Tâm sự 1 chút về con đường vào ngành Massage

Oppa
pinkmaster

pinkmaster

Trẻ trâu
Cảm ơn sự quan tâm của 500 anh em xàm.
Mình xin kể tiếp câu chuyện mà đôi khi muốn có 1 người tri kỹ ngồi lại nhâm nhi ly rượu, chén chè tâm sự.
Cuối cùng thì cũng đậu bên PT cali, nhưng bạn mình nó đã giúp thì qua bên nó làm. Làm bên Massage. Ngày làm 12 tiếng, lương bổng lúc phỏng vấn thì là 7 triệu + thêm lương phúc lợi.
Lúc đó thật sự mức lương bao nhiêu mình cũng làm, Vì trước đây toàn tiêu xài tiền của ba mẹ cho,đã làm ra tiền bao giờ đâu và lại đang thất nghiệp.
Giờ giấc bên này khá căng, 12 tiếng xuyên suốt không nghỉ, mới đầu mình làm ca từ 7h sáng đến 19h. Xong xoay ca 13h đến 1h sáng. Và cuối cùng là 19h đến 7h sáng. T làm ca này trong 6 tháng. Làm chug với thằng bạn, bạn mình là phó phòng Marketing nó chỉ dạy mình rất nhiều, đúng là trc đây giúp người, giờ người giúp lại. và 1 anh là em ruột của chủ đầu tư.
Ông em sếp đúng kiểu làm cho vui, chả quan tâm gì mấy cũng không chịu phát triển bản thân luôn, ăn bị Ông sếp chửi hoài luôn. Công việc thì thật sự không áp lực gì, nhưng cái giờ giấc mình là 1 dân Gym mà nhiều khi còn muốn bức, 12 tiếng/ ngày ngồi máy tính là mấy bác hiểu nó hoa mắt chóng mặt ntn r ấy.
Tháng đầu làm được 26 ngày, nhận lương trong tay, lại cao hơn so với lúc phỏng vấn rất nhiều, mình khá bất ngờ và có hỏi bạn mình, thì nó nói là sếp đánh giá năng lực trả lương, nên cứ cầm đi.lần đầu tiên cầm tiền do mình làm ra, cái cảm súc đó nó mừng vui đến mức khó tả, mặc dù là cãi nhau với ông già, nhưng người đầu tiên t muốn gọi điện nói chiện lúc đó là ba mình các bác à.Mà không đủ dũng khí để gd nói chiện.Diss mẹ viết tới đây tự nhiên nhớ ổng mà khóc cmnl.
Thôi bỏ qua đoạn này đi, làm trong cơ sở massage thì tụi m cũng biết rồi đấy, chạm mặt với mấy bé là điều không tránh khỏi, tụi nó toàn mặt bikini, rồi lọt khe…v.v… đi tới đi lui trong cơ sở.
Suốt ngày viết bài PR cho tụi nó, thì pải đi xem tụi nó làm ntn mới viết được bài. Thì cũng mò đi xem, cửa massage bên mình sẽ có 1 lổ nhỏ để nhân viên ở ngoài trực phòng nhìn vào.
Mục đích là Xem thợ nó có làm đủ quy trình cho khách không, có bỏ bước nào không, có quan hệ với khách không…v.v… Nếu có là báo với Quản Lý để giải quyết ngay.
Đây cũng là cách giữ khách, tránh tụi KTV nó làm qua loa khách không hài lòng, cũng như hối thúc khách, bỏ quy trình, làm mất khách hết.
Mình cũng mò xuống xem để biết quy trình mà viết bài PR. Mới đầu nhìn vào thì ôi đm Massage là ntn sao. Trước giờ mình chỉ tìm hiểu qua loa trên mạng chứ đã biết được sẽ là ntn đâu.
Thỏa thân, tắm chung rồi đủ các thứ mà sau này mình mới biết là HJ,BJ 6/9 các kiểu…v.v…
Còn tiếp nha anh em …………………

Sửa lần cuối:

Conchimcong

Già trâu
Tại thích mở một cái massage sạch sẽ không kích dục tại hn quá mà tao đéo có kinh nghiệm và có tiền. Ở Hn lúc muốn tiếp khách khó vl ra.

Oppa
pinkmaster

pinkmaster

Trẻ trâu
Tại thích mở một cái massage sạch sẽ không kích dục tại hn quá mà tao đéo có kinh nghiệm và có tiền. Ở Hn lúc muốn tiếp khách khó vl ra.
Massage đó là massage khỏe, nhưng hiện tại loại dịch vụ này không phát triển lắm bác à, vì thà đi massage như vậy, người ta vào Spa nó lại thoải mái hơn. Nên bác cứ sn kỹ trước khi mở quán nha.

Oppa
pinkmaster

pinkmaster

Trẻ trâu
tóm lại là ông đổi tên chỗ ông làm, và nếu có tên nhân vật thì cũng đổi luôn đi, ai lại đi tâm sự nghề public vậy
chỉnh sửa lại bài viết ấy
Dạ. em cảm ơn bác.

Longphi07

Trẻ trâu
Nói tóm lại. Chủ thớt nhục với phụ mẫu, rồi nói vào nghành này nguyên nhân từ phụ mẫu. Chấm con mẹ nó hết. Tốt hay xấu do chủ thớt thôi.

tuduongbadao

Trẩu tre
Sáng t mới đi gội đầu massage mặt vai nè mặt nạ các kiểu có 80k, hông bik có massage body không nữa mới đi lần đầu chưa dám hỏi, cô chủ tiệm đẹp vkl làm kỹ thuật và sạch sẽ lắm vì làm cho cả nam và nữ tiệm có mỗi cô chủ

Oppa
pinkmaster

pinkmaster

Trẻ trâu
thằng này PR dịch vụ của nó trá hình ...

anh em cẩn thận =)))
Dạ em cũng muốn PR mà anh, nhưng cái gì ra cái đó hì, tự sự thì nó sẽ là những gì trong cuộc sống em viết ra cho anh em đọc.

Oppa
pinkmaster

pinkmaster

Trẻ trâu
Biết là mình đã có vợ và con nhỏ, nhưng làm trong lĩnh vực này, đụng chạm nhiều nó có nhiều vấn đề phát sinh. Đỉnh điểm là lúc có tình cảm với bé lễ Tân. tiếp theo mình sẽ kể đầu tiên là thằng bạn nó giúp đỡ mình như thế nào, hướng dẫn mình đi trên con đường này ra sao. Rồi nó đã làm sếp thất vọng như thế nào, nó ra đi để lại mình, Và chuyện tình của mình với bé lễ tân, mà cũng vì chuyện đó mà mình xém mất đi công việc và hạnh phúc gia đình hiện tại đang có.....
Cảm ơn anh em Xàm đã quan tâm nghe câu chuyện của mình. Viết ra trãi lòng nó nhẹ nhõm lắm mấy bác à.
Đặc biệt là ngồi viết mà những người xung quanh đều xa lạ với mình..... Nhưng họ lại quan tâm và lắng nghe mình tâm sự.