TÁN GÁI GIÀU VÀ XINH ĐI DU HỌC

Oppa
E

emgiei

Trẩu tre
thôi nghỉ mẹ đi,gặp loai này ko hiếm,nó mà đỉnh cao như thế thì chả cần lên tinder làm gì.nghe đến đoạn em chỉ trả lương cho ng khác là đéo muốn nc rồi,ngứa đít lắm, vấn đề là nó kheo khoang kiểu đéo khéo. nó đang nc với một thằng đang tán mình hay nc với một thằng bạn mà nói vậy. xưa du học T quen một con khôn lắm, nhan sắc bt . giàu ẩn. đm chơi mãi mới biết bố nó làm phó giáo sư làm trong bộ chính trị,nó kể có lần bố nó dẫn một con bồ kém cả tuổi nó đi ăn cùng nó. giờ con đó bảo giờ đi làm chán lắm tàn ngồi phòng giám đốc nhìn camera giám sát nhân viên với rửa tiền thôi. Cái con mày nói thật sự tao tin đéo giỏi như mày nói đâu. học ngu như bò như con bạn du học tao, tốt nghiệp bằng giỏi nhé. tao hỏi nó em có viết hoàn chỉnh một bài bao giờ chưa,nó bảo tàn thuê thôi.
Uhm, bỏ rồi. Xem đi chơi phú quốc tiêu 93 triệu thì t chịu r :)).

Louis Vuitton HN

Trẩu tre
Việc mày mày còn đéo biết ae sao biết được. Nó giống như m địt vợ mày ở nhà lại đi hỏi ae sướng không, mạnh dạn lên chàng trai, bản năng của đàn ông là chinh phục mà!

Phamhuy168

Già trâu
thôi nghỉ mẹ đi,gặp loai này ko hiếm,nó mà đỉnh cao như thế thì chả cần lên tinder làm gì.nghe đến đoạn em chỉ trả lương cho ng khác là đéo muốn nc rồi,ngứa đít lắm, vấn đề là nó kheo khoang kiểu đéo khéo. nó đang nc với một thằng đang tán mình hay nc với một thằng bạn mà nói vậy. xưa du học T quen một con khôn lắm, nhan sắc bt . giàu ẩn. đm chơi mãi mới biết bố nó làm phó giáo sư làm trong bộ chính trị,nó kể có lần bố nó dẫn một con bồ kém cả tuổi nó đi ăn cùng nó. giờ con đó bảo giờ đi làm chán lắm tàn ngồi phòng giám đốc nhìn camera giám sát nhân viên với rửa tiền thôi. Cái con mày nói thật sự tao tin đéo giỏi như mày nói đâu. học ngu như bò như con bạn du học tao, tốt nghiệp bằng giỏi nhé. tao hỏi nó em có viết hoàn chỉnh một bài bao giờ chưa,nó bảo tàn thuê thôi.
T rất thích mấy con giầu ẩn

Essex

Cái nồi có lắp
Chào ae Xamvn,
Cũng tán và yêu kha khá em nhưng t thường sẽ né những em nhà quá giàu có, du học vì nó không hợp. nhưng đợt này match đúng em muốn nói chuyện nhưng nhà em ấy khá giàu có, em ấy lạnh lùng nhưng vẫn ns chuyện rất nhẹ nhàng.

T chưa vợ, 26t, lương 1,5-2k/tháng.
Các cao thủ cho xin ý kiến được không ạ?
Lạnh lùng là tâm lý thủ thôi , gỡ từ từ , ns nhẹ nhàng cho thấy nó là ng tử tế . Húp đc thì t xin con card vt 100k nhé .