỉnh thoảng liếc xuống, rồi lại nhắm mắt lờ đờ. Tao thấy thể giả mù đi qua và leo lên giường nằm giữa 4 đứa, 2 tay tao bắt đầu sờ mò đùi em Nhỏ và em xăm ngực mà chẳng có phản ứng gì, được thế tao khoác cổ rồi nút lưỡi em Nhỏ, tụt quần đưa con chim cương cứng của tao cho em xăm ngực bú phê vãi lồn, bọn tao đê mê trong tiếc nhạc mãi đến 12 giờ trưa mới xong.....

Đm đó là tao tưởng tượng thế thôi chứ có cái lồn ấy. Đm tao ngồi nghĩ giờ vào đặt vấn đề với ông Q thế nào cho đỡ thô. Lỡ đâu trật ý lão thì lão cũng không mách lại bọn kia. Chứ đm đặt vấn đề không khéo là lão nói lại "Bọn em đừng chơi với thằng N nữa kẻo nó gạ địt bọn em đó" thì chết mẹ. Dù sao tao cũng muốn quen với bọn này thêm nữa, nên phải khéo léo.

À, cũng phải nói là cả đêm hôm đó tao cũng sợ vl, sợ nhiều thứ lắm, sợ nhất là lỡ công an nó đến chụp xách đi cai nghiện thì bỏ mẹ. Phòng nó cách âm rất tốt, nhưng tao là kỹ sư xây dựng mà, tao biết là dù có cách âm kiểu gì thì sát tường với nhà hàng xóm, với kiểu mở nhạc như này bên kia chắc chắn sẽ có rung rung, nó mà buồn lên nó gọi báo phường một tiếng, thì coi như cái danh hiệu con ngoan trò giỏi trong gia đình, họ hàng, dòng họ tao tạo dựng 3 chục năm qua coi như là công cốc. Nghĩ tới viễn cảnh VTV24 đăng hình tao với 6 đứa kia, rồi mấy bà hàng xóm đi chợ gặp bà già tao lại bĩu môi "tưởng thằng N ngoan hiền thế lào". Nghĩ tới cảnh mẹ con người yêu cũ đập cửa rầm rầm vào nói với con ex "Bé, mày biết tin gì chưa, thằng N chơi đá kẹo ke bị bắt rồi đấy, may cho mày nghe lời tao không lấy nó đấy, chứ không thì giờ báo cô rồi, hôi hồi". Nghĩ thấy thôi là tao đã thấy rén vãi lồn rồi.

Tao ngồi một hồi thì đi vào phòng, thấy em G vẫn đang gác đầu lên ngực thằng Q kia phê pha, còn 4 đứa kia thì bắt đầu í ới nhau gọi về, đứa thì bảo ở lại, đứa thì bảo về thôi tao phải làm không bà chủ giết tao mất, abc, def...

Tao ngồi cạnh ông Q, bụm tay nói nhỏ:
-"Anh em hôm nay chơi vui đấy, chơi một lần biết nhau rồi bữa sau có gì anh em alo, anh em mình còn gặp nhau dài dài." Nói rồi tao vỗ vai ra vẻ thân thiết.
-"Ok, khi nào có việc thì điện anh, mà sao tối qua chú đi ngủ sớm thế."
-"Trước giờ em chơi cần cỏ quen rồi, giờ chơi loại này không quen phê kiểu khó chịu quá." Tao nhíu mày tỏ ý không thoải mái. "Mà anh thiết kế chơi loại gì cho anh em xả với nhau cho vui, chơi loại này em thấy thiếu thiếu". Tao tiếp lời
-"Chú nói cái đéo gì thế, đây nhà của anh mà chú".

Địt mẹ, tao nghe câu trả lời của tml Q mà cay đéo khác gì bỏ muối ớt vào bao quy đầu xát xát. Địt mẹ mày sao mày không nói với tao câu này trước khi bố mày chạy đi tìm cây ATM rút tiền đưa cho mày thằng chó. Tao nghĩ trong đầu, đm mày chứ em út gì tao là tao xiên chết cụ mày bây giờ luôn mày tin không. Nhưng mà....mày là thằng đang phê đồ và xăm trổ đầy người, đm tao có ăn gan hùm gì đi nữa thì cũng....xin kiếu.

Tao cố tỏ ra mặt bình thản nhưng mà đm vẫn cay cú lắm, tao đợi thêm 1-2 phút rồi nhẹ giọng :"Thôi em về làm cái đã, hôm nay có cuộc họp quan trọng, anh ra mở cửa giúp em phát".

Đm nó ra mở cửa cho tao và tao về, mấy con kia thì cũng lục đục về sau tao, còn em G thì ở lại.

Tao nghe bọn nó bảo nhau, là sao ko gọi con G về với, đi với nhau thì về với nhau chứ, thì nghe một em trả lời lại "Con G giờ mà về mới lạ"

Đm chắc cũng ở lại xả đồ tan hoang rồi chúng mày nhỉ. Kết thúc câu chuyện, tổng thiệt hại củ rưỡi +500k bia mồi mà chả làm ăn được gì. Xin hết

//À con chi tiết nữa tao kể thiếu, trong lúc chơi thì thỉnh thoảng bọn nó cứ bỏ tí dầu gió vào tay xoa xoa rồi bụm tay lại thành một túi hơi để hít, bọn nó làm như vậy để làm gì mấy tml?

Chuyện tao hết rồi, nhưng còn chút ngoại truyện của ngày hôm sau và ngày hôm nay tao cũng chia sẻ nốt, mấy tml vào bàn luận xôm chơi. Đm tụi mày hóng tao viết thì tao cũng hóng tụi mày tương tác chia sẻ với tao vậy
Vclone,thế là đ’ được địt ak.Làm t hóng từ hôm qua

branbui149

Trẻ trâu
Ko biết thằng em của thằng thớt có thất vọng ko chứ cá nhân t thấy thất vọng vcl
Cuối cùng vẫn ko đc địt.
Nhưng giọng văn của m bánh cuốn thật, sau có truyện cứ viết tiếp nhé t follow.
Thân ái và bóp dái cái.

Nhatanhqbe

Trẩu tre
xong rồi ông Q đờ đẫn một chặp rồi nói muốn đi vệ sinh, em G dìu ổng vô thì hết nổi nên nhờ t dìu giúp ổng, lúc vô nhà vệ sinh thì em G ngỏ ý ra xem chị em thế nào thì t có ngỏ ý nói nhỏ với ổng muốn some em G, ổng nhìn một chập thì nhìn ra chỗ khác rồi nói ý hay đó, lúc đi dô ổng lại nói thầm với con nhỏ nằm câu gì đó bèn có 1 em xăm ở ngực nói to lên được đó. ổng cười liệc nhẹ với t.
Lúc đó hửng sáng rồi nên sinh lí t bèn mạnh vl. mà t hơi ngại, t lại giả vờ buồn ngủ để lại giường nằm với mấy em, ông Q lúc đó nằm xen kẻ kiểu cách 1 em với t, ổng nằm ôm em G mà t thấy nứng vl ( phần vì t đã địt ôm ấp em, nay nhìn người khác ôm ấp em cảm giác cukold)
T thì nằm cạnh em xăm ở ngực, lúc này tự nhiên t thấy ẻm xinh vãi ra. t lấy gối t kê đầu t rồi lấy tay nhẹ nhàng gác đầu ẻm, ẻm mang váy nên lúc nằm ngực cứ phập phỏm nhìn nứng vl bọn m ạ, t liền nhẹ nhàng lấy tay kê quẹt qua bộ ngực mà thấy em không phản ứng nên t làm tiếp lấy tay nắn mà em đẩy tay t ra, thế là t nằm im nhìn ông Q và em G đang vuốt ve nhau, ổng nói muốn vui nữa hay là nằm ngủ trưa về, thì cái em mà nói đụ mới vui ý, nói`` hay bọn mình thử cảm giác mà chưa bao giờ thử đi`` thì ông Q nói được đó, mà thử gì thử bọn anh xem thì ẻm trườn qua t, bước qua chỗ con G nằm đè lên nó, rồi lấy lưỡi liếm má nó, nó kêu a thì con đó nó trườn ngực nó dô ngực con G, rồi nó hun(em G, và em xăm ở ngực gái thẳng nhé) ban đầu con G hơi ngại bụm miệng lúc sau nó lè lưỡi 2 con đá lưỡi nhau, rồi con đó lấy tay vến váy con G sờ đùi rồi nhẹ nhàng kéo quần lót em G rồi sờ lên bướm, em G mặt kiểu như phê ý nhắm mặt lại rồi cứ rên a, ông Q nhìn mà đơ lun, còn t thì nứng vl luôn. 2 em kia thì mặc váy ôm nhau ngủ ngực thì cũng phập phù mà mặt thì sát nhau nhưng cái t để ý là cặp kia. Ông Q bắt đầu xoa nhẹ ngực em G, nút lưỡi em G( ôi cảnh tượng như tao đang xem sex chúng mày ạ) rồi em xăm ở ngực trườn xuống liếm đùi em G còn ông Q thì xoa vú nút lưỡi
rồi nó bắt đầu liếm ngọn lồn rồi lấy 2 tay vén chân lên lút lưỡi vào cũm em G mà em G cứ rên á á rồi ông Q cởi qần ổng rồi đưa em G cầm chim ông rồi cạ lên đầu ngực xong ra hiệu t lại đây, lúc đó t đéo biết nghĩ cái gì nữa, t vạch cái áo trên ngực em G xuống rồi húp nhẹ, được chừng 1 phút sau em xăm ở ngực ngồi lên bú chim t , còn em G sục chim ổng rồi bú, tay kia xoa lồn em xăm ở ngực, một chập sau ẻm chổng đít cho tao. t tốc váy ẻm lên rồi xoa lồn thì thấy chảy nước rồi, t bắt đầu lấy chim cạ dô cũm ẻm thì em rên nhẹ rồi liếm bướm em G, em G thì cầm chim sóc thằng Q vừa bú vừa vuốt ve. t nhìn mà nứng quá ban đầu t nhẹ nhàng lúc sau t đẩy dô sâu bướm ẻm bao nhiêu thì em càng lấy lưỡi chọt dô cũm em G nhìu bấy nhiêu, ông Q một chập cũng trờn xuống đẩy con kia lên liếm lưỡi nó, tay kia lấy chim nhẹ nhàng cạ vô bướm rồi đút vô, em G rên mà t thấy đau lòng, t càng đẩy mạnh em xăm ở ngực thì em càng rên nước lồn chảy ra và lấy tay xoa mông tao rồi đẩy) ... đó là câu chuyện của t còn ml chủ thớt t chưa biết..
Đm. Cười sặc với m

Diệp Vấn

Đàn em HHH
Tao thấy bình thường, nếu lúc đó mày chơi hoà đồng đừng nghĩ đến việc địt bộp thì chắc được địt đấy, còn bụm dầu lại hít là nó làm cho mày phê hơn, có lần tao hít xong nhìn thấy quán thế âm bồ tát luôn đấy

Mr Nghèo

Già trâu
Kết thì đoán trước vì nó lộ rồi nhưng nó kể hay, lôi cuốn vl. Nhưng chơi mà ko hoà đồng trừ mày quá đẹp trai or thằng kia cầm tay 1 e đặt tay nó vào tay mày bảo anh A hôm nay là chồng em nhé( như xưa tao được) thì khó ăn hôm đầu lắm

Laulaumoicheck

Già trâu
tao biết ngay mà.
7 đứa có 5 con kẹo với 2 chấm.
đéo tiết kiệm thì 3 vòng hết cmn đồ.
ko lấy thêm cho đủ lên thì thôi chứ gặp gỡ lần đầu lấy đâu ra mà xoạc kèo ấy.
tao đoán luôn từ chap 1 chap 2 rồi... nhưng cách hành văn của tml thớt nó hay vl ra nên vẫn cứ hóng kết :vozvn (23):
Ml thớt có khiếu văn vè thế mà không có mồm miệng, chỉ cần nhờ hơi kẹo lại gần thủ thỉ nói chuyện vui rồi khoác vai, xin hít ké cây dầu gió hay đề nghị đc bế từng em xoay vòng tròn rồi thả lên giường (tăng độ phê), biết đâu bất ngờ =]] chán thật =]]

gudman419

Đàn em HHH
nói chugn là hơi tiếc cho thằng thớt. nhưng dù sao cũng cảm ơn thớt. bài viết cho mày để anh em chưa đụng vào bao giờ có cái để thông não

Hnbuon489

Già trâu
Lần đầu tao chơi trên Lào Cai là cũng chơi 2 viên với 6 đường ke, Sau đấy chơi liên tục trong hơn 2 tháng cũng toàn viên rưỡi, ke thì liên miên tới tần lúc gần về.
Thế là đồ không chuẩn hoặc mày trâu vl rồi

tienao365

Giang hồ mạng 4.0
Cứ ngồi đợi vậy tầm 5 phút thì t thấy em G bắt đầu giờ tay lắc lư theo nhạc, ông Q quay qua bảo bọn đó "anh em lên chưa" thì bọn đó cũng lừ đừ chả phán ứng gì, chỉ mỗi em G, thấy thế tao cũng giơ tay lên trời lắc lắc kiểu phê phê, ghé tai ông Q bảo nhỏ "Đồ anh được đấy".
Lão được thế tớp luôn "Chuyện, đồ của anh là đồ ngon nhất ở cái ĐH này đấy".

Cứ ngồi thế xong tao cứ cố cảm giác xem có thay đổi gì khi tợp cái hạt gạo kia vào không thì thấy đéo có phê pha gì cả, cũng nghĩ trong bụng nghe bảo ma túy chơi lần đầu không phê, chắc mình kiểu vậy. Xong nhìn các em cũng chả có biểu hiện gì phê mấy, tao thử đưa tay qua rờ lưng con Nhỏ thì nó gạt phắt đi. Quái lạ, sao khác những gì tao đọc báo thế này????

Lúc này tao mới để ý là ông Q cứ lấy cái giấy vệ sinh lau lau cái dĩa sứ màu trắng, lau đi lau lại miết, tao lại nghĩ trong đầu "Móa, ngáo đá là như vầy đây sao" Cứ thấy lão lau đi lau lại cái đĩa sứ, lau mãi lau hoài, mà rõ là tao thấy nó sạch lắm rồi.

Nghĩ trong đầu ăn cứt rồi, gặp thằng ngáo đá tí nó nhét tỏi vào mồm thì mai lên báo. Xong tí tao lại thấy em G qua sờ tay vào cái dĩa,xong lại cũng lau lau, tao tò mò sờ thử thì thấy cái dĩa nó nóng ran lên. Tao ngạc nhiên vì có sao lại lau lau như vậy mà dĩa nó lại nóng lên được? chẳng lẽ có chất gì đó mà lau lau như vậy là nóng. Tao cố kết nối kiến thức vật lý cấp 2 với báo đài trước giờ đưa tin thì không nghe nói gì đến vụ này cả. Thôi kệ, cứ chờ xem vậy
địt mẹ, cười vl chém gió vs lão Q =))

tienao365

Giang hồ mạng 4.0
Ngoài lề tí, lão Q này mở nhạc nghe khó chịu vãi lờ, tao cầm điện thoại mở bài khác cho trơn tru thì bọn nó đéo chịu, nó cứ thích nghe cái nhạc câu được câu mất ấy, kiểu như:

Và anh thét, pùm pùm pùm, pụm pụm pụm........lên.......pùm pùm pùm, pụm pụm pụm.....người ơi....
Nghe đau đầu vãi lồn, mà ức chế nữa. Tao mấy lần tới đổi nhạc trơn tru thì bọn nó bảo không "chiu" gì đấy, đến chịu

Mấy tml đọc thì comment phát tao còn biết chúng mày đang xem để mà có động lực viết với chớ
DMM không "chill" chứ đeo sphair không "chiu" =))

demmauhong

Đàn em HHH
đm biết ngay, tao tàu ngầm thớt này lâu là nghi nghi rồi :smile: tóm lại mày bị thằng Q và 5 con hãm lồn đấy gạ, mà cũng may là đéo chịch chứ thể loại đấy uống nhân trần có ngày cũng về gặp ông bà sớm nhé