Sugar babby cần kiếm sugar daddy

funforfun

Giang hồ mạng 4.0
Thằng em anh nó stress lắm; chứ anh thì ít stress! Mà em nói là em mà còn trao đổi là sao? Em có quen gay à?

Pipu

Trẩu tre
K làm mà muốn có ăn thì có mà ăn đb, ăn shit nhé! Đi ăn, đi chơi, xem phim, ... k quá giới hạn! =))

Langphong93

Thanh niên hoi
Tao thì k ham hố mấy kiểu như thế này nhưng vào đọc cái bài đăng nghe mà thấy nản. Khôn vậy bé. Ai chơi lại với bé. Những thằng có tiền đầu nó sạn còn nhiều hơn cơm bé ăn từ xưa đến giờ. Xóa sớm đi kẻo ng ta lại chửi cho

diệptùnglâm

Trẩu tre
Cái đờ mờ em, em ăn gì khôn vậy. Em đã lên đây đăng bài mà còn kèm điều kiện là k đi quá giới hạn, kiểu như tuyển người yêu ý. Tuyển ng yêu thì mọi chi phí như cafe , xem phim đi chơi thì em phải chi nhé. Như vậy a xếp hàng xin 1slot .

robert_patrick

Già trâu
do đang khó khăn về mặt kinh tế sau dịch nên cần kiếm sugar daddy. Đi ăn, đi chơi, xem phim coffee các thứ không làm những hành vi vượt quá giới hạn, sẵn sàng nghe daddy tâm sự mỗi khi daddy có chuyện không vui hoặc stress trong công việc, ai quan tâm inb trao đổiEm 2k1 1m53 42kg cần kiến daddy từ 25->30 trở lên. Tính em thân thiện, biết nghe lời nhưng chỉ nghe lời những cái đúng, biết lắng nghe...
Con cặc.
Mày vào đây để diễn hài thì "xuất sắc" rồi đó.
Còn mày cố hiện thực hóa, thì tự ỉa ra mà ăn đi.
Gặp tao bên ngoài, thì tao tát cho gãy răng.

Vinafucktrol

Trẻ trâu
do đang khó khăn về mặt kinh tế sau dịch nên cần kiếm sugar daddy. Đi ăn, đi chơi, xem phim coffee các thứ không làm những hành vi vượt quá giới hạn, sẵn sàng nghe daddy tâm sự mỗi khi daddy có chuyện không vui hoặc stress trong công việc, ai quan tâm inb trao đổiEm 2k1 1m53 42kg cần kiến daddy từ 25->30 trở lên. Tính em thân thiện, biết nghe lời nhưng chỉ nghe lời những cái đúng, biết lắng nghe...
nhẽ em gái post nhầm chỗ kiếm tiền rồi. Trên tivi nó có cái chương trình ”thách thức danh hài” đấy, giải thưởng đến 100 củ cơ. Anh chỉ cho em gái đk đi thi, k cần phải kịch bản gì cả, vào bài thi em chỉ cần đọc lại nguyên văn bài post của em không chỉnh sửa gì là cả hội trường cười phọt rắm rồi. Em kiếm 100 củ ngon ơ, k cần bố đường nào chu cấp hết em nhé.

Sylvanas

Trẩu tre
Nứng lồn cũng có giỏi hạn thôi cháu