Rì viu - Lần đầu tiên chơi hàng kiểu bầy đàn

Plug&Play

Già trâu
Chuyện tao hết rồi, nhưng còn chút ngoại truyện của ngày hôm sau và ngày hôm nay tao cũng chia sẻ nốt, mấy tml vào bàn luận xôm chơi. Đm tụi mày hóng tao viết thì tao cũng hóng tụi mày tương tác chia sẻ với tao vậy
2 thằng cùng tên Q mà 1 thằng được xả, 1 thằng ôm dái đi về. Chia buồn với tml thớt :too_sad:

yéuinhly

Thanh niên hoi
dm thg loz đặt tít gài hàng bố m, bố bl m, chuyện nhảm loz đéo có địt đọc nhạt vl

villa_dv

Thanh niên hoi
kết hơi hụt hẫng, nhưng ko sao, thớt tả rất thật rồi, hóng ngoại truyện.

cctodung

Già trâu
tao biết ngay mà.
7 đứa có 5 con kẹo với 2 chấm.
đéo tiết kiệm thì 3 vòng hết cmn đồ.
ko lấy thêm cho đủ lên thì thôi chứ gặp gỡ lần đầu lấy đâu ra mà xoạc kèo ấy.
tao đoán luôn từ chap 1 chap 2 rồi... nhưng cách hành văn của tml thớt nó hay vl ra nên vẫn cứ hóng kết :vozvn (23):
Đúng r, hoặc là phê tận chấy đéo biết con cặc gì thì địt được còn không thì phải khéo léo hòa đồng tạo tình cảm với mn nữa chứ như m kể thì từ đầu đến cuối bọn kia nó chỉ muốn mày góp tiền xong biến mẹ về đi cho đỡ vướng thôi.
Kiểu có thằng vào xin m cho đá bóng cùng mà đá thì ngu, toàn đứng nhìn xong chỉ chờ cho nhanh hết trận để đi nhậu ké thì m có ghét không

Ekdbna6868

Trẻ trâu
Dm làm xây dựng thì thiếu cặc gì chuyện về gái để kể cho xamer nghe . Cứ cái tầm giám sát kt là đc mời suốt ngày rồi . T chán vl ra , thà nó cho t tiền còn sướng hơn ăn nhậu hát hò

Krystall

Trà Long Mắt Biếc
Dm cám ơn tml phía trên nhé, gào cho khản cổ cuối cùng cũng có đứa chịu giúp
Vừa ăn xong, phải lao ra contener công trường viết cho tụi mày đoạn kết kẻo tụi mày hóng.
Thực ra tao kể ngắn gọn cho nhanh cũng được nhưng tao phải viết cho chi tiết cảm xúc của tao nge nói mới vui. Thề với tụi mày toàn bộ là thật 100% tao đéo thêm thắt một tí mắm muối gì sất.

Tao quay lại thì thấy đóng cửa, mở cửa thì thấy 4 em kia nằm một hàng dài, còn em G đang cưỡi ngựa nhún trên bụng ông Q bên dưới. Bọn kia thỉnh thoảng liếc xuống, rồi lại nhắm mắt lờ đờ. Tao thấy thể giả mù đi qua và leo lên giường nằm giữa 4 đứa, 2 tay tao bắt đầu sờ mò đùi em Nhỏ và em xăm ngực mà chẳng có phản ứng gì, được thế tao khoác cổ rồi nút lưỡi em Nhỏ, tụt quần đưa con chim cương cứng của tao cho em xăm ngực bú phê vãi lồn, bọn tao đê mê trong tiếc nhạc mãi đến 12 giờ trưa mới xong.....

Đm đó là tao tưởng tượng thế thôi chứ có cái lồn ấy. Đm tao ngồi nghĩ giờ vào đặt vấn đề với ông Q thế nào cho đỡ thô. Lỡ đâu trật ý lão thì lão cũng không mách lại bọn kia. Chứ đm đặt vấn đề không khéo là lão nói lại "Bọn em đừng chơi với thằng N nữa kẻo nó gạ địt bọn em đó" thì chết mẹ. Dù sao tao cũng muốn quen với bọn này thêm nữa, nên phải khéo léo.

À, cũng phải nói là cả đêm hôm đó tao cũng sợ vl, sợ nhiều thứ lắm, sợ nhất là lỡ công an nó đến chụp xách đi cai nghiện thì bỏ mẹ. Phòng nó cách âm rất tốt, nhưng tao là kỹ sư xây dựng mà, tao biết là dù có cách âm kiểu gì thì sát tường với nhà hàng xóm, với kiểu mở nhạc như này bên kia chắc chắn sẽ có rung rung, nó mà buồn lên nó gọi báo phường một tiếng, thì coi như cái danh hiệu con ngoan trò giỏi trong gia đình, họ hàng, dòng họ tao tạo dựng 3 chục năm qua coi như là công cốc. Nghĩ tới viễn cảnh VTV24 đăng hình tao với 6 đứa kia, rồi mấy bà hàng xóm đi chợ gặp bà già tao lại bĩu môi "tưởng thằng N ngoan hiền thế lào". Nghĩ tới cảnh mẹ con người yêu cũ đập cửa rầm rầm vào nói với con ex "Bé, mày biết tin gì chưa, thằng N chơi đá kẹo ke bị bắt rồi đấy, may cho mày nghe lời tao không lấy nó đấy, chứ không thì giờ báo cô rồi, hôi hồi". Nghĩ thấy thôi là tao đã thấy rén vãi lồn rồi.

Tao ngồi một hồi thì đi vào phòng, thấy em G vẫn đang gác đầu lên ngực thằng Q kia phê pha, còn 4 đứa kia thì bắt đầu í ới nhau gọi về, đứa thì bảo ở lại, đứa thì bảo về thôi tao phải làm không bà chủ giết tao mất, abc, def...

Tao ngồi cạnh ông Q, bụm tay nói nhỏ:
-"Anh em hôm nay chơi vui đấy, chơi một lần biết nhau rồi bữa sau có gì anh em alo, anh em mình còn gặp nhau dài dài." Nói rồi tao vỗ vai ra vẻ thân thiết.
-"Ok, khi nào có việc thì điện anh, mà sao tối qua chú đi ngủ sớm thế."
-"Trước giờ em chơi cần cỏ quen rồi, giờ chơi loại này không quen phê kiểu khó chịu quá." Tao nhíu mày tỏ ý không thoải mái. "Mà anh thiết kế chơi loại gì cho anh em xả với nhau cho vui, chơi loại này em thấy thiếu thiếu". Tao tiếp lời
-"Chú nói cái đéo gì thế, đây nhà của anh mà chú".

Địt mẹ, tao nghe câu trả lời của tml Q mà cay đéo khác gì bỏ muối ớt vào bao quy đầu xát xát. Địt mẹ mày sao mày không nói với tao câu này trước khi bố mày chạy đi tìm cây ATM rút tiền đưa cho mày thằng chó. Tao nghĩ trong đầu, đm mày chứ em út gì tao là tao xiên chết cụ mày bây giờ luôn mày tin không. Nhưng mà....mày là thằng đang phê đồ và xăm trổ đầy người, đm tao có ăn gan hùm gì đi nữa thì cũng....xin kiếu.

Tao cố tỏ ra mặt bình thản nhưng mà đm vẫn cay cú lắm, tao đợi thêm 1-2 phút rồi nhẹ giọng :"Thôi em về làm cái đã, hôm nay có cuộc họp quan trọng, anh ra mở cửa giúp em phát".

Đm nó ra mở cửa cho tao và tao về, mấy con kia thì cũng lục đục về sau tao, còn em G thì ở lại.

Tao nghe bọn nó bảo nhau, là sao ko gọi con G về với, đi với nhau thì về với nhau chứ, thì nghe một em trả lời lại "Con G giờ mà về mới lạ"

Đm chắc cũng ở lại xả đồ tan hoang rồi chúng mày nhỉ. Kết thúc câu chuyện, tổng thiệt hại củ rưỡi +500k bia mồi mà chả làm ăn được gì. Xin hết

//À con chi tiết nữa tao kể thiếu, trong lúc chơi thì thỉnh thoảng bọn nó cứ bỏ tí dầu gió vào tay xoa xoa rồi bụm tay lại thành một túi hơi để hít, bọn nó làm như vậy để làm gì mấy tml?

Chuyện tao hết rồi, nhưng còn chút ngoại truyện của ngày hôm sau và ngày hôm nay tao cũng chia sẻ nốt, mấy tml vào bàn luận xôm chơi. Đm tụi mày hóng tao viết thì tao cũng hóng tụi mày tương tác chia sẻ với tao vậy
Chơi đồ hít mùi thơm hay nồng để tăng độ phê, vkl chơi dầu gió, xịt nước hoa ý :))))

Xautrainhangheo

Già trâu
Số tao cũng nhọ. Gái thì nhiều mà đ con nào chơi đồ chung. Tao cũng dăm tháng mới chơi 1 lần. Chơi xong về địt gái thì được chứ éo được địt lúc chơi. Chán vl

Bib0

Già trâu
Thế thì để tao cứu thớt vậy.Nói về chuyện đồ đạc tự dưng lại thấy phê vãi lồn,hoặc thi thoảng nghe lại bài nhạc lúc mình chơi đồ ngày xưa như kiểu "bị lên" ấy.Như bài Mưa trên cuộc tình : "Từng hạt mưa rơi tí tách....." lồn má nổi cả da gà,hay bài "Goắt Đù Diu Min" (What do you mean Justin B).
Nói chung là từng 1 thời "đua đòi" nên loại chất kích thích nào tao cũng từng kinh qua TRỪ HEROIN,hồi trước mấy anh em đang ngồi hút cần,thằng mặt lồn "bạn của bạn" quay ra rủ cả đám chơi hê,tao cho mấy cái điếu vào đầu phải đi 103 cấp cứu.Giờ tao it khi kể về mấy món đấy,tao ko có gì lấy làm tự hào cả,mà luôn thầm cảm tạ trời đất là mình không lún quá sâu,rứt ra đc.

-Lần đầu tiên tao biết đến thuốc lắc và ketamin là do ông anh vợ.Đợt đấy ổng chán đời nên hay đi "bay".Đm rủ đi thì đi thôi,chất kích thích chơi nhiều nhưng lần đầu chơi loại này nên rén vkl.Mặc dù đéo biết gì vẫn xạo lồn "ui xời,em chơi xuốt"."em xào ke hơi bị siêu đấy" Dù khi đó tao chỉ biết cần sa và đá,tem,nấm còn 2 thứ kia chưa dc chơi,cũng vì chưa có cơ hội.Thế là 2 anh em lên đường.Sang quán ông cậu họ,lên phòng cao nhất vip nhất,gọi 2 em tiếp viên hàng không rồi gọi đồ,có thằng choai choai xăm trổ,gầy như con xếu mang 4 viên xanh xnah hình con bim bím.2 anh em tao với 2 con đào mỗi người 1 viên.Mình lần đầu chơi đéo biết như nào nên chỉ nuôt nửa viên.Cái lồn má ngồi hát 1 lúc kẹo bắt đầu lên,người cảm thấy nóng,thở gấp,âm thanh bắt đầu thấy hay vãi lồn,lúc đó tao hát karaoke mà tự thấy mình hát hay vãi lồn lại còn tự nhủ "ĐM sao mình không đi làm ca sĩ nhỉ".Lúc đấy ông anh cất tiếng hỏi:
-Mọi người lên hết chưa.
Ai cũng bảo: -phê vãi lồn.
Bắt đầu 1 em đào ra mở nhạc điện thoại rồi cắm loa.Ui đm sao lúc đó nhạc nó hay thế,cả đám bắt đầu bị tăng động lên uốn éo nhún nhảy.thích vãi lồn ê ê ê ê,hey hey hey hey....
1 lúc sau "xuống xuống" tức là đồ đểu,phê đéo lâu.Ông anh nữa phê nửa tỉnh gọi cho tổng đồ chửi ầm ĩ,thế là nó xin lỗi rối rít hứa sẽ bán cho loại khác và giảm giá...Đành mua tiếp của nó chứ của ai.Thế là lại gọi tiếp 4 viên (lần này đéo nhớ hình gì) với nửa chỉ ke tao nuốt tọt vào mồm + nửa viên lúc đầu còn.Con ml dìu tao nó ăn có nửa viên (chắc nó biết hàng lần này loại "tốt") còn nửa viên nó đưa cho tao.Thế là tao xơi tổng cộng 2.5 viên.Chơi dc 1 lúc bắt đầu mang ke ra chơi.Ông anh bảo tao xào đi.Nghĩ thầm "địt cụ nhục rồi,ai bảo chém cho lắm vào".
Nhục quá đéo biết làm thế nào đành giả vờ "Em nào xào đi,anh phê quá run hết tay rồi".Cũng đéo con nào biết xào,ông anh alo cho thằng ku ship đồ quay lại xào.ĐM dịch vụ tốt vl,5p sau thằng bé có mặt với đủ đồ chơi,đĩa,bật lửa,tẩu,cung....Bắt đầu lấy bật lửa châm giấy đốt rồi hơ đều đít đĩa,nó còn kiếm đéo đâu cái thẻ platium của việt nam airline để xào ke,nhìn buồn cười vkl. một lúc sau với đôi tay điêu luyện thằng bé bắt đầu kẻ thành từng đường.Từng người lấy cái tẩu (Sang thì mua cái ống hình đẹp đẹp không thì cuộn bằng tiền cũng dc,chỉ là cái ống hút thôi mà) mỗi người hít 1 đường vào mũi.Dù chơi lần đầu nhưng ko để mất mặt trước các anh em,với kinh nghiệm xem phim ảnh và internet tao mạnh dạn hô "KẺ TO VÀO" rồi làm luôn 2 đường.thằng ku ship đồ bảo sao nhiệt tình thế,nó hít ké luôn,đm nhiều mà,nửa chỉ có ai chơi mấy đâu,bao giờ mới hết.

Lúc này đéo còn sung như lúc ăn kẹo nữa.Tao nằm nghệt ra,bắt đầu trôi.Con đào thấy thế vội ngồi ôm rồi vỗ đều đều để "dìu" tao.Bắt đầu tao bay xuyên thời gian và không gian,bộ nảo cảm giác như vượt ra khỏi tầm của vũ trụ.Tao bắt đầu suy nghĩ về thiên hà,toán học lượng tử.Tự cảm thấy mình thông minh vãi lồn ra,toàn những thứ Nasa nghiên cứu mãi đéo ra mà tao nảy ra trong 1 nốt nhạc:
"Đời người cũng chỉ như 1 chiếc máy tính"
"Thế giới này chưa chắc đã là thực,có khi mình đang là game nhập vai cho thằng củ lồn nào đó"
"Sao hỏa đéo có nước vì làm lồn gì có con gì đái ra đâu mà có"
......

Rồi chuyển cảnh,tao bắt đầu hồi ức lại những kỉ niệm từ thời nhỏ,mọi thứ cứ diễn ra trước mắt tao như 1 bộ phim.Rồi tao lại thấy buồn buồn rồi thu mình lại.Cắt ngang dòng suy nghĩ bằng cái lay của con vịn,mở mắt ra thấy đĩa ke trước mắt,lại đóng 2 line rồi vật ra bê tiếp.
Tao thấy đầu gấu ập vào quán,đông vãi lồn toàn xăm trổ,sợ tụt lồn,may tự dưng tao thoát ra dc cảnh đó,tỉnh tỉnh dc tí lại thấy công an áo xanh vào đứng đầy quán "đm kiểu nàyăn lồn rồi" "mai còn mặt mũi nào nhìn mọi người nữa"đm lại thoát ra dc cảnh đó,may vãi lồn hóa ra chỉ là ảo giác.ĐM lúc đó mộng mị khó tả vl,mà cái giống tao chơi chất hướng thần thì rất hay nằm im hưởng rồi "lạc trôi giữa trời" nhưng nay với tâm lý lo lắng nên bị "bad trip" sợ quá ngồi dạy bóp vú con đào cặp với tao thì nó đéo cho,đmm làm bố mày cáu chẳng nhẽ đuổi cụ mày luôn thì mất vui.địt thèm ngồi nữa nữa dạy đừng quẩy,tự dưng người lại xung vãi lồn.MÀ thếđéo nào trong phòng lại có 1 conđào nữa đang ngồi với thằng shipper,tao nhìn chằm chằm,"địt con mẹ lại bị ảo giác ak,nhưng mà vú to vãi lồn".Chắc con bé thấy tao nhìn ghê quá sợ bịđút tỏi vào mõm liền tiến lại chào hỏi.Hóa ra là bạn của 2 conđào kia,nó vừa xong khách nên qua chơi ké,nghiện ngập vãi lồn,và tất nhiên nó quen thằng shipper.ĐM nó bắt đầu ôm tao nhảy nhót uốn éo cạ đít vào chim tao,còn tay tao bóp vú.được 1 lúc nó đi vệ sinh,tao cũng theo ra rồi kéo nó sang phòng hát đối diện đéo có khách tụt quần ra địt.MÀ thế lồn nào chim cứ oặt ra,lấy tay vỗ vỗ "dạy,dạy đi em,lồn kìa"đéo có động tĩnh lồn gì.nghĩ thầm."ĐKM hay là hỏng cụ nó cặc rồi,anh N ơi là anh N ơi,anh rủ em chơi hỏng mẹ dái rồi".huhu
Như hiểu dc vấn đề và kinh nghiệm xông pha trận mạc,em gái vục mặt vào cặc tao mút lấy mút để,Mặc dù lúcđấy cặc khai vkl,đm chơi đồ xong đi đái khai đéo chịu.Từ từ thì thằng em cũng ngóc đầu vươn vai "dkmm hnay chảnh chó thấy gái còn nằm,mai bố cho mày nhịn".Đút chim vào lồn em bắt đầu địt ầm ầm,lúc đấy địt khỏe vkl,em càng quằn quại tao lại càng phê.Đến lúc đéo chịu dc nữa tao bắn mẹ nó vào trong.Xong xuôi 2 đứa lại về quẩy tiếp..Đm chẳng mấy mà 6h sáng mng có vẻ mệt ngồi 1 đống như đống cứt,còn tao vẫn quẩy.Ông anh giục đi về "ơ về cái đéo gì,em còn đang phê".Chán quá ông đi về trc bỏ lại mình tao đứng múa moay trên bục còn bọn lồn kia ở dưới ngồi xem.Đến 7h tao bảo giải tán tất cả đi về,đm về vẫn phê lại mở quả loa sony extra bass ra nằm nghe còn tay cứ múa múa đến trưa thì ngủ dc.ĐM đến chiều nhắn tin hỏi bao tiền để chuyển.Ông cậu va chạm nhiều nên tinh vl
-mày chơi kiểu gì phê thế.
-Con mặt giặc đút cho cháu 2 viên lận.Múa xõa cả cánh.
-ĐKM con nàyđể tao cho nó một trận.
Sau này tao mới biết nó ko phải người của quán,là "nhân viên tăng cường" của mấy thằng bánh tự do chở qua,do nhân sự của quán ko đủ.Nghe nói ổng cho nó 1 trận vì tội tao chơi lần đầu mà dámđút 2 viên,về mặt kinh doanh "dìu khách" kiểu đó ăn chưởng là đúng.Còn về phía tao thì thấy đáng đời vãi lồn ai bảo ko cho bố mày địt
Trải nghiệm thằng này giống tao vl. Bỏ chục năm rồi mà giờ ngẫu nhiên nghe được mấy bài cũ thời xưa lúc hay chơi là lại nổi da gà

Võ Mỵ Nương

Trưởng lão
Bàn Phím Vàng
Hài vl may kp hóng như bọn này mà đọc trọn vẹn luôn=)))))))
Mất tiền vẫn đéo địt đc con nào, hụt hẫng vl