Scorpions - Still loving you

hhiepvnc

Checker mới lớn
Nhạc nghe êm tai, nhưng giọng nam ồm ồm quá.
T thích nghe giọng nữ cao hơn, trong sáng hơn. Cảm giác như ve vuốt tâm hồn mình vâyj. Một phần vì giọng t trầm lắm rồi không muốn nghe thằng đực hát nữa. :sweet_kiss:
Giọng nữ cao, trong có thể nghe thử Within Temptation. Giọng cao ngang ngửa Tarja Nightwish mà chất nhạc nhẹ nhàng hơn.

congarung1988

Checker chuyên nghiệp
nghe nát cả cái đài hồi đó lúc nào cũng réo Aerosmith trên bảng xếp hạng mtv
Mày chắc ngày xưa cũng MTV Most wanted suốt đúng không. Tao bắt đầu nghe nhạc tây từ tầm đó. Suốt ngày nhạc anh mỹ, dell thích nhạc Việt :v

hhiepvnc

Checker mới lớn
Riêng tao ấn tượng 1 bài country nam trầm, nữ cao.
Whiskey lullaby
Câu chuyện về một người lính trở về từ chiến trường, về đến căn nhà thân quen có người vợ chờ đợi. Nhưng khi bước vào cái anh thấy là vợ anh đang cùng 1 ng đàn ông khác.
A chạy trốn tất cả, lao đầu vào rượu và ma tuý để quên hết tất cả. Có điều nỗi nhớ đó ko thể nào nguôi ngoai. Cuối cùng anh chọn 1 viên đạn vào đầu để quên đi tất cả.
Người ta tìm thấy xác anh bên bức hình gia đình với lời nhắn anh mãi yêu em. Họ chôn anh bên gốc cây sồi già.

Còn vợ anh, cô ấy hối hận rất nhiều, hận cả bản thân mình. Cô lại tìm đến rượu và những cuộc vui để quên đi. Để rồi sau đó cô nhận ra cô cũng ko thể quên anh, tất cả kết thúc bằng 1 phát đạn.
Ngôi mộ của cô được đặt cạnh anh. Chỉ nơi đó họ mới có thể lại bên nhau.

ngocvuong15

Giang hồ mạng 4.0
Thời gian, anh cần thời gian để chiến thắng tình yêu của em một lần nữa
Rồi anh sẽ ở đó

Tình yêu, chỉ duy nhất một tình yêu có thể mang tình yêu của em quay trở lại vào một ngày nào đó
Và anh sẽ ở đó
win back dịch là giành lại nhé
tao cũng thích bài này lắm

Dan choi gl

Đàn em HHH
Mới chia tay người tưởng như trọn đời, chuẩn bị dọn ra ở chung, thì có chuyện và chia tay.
Mấy ngày nay như người điên anh bạn à.
Lỗi ở tôi.
Nghĩ tới chuyện từ nay mãi mãi không còn nhìn thấy em nữa sao mà khổ sở.
Tml bữa thấy đăng tìm thông tin em nào đó có phải mới chia tay ẻm k

Fernweh

Đàn em HHH
2 cái nó khác nhau 1 trời 1 vực mà. Để em dẫn link 2 bài bác nghe thử là sẽ phân biệt được

Rock ballad

.
Heavy metal

Tao còn chẳng phân biệt được đâu là rock ballad đâu là heavy metal :too_sad:

Sửa lần cuối: