Sao tao ghét nửa con nửa thằng hương giang quá mà bọn trẻ lại thích nhỉ

cutovn

Đầu đường xó chợ
Nói đạo lý nhiều là tao díncawcj vào xem thậm chí game show truyền hình đéo bao giờ xem trừ gặp nhau cuối năm

Tutaixe

Già trâu
xem lồn nhân tạo khít khìn khịt ko ấy mà nhưng tao nghi đéo có nước nhờn
Bình thường nó dùng gel nhé mày, còn thằng nào vét khéo làm nó sướng nó rỉ chút ít như mày quay tay mà chưa xuất tinh được ấy nhưng hơi hiếm
Nó cũng cắt tạo hình khe bướm và ống hẳn hoi
Thích chơi lỗ trước hay sau đều ok và cả alo, miễn sao mày làm nó ưng nó chiều mày, Gu nó trai đẹp có múi chiều chuộng nó như princess ấy
Tao thì méo thích

thichbuitien

Đầu đường xó chợ
HG chưa phải nỗi lo lớn nhất đâu bml, coi chừng con cái cmay học theo xong đầu quân cho hội Làng Gốm Bát Tràng hết :shame:

pockerface

Thanh niên hoi
Đm, t cứ nhìn thấy recommend ct nào có HG, TT, TG... là t block ngay, rửa mắt ko kịp.
Con/thằng lẹo cái này mua 2 căn chung cư chỗ t, bọn dẩm lồn nghe chừng tự hào ở chung nhà vs HG lắm.
Hamlone cành cạch. Cái dcm nhà nó:vozvn (53):

HunterGirl69

Đàn em Khá Bảnh
Tao thấy con này còn đéo hay bằng LTK. LTK không nổi bằng nhưng ăn nói lễ độ dễ nghe201934

Whatthefack

Trưởng lão
xem lồn nhân tạo khít khìn khịt ko ấy mà nhưng tao nghi đéo có nước nhờn
Tao nghe đồn nhân tạo thì chỉ làm kiểng cho vui thôi chứ nó không có độ sâu.
Kiểu của tao còn ok chứ nhiều thằng 11-12cm đút vào gãy cặc đó, cẩn thận.

Buffet99

Checker chuyên nghiệp
Thôi tha t , t ko ăn mặn vậy đâu nhường m và matliu
Matliu cungz ứ địt đâu, nó làm màu pr thôi.
Nghĩ đến cảnh nó bj, trong đầu nó nghĩ chà thực ra chim thằng này cũng ko hơn gì chim kỉ vật của mình chắc tôi trớ mất bạn ạ

ngonlamnha

Gián điệp chùa Bề Đề
Riết rồi lên sóng cố xuý cho việc chuyển giới.. tung hô đó là hay..!? Rồi lớp trẻ nhất là hội lgbt đua nhau vét tiền của gia đình để chuyển giới thì đnuoc này loạn mất, sau này lấy giống đực về đẻ con!?

Whatthefack

Trưởng lão
Matliu cungz ứ địt đâu, nó làm màu pr thôi.
Nghĩ đến cảnh nó bj, trong đầu nó nghĩ chà thực ra chim thằng này cũng ko hơn gì chim kỉ vật của mình chắc tôi trớ mất bạn ạ
Không khéo tối về Mắc liu lại nằm dưới ngữa đít cho HG đục từ đằng sau cũng chả vừa.