Hà Nội Sgbb hà nội

Phannguyen196

Già trâu
10m thì hợp lí hơn. 20m nhưg lại make thì hỏng bét r. Hà nội hay đâu cũg thế. Miễn nó đẹp nó ngon sv tốt thì mới là tiêu trí chưa bác. Đồng quan điểm 10m với ae. Bác bảo e nó ok thì hộp tôi. Tôi cũg phố huế thôi k xa đâu :)))

Oppa
mimosa99

mimosa99

Thanh niên hoi
Mi
10m thì hợp lí hơn. 20m nhưg lại make thì hỏng bét r. Hà nội hay đâu cũg thế. Miễn nó đẹp nó ngon sv tốt thì mới là tiêu trí chưa bác. Đồng quan điểm 10m với ae. Bác bảo e nó ok thì hộp tôi. Tôi cũg phố huế thôi k xa đâu :)))
mình k phải sub nên k muốn mặc cả giá cả các bé, em nó muốn 20m thì thôi kệ em nó tự tìm vậy

abc88

Giang hồ mạng 4.0
Khác đéo gì hôm lâu t gặp 1 con ngực 77 đòi trên 10m, t bảo 7m nó chặn cmnl, kệ mẹ cho mấy con phò ngáo đấy nó bớt ảo tưởng đi =))

Kuro8888

Thanh niên hoi
SAU KHI CÓ TRAO ĐỔI VỚI VÀI ANH EM, QUAN ĐIỂM ANH EM GIÁ BÉ NÀY CHÁT QUÁ NÊN TAO QUYẾT ĐỊNH KHÔNG TÌM DADDY CHO EM NÓ NỮA ĐỂ CHÚNG NÓ BỚT NGÁO GIÁ. TIÊU CHÍ CỦA TAO LÀ SĂN CÁC EM GIÁ RẺ CHO ANH EM XÀM. Xin đóng pic
hợp lý đấy mày ạ, đm 1 chục thì còn đc, 20 phí tiền vl

Oppa
mimosa99

mimosa99

Thanh niên hoi
HÔM QUA EM NÓ CÓ DEAL LẠI GIÁ VỚI TAO VÀ MONG MUỐN TÌM HỘ EM NÓ VỚI GIÁ XUỐNG CÒN 15M 1 THÁNG VỚI ĐIỀU KIỆN TUẦN GẶP 2-3 NHƯNG K QUA ĐÊM ĐƯỢC. THẰNG NÀO CẢM THẤY OK THÌ MẬT THƯ TAO NHÉ. CHO CHÚNG MÀY XEM CÁI ẢNH K LẠI BẢO TAO NÂNG GIÁ CÁC EM NÓ

Kuro8888

Thanh niên hoi
mấy con này cứ cho đói nhăn răng ra là biết kiếm tiền nó ntn =)) đm ra giá vkl (t ko nói thằng thớt đâu nhé, thớt chuyên kiếm hàng cho ae rât đáng hoan nghênh :)) )

Oppa
mimosa99

mimosa99

Thanh niên hoi
mấy con này cứ cho đói nhăn răng ra là biết kiếm tiền nó ntn =)) đm ra giá vkl (t ko nói thằng thớt đâu nhé, thớt chuyên kiếm hàng cho ae rât đáng hoan nghênh :)) )
Cho bóp đít cái

Soluuhuongvk

Già trâu
HÔM QUA EM NÓ CÓ DEAL LẠI GIÁ VỚI TAO VÀ MONG MUỐN TÌM HỘ EM NÓ VỚI GIÁ XUỐNG CÒN 15M 1 THÁNG VỚI ĐIỀU KIỆN TUẦN GẶP 2-3 NHƯNG K QUA ĐÊM ĐƯỢC. THẰNG NÀO CẢM THẤY OK THÌ MẬT THƯ TAO NHÉ. CHO CHÚNG MÀY XEM CÁI ẢNH K LẠI BẢO TAO NÂNG GIÁ CÁC EM NÓ

Inbox tôi xem xét

linhtinh911

Checker chuyên nghiệp

hợp ý t đó. ib t xem naodmf