Sub [SG] Cung cấp PG - Hot girl giá rẻ cho xamer

Oppa
heomoi

heomoi

Soup
Hôm trước mới check bé 42 của bác về, bé xinh, ngoan, chiều chuộng như người yêu.
Một vài bé khác trong team của bác em từng gặp cũng rất hài lòng về ngoại hình và cả chất lượng phục vụ.
Cày cuốc kiếm tiền thi thoảng hẹn các bé mới xứng đồng tiền chứ, hehe
tks ông nhé, rãnh cứ nt tôi set kèo check tiếp, đợt này nhiều e ngon

Oppa
heomoi

heomoi

Soup
Cập nhật vài bé xinh , body chuẩn. Gặp bảo đảm thích, ae nào cần thì nhắn tin mình tư vấn nhé

Oppa
heomoi

heomoi

Soup
cuối tuần vui vẻ nhé anh em, cập nhật 1 bé tự nhiên 100%

tropicalsnowxxx

Trẩu tre
Vừa book của sup này 1 bé đi kín, confirm sup có tâm, PG dễ thương, xinh, ngoan, ngon, thơm phức, như bạn gái. Sẽ ủng hộ dài dài ^^

siẽuam1905

Trẩu tre
Đang kẹt ở nước ngoài chưa về VN đc, năm ngoái có đi 1 em bên heomoi ưng lắm dù lúc đầu phải cm tài chính này nọ:) mai mốt về đc book tiếp mà bữa nay có vào kênh riêng nữa hả ông. Tôi lâu lâu mới đi 1 lần ko vào vẫn book đc phải ko sub

Oppa
heomoi

heomoi

Soup
Đang kẹt ở nước ngoài chưa về VN đc, năm ngoái có đi 1 em bên heomoi ưng lắm dù lúc đầu phải cm tài chính này nọ:) mai mốt về đc book tiếp mà bữa nay có vào kênh riêng nữa hả ông. Tôi lâu lâu mới đi 1 lần ko vào vẫn book đc phải ko sub
khách từng đi là tôi nhớ mà, vào kênh miễn phí

ongkechoi

Trẩu tre
Mới check bé số 16 của sup. Lúc mới gặp thì nhìn face, đầm và body là rất ư là ưng ý. Nói chuyện ban đầu hơi xông tí nhưng khúc sau hiểu ý rồi thì cũng ok. Em nó có vẻ khá bận do có business riêng. Xx với bé thì ko có gì phải than phiền, dâm, nhiệt tình, thân hình thì bốc lửa. Khi đã quen rồi thì bé cũng khá thoải mái.

Sẽ ủng hộ heomoii dài dài...

Oppa
heomoi

heomoi

Soup
Mới check bé số 16 của sup. Lúc mới gặp thì nhìn face, đầm và body là rất ư là ưng ý. Nói chuyện ban đầu hơi xông tí nhưng khúc sau hiểu ý rồi thì cũng ok. Em nó có vẻ khá bận do có business riêng. Xx với bé thì ko có gì phải than phiền, dâm, nhiệt tình, thân hình thì bốc lửa. Khi đã quen rồi thì bé cũng khá thoải mái.

Sẽ ủng hộ heomoii dài dài...
Tks ông nhé, sẽ nhắc nhở bé tâm lí hơn