Sinh lý mạnh nhưng XTS là sao vậy

Thái dối

Trẻ trâu
Hi các bạn
Các bạn ơi, khi nhắc đến gái hay là nhìn thấy gái đẹp là chim mình cửng ngay lập tức, ngày học cấp 3 cứ phải cắn lưỡi nó mới xìu để lên bảng kiểm tra miệng.
Mình có thể địt 1 tiếng 3 cái nhưng mỗi cái chỉ 30s, như vậy là sinh lý mạnh nhưng xts à các bạn. Có cách nào khắc phục ko các bạn nhỉ??

darknight07

Trẻ trâu
kìm chế dc cảm xúc đi đã, nhìn thấy gái mà cứ hừng hực kiểu gì chả trớ sớm, địt nhiều sẽ quen thôi.

kinkinraiso

Già trâu
vcl nhìn gái đã cửng, nhạy cảm kinh vl
sáng nay có em vú to = cái bát canh che mỗi đầu vú đi bộ nảy tưng tưng kích thích vcl, tao ko cửng như mài nói nhưng vào wc phải sóc lọ mới hết đc
chuyển giới bơm silicon đó thằng tml, m bệnh hoạn quá

Giống t 1 tiếng địt 3 cái cũng lên nhanh,nyc phải chơi dền 1 tuần cái thứ 2-3 ms đc 15-20p.Nghe mấy tml trên kia ăn uống điều độ ko sóc lọ ,địt nhau nên tương tác nc để giảm hưng phấn giảm tập trung để đb nó bớt nhạy cảm nhé tml

honglam

Già trâu
nhu cầu mày cao thôi nhưng mà sinh lý mày yếu rồi. Đi khám chữa bệnh đi không sau này là dở đấy

Oppa
Thái dối

Thái dối

Trẻ trâu
đầu dương vật mày bị nhạy cảm quá và 1 phần tâm lý nữa . nếu m muốn chữa cháy tức thời thì m qua shop t làm chai thuốc xịt kéo dài xuất tinh đi . trước khi quan hệ xịt 2-3 cái vào đầu dương vật , nó sẽ giúp mày kéo dài xuất tinh 20-30 phút . đảm bảo xịt bên ngoài không gây tác dụng phụ
T có xịt stud đéo gì ý rồi, cũng lâu hơn đc tý. Dạo có ny thì địt nhiều cũng khá hơn chút