Sub [SG] Cung cấp PG - Hot girl giá rẻ cho xamer

hiko123

Già trâu
tks ông nhé, rãnh cứ nt tôi set kèo check tiếp, đợt này nhiều e ngon
mấy em có chịu đến chung cư của tui ko vậy heomoi?
Vì giờ tui sợ hotel quá rồi, nhiều nơi quay lén, rồi thêm cái đám hugo xanh lá. Check hàng mà run run tâm lý, ko thoải mái, khó chịu lắm.

Thanks

Oppa
heomoi

heomoi

Soup
mấy em có chịu đến chung cư của tui ko vậy heomoi?
Vì giờ tui sợ hotel quá rồi, nhiều nơi quay lén, rồi thêm cái đám hugo xanh lá. Check hàng mà run run tâm lý, ko thoải mái, khó chịu lắm.

Thanks
Khách quen hoặc đã cọc thì đến chung cư thoải mái luôn ông ơi

Oppa
heomoi

heomoi

Soup
Sup k biết thế nào mà đòi cọc 2tr thì chịu rồi
Mình có ghi rõ lí do rồi mà, còn làm việc thế nào thì ae check cũng về có review đó. Và nếu tào lao thì không hoạt động được vài năm ở xamvn này đâu ông, tks nhé

tropicalsnowxxx

Trẩu tre
Đã check thêm bé 35 bên sup Boss, confirm uy tín, thần dâm vô đối, sang xịn mịn :))). Nói chung là rất ưng sup này, làm việc nhanh gọn minh bạch, toàn mấy bé ngọt lịm, bỏ ngân lượng ra ko phí chút nào. Bé nào cũng nhẹ nhàng, da đẹp, và nhất là bé nào cũng sạch sẽ, thơm từ trên xuống dưới!

Thuswasi

Trẩu tre
Review cho tml @heomoi cai, dcm tml nhé!!

Ở nhà dịch chán vãi lolz, đéo có chỗ nào xả stress, lên mạng gạ mấy thằng bơi vượt sông mua vui đéo thằng nào làm lại chán thêm.. bí quá làm liều kiếm đại thằng Sup xem thử hàng họ thế nào. Bấm ngẫu nhiên ra được thằng @heomoi . Đọc nhanh mấy comments thấy có thằng khen add mẹ zalo chat phát, vừa add ông kễnh đòi chuyển khoản 2tr rồi cho vào room vip cái lolz gì ấy.. lại phải ra tìm tí xem tml này đã bị ai chửi hay chưa, lướt thêm tí đéo thấy ai chửi, ok bắn tiền..

Dcm nó add vào cái room lolz gì gái cứ nhung nhúc nhìn hoa cmn nó hết cả mắt, bảo thôi mày giới thiệu tao 1 em đi , nêu vài điều kiện căn bản nó bảo đơn giản, giới thiệu luôn 1 bé thông thạo 3 ngoại ngừ Nhật, Anh, Hoa.. vãi lolz thật, nghĩ trong đầu có khi nào nó vừa chịch nó vừa rên bằng 3 thứ tiếng ko ta? :)) Thấy hình cũng nuột, ưng trym set kèo 6.5 củ (Luc đọc lại mới thấy tml này nó báo các bé của nó 3.5-6 củ mà sao nó lấy mình 6.5 củ nhỉ , chắc 500 tiền rên bằng tiếng Nhật, Anh, Hoa không sao :)) )

Dcm đến giờ hẹn xách con exciter chiến lên đường ( trước nghe ông anh bảo bọn cướp giật ở SG nó toàn xài exciter vỉ chạy nhanh, mình thì tinh trùng dồn mẹ lên não rồi cũng muốn nhanh) phi vội đến chung cư nơi hẹn em nó, vào shop làm bao durex invisible và ly cafe đứng đợi. Nhắn tin cho tml nó mới nhắn số bé kia bảo gọi em nó đê.

Aloo, anh tới chưa? Anh tới rồi nè, đang đợi sảnh!

Em đang lái chiếc Merc trắng nè anh ra em đón! Ơ đcm định đưa mình đi đâu đây? Hẹn ở đây mà. Lại nghĩ trong đầu, dcm lên xe mà nó tụt quần mình ra bú luôn phát thì cũng phê nhỉ :)) Nhưng đcm nó bắt mình ngồi ghế sau hết cả tưởng bở :)) Lái 1 vòng cc xong lại xuống hầm, em bảo em vừa đi shopping về. Dcm con dẩm lolz lấy Merc ra hù bố ah, giờ này shopping nào mở cửa. Nếu mà bé này nó bú luôn phát ở trong xe chắc tao đánh giá service mày 11 sao luôn đấy tml @heomoi :)) Nhưng không sao, thực tế thì cũng chưa quen, chưa có thời gian break the ice!

Xong rồi cũng lên phòng, ngồi nói chuyện xíu hỏi anh uống coca hay uống nước suối, ah em mới mua trà sữa 2 ly nè anh uống hông? Bảo thôi cho anh ly nước lọc đi! Dcm bố con dở hơi, mình đi chịch gái mà nó mời coca với trà sữa , mình có phải teen đéo đâu. Giả sử mà nó mời mình ly rượu vang hoặc bèo ra lon bia thì tinh tế, sang trọng vãi lolz ( tml @heomoi nhớ đào tạo lại các bé nha)

Ngồi nói chuyện tâm sự ngắm nghía kỹ tí thì thấy bé này cũng được 70% so với trong ảnh. Nói chung gái bây giờ thì thích thẩm mỹ, mặc dù mình éo thích thẩm mỹ lắm nhưng thấy bé này cũng nuột nà, da dẻ trắng trẻo, nói chuyện cũng dễ thương. Mình cũng trêu em nói vài câu tiếng Nhật xem nào, nó cũng xì xà xì xò, mình có hiểu đéo gì đâu ( hi vọng rên tiếng Nhật thì hiểu, xem JAV nhiều mà )

Rồi đến đoạn tắm rửa, mình cũng hi vọng có màn tắm chung nhưng căn hộ như lolz, đéo có bồn mà tắm. Căn hộ hạng sang mà như lolz :))

Vào đoạn abcd thì cũng không phải quá xuất sắc, skill hơi đơn điệu. Được cái bé dễ thương chịu khó làm việc, cũng khá nghe lời. 9 điểm cho thái độ hợp tác! Tuy nhiên đéo thấy đam mê sex thực sự nên ko cho 10 được. Mặc dù rên to như phim JAV thật :))

Xong rồi cũng ngồi tâm sự, mình hỏi sau anh gặp em thì như nào, em bảo cứ gọi em thôi, nhưng anh báo với a @heomoi 1 tiếng! Mình nghĩ ah tml này được phết, quản lý đào ngoan vãi :))

Xong em nó còn gạ mình ăn bún rồi hẹn lần sau lên em nấu anh ăn nữa, nghe cũng ấm trym phết :))

Nói tóm lại bố cho tml @heomoi 7.5 điểm, mấy cái góp ý trên cải thiện đc cái nào thì tốt cái đấy :))

Lần đầu thử nghiệm dịch vụ qua xàm cũng là trải nghiệm tốt, khá happy!

Sang tuần thử em khác nhé tml!
Có dịp t cũng thử đi của thằng sup này, nghe mày rp vui phết