Rp ThyDung8797

Director

Phó thường dân
Tình hình hôm nay set đc lịch với nàng @Thydung8797 xách dái từ Bờ Hồ xuống tận Chiến Thắng - Hà Đông... lấy phòng tắm táp nằm đợi... sau vụ này t học đc chữ Nhẫn mấy Tml à... có kiên nhẫn mới có thành quả...

Sau 1h30p nằm phơi zái t nhắn cái tin lần thứ 4 vừa chuyển thì ẻm gõ cửa vào.. vào việc luôn
Face: 7,8đ (gu t thích vậy, tuỳ tụi m đánh giá)
V1: 8đ đã chỉnh sửa lại cơ mà cho bóp thoải mái
V2,V3 tạm ổn
Thái độ: 10/10 thân thiện, t say nắng cmnl về cách giao tiếp nhé...
Servit: 11/10
Mở màn là nằm sấp, thoa dầu rồi ẻm trườn lên toàn bộ ng, như kiểu mấy em yêu nhền nhện gạ đỵt Đường Tank ý... vừa trườn vừa đá lưỡi từ chân lên cổ rồi làm tí WC phê... lâu rồi t mới có cảm giác trở lại chứ t treo zái 2 năm nay rồi hôm nọ xem xong làm cứ trằn trọc đi thử phát vì đi massa không cũng mất cụ nó 500-700k tiền tic với tip cũng 300-500k nữa thì mặn quá... lại có tí trưa nay tiếp sếp Tổng từ SG ra mệt mệt nên đi... đá các kiểu xong thì BJ, nay nói thiệt mệt nên đc 1 tí là CIA rồi... nhưng nói chung t mãn nguyện buổi check hôm nay... t cần là thái độ người phục vụ mang lại cho mình chứ nói thật phọt 1 cái mà thái độ củ lìn cũng đéo sướng... phọt cũng chỉ là để giải quyết stress tâm lý thôi mà...
Tổng kết: 400k với 100k nhà nghỉ là chén sạch 1 con trâu xanh...
Các ae có nhu cầu nên xách zái lên mà đi, k thất vọng đâu... còn mấy th yếu mà muốn phịch lâu thì đi với ai cũng thế thôi... quan trọng là cảm xúc mình nhận đc... t sẽ tiếp tục ủng hộ Dung
Về ảnh t xin lỗi k chụp vì đặc thù công việc của t nên t tránh...
@Thydung8797 đọc đc tâm sự này thì feedback lại nhé...

Sửa lần cuối:

Lionking66

Thanh niên hoi
Alo e nó xem, chắc e đang bận. Nhắc nhở để e nó sắp xếp thời gian cho hợp lý. E nó giờ hot lắm, hợp tùy đối tượng...

Kuki

Phó thường dân
Em nó giờ đắt xô quá mà, chạy cong cả đít lên để phục vụ các anh. Thôi thì ráng chờ chút đi màyyy, kkkkk

Lionking66

Thanh niên hoi
Cứ chờ đấy e nó sẽ phản hồi, e nó là người làm việc chuyên nghiệp mà. Nhưng chuyên thì cũng coa việc ngoài lề....hehehe...

Oppa
Director

Director

Phó thường dân
Đm chả nhẽ chạy chục km giờ vác cu về :( ditme nay máu lắm mới đi... đợi xem có đợi chờ là hạnh fuck k

Trạng Lô

Đàn em HHH
khổ vì loz là có thật,Đm riêng t mà chờ 30p mà ko thấy đâu bố m cho next luôn.

sgazn

Già còn hay dỗi
Nhắn r, tml nào chơi khoẻ thế
tranh thủ lúc em nó chưa vào mày chuẩn bị dụng cụ để cọ rửa cho e nó đi. tml trước mày nó địt lâu thế ám đầy mùi nó tý mày hít cái mùi đấy coi chừng đến tết lại thích chổng mông đấy :vozvn (23):

Oppa
Director

Director

Phó thường dân
tranh thủ lúc em nó chưa vào mày chuẩn bị dụng cụ để cọ rửa cho e nó đi. tml trước mày nó địt lâu thế ám đầy mùi nó tý mày hít cái mùi đấy coi chừng đến tết lại thích chổng mông đấy :vozvn (23):
Thử cảm giác mới xem tn

Oppa
Director

Director

Phó thường dân
Đm 1h30p :( đéo rỳ biếu k tiền nhà nghỉ :( đíu biết tí đủ tiền trả n2 k... đm