Team Miền Nam Support

Hi các bro , topic Team Miền Nam đã quá lâu không cập nhật, số lượng trang quá nhiều gây nản lòng cho các anh em khi muốn xem các report, các nhận xét trung thực về hàng. Vì không có mod nào lập nên tiện thể hôm nay tôi mở luôn topic này tổng hợp các em gái đáng check cho "hội checker miền Nam". Các bro sau này lập topic report hàng nên lập poll, và công khai tên người đánh giá, tránh hiện tượng bánh lập nick clone vào poll và cũng để các checker có uy tín của team Miền Nam nhận xét đúng đắn trong thời buổi vàng thau lẫn lộn. Tôi xin mở đầu bằng những em mà tôi cho là đáng check, thoả mãn, không có cảm giác ức chế sau khi phóng tinh.:amazed:

250K
MBTM LINH TRẦN 5509 (Mai Phạm): 090.403.5509 (093.317.8725)
vì đã report nên tôi xin phép dẫn link topic vào đây
https://xamvn.us/showthread.php?p=261436
Mỹ Tiên 1704: 098.463.1704
https://kichduc.co/gai-goi/chi-tiet/7834/new-may-bay-my-tien-1704-may-bay-minh-day-xinh-tuoi-full-sv
Em này có nhược điểm là vú nhỏ, mông cũng vừa phải, service BJ tốt,
không hối thúc, không hôn môi, chịch lâu cũng không phàn nàn gì, nói chuyện nhỏ nhẹ, ngoan
300K
400K

Nhã Phương 9927: 0931319927
http://thiendia.com/diendan/threads/gai-goi-tan-binh-nha-phuong-9927-phe-pha-voi-tuyet-dinh-bj-cua-dam-nu-vu-to-van-anh-9216.921882/
Vote cho mấy tml đi về cập nhật ở đây
T cuối tuần rồi đi con Nhã Phương 400k bên tdia, rất ngon, dáng lùn nhưng BJ rất nhiệt tình, khen t khoẻ vì e nó BJ lâu mà ko ra như mấy thằng kia :)
T out trong thế doggy, e nó tắm nhiệt tình lắm
Bảo Anh 7517 thiendia: 0901727517
http://thiendia.com/diendan/threads/gai-goi-phu-nhuan-bao-anh-7517-thoa-man-voi-em-gai-mien-tay-mong-to-bim-non-to.1006177/
Em này thì tôi check lâu rồi, da ngăm, mặt dễ thương, service tốt, thái độ tốt, xin hôn môi không cho nhưng lúc địt cứ nhè đầu em mà hôn em cũng chịu luôn, xong việc có ở lại nói chuyện một lúc, giờ lên thiendia không thấy bài nữa, có lẽ em này lâu lâu lại off một thời gian, cảm phiền bro @xeben khi nào em nó đi lại thông báo cho anh em biết nhé
Trước kia có con bé Bảo Anh 7517 service rất tốt, BJ tuy ko pro nhưng chăm chỉ, nhiệt tình hợp tác, thích gì chiều đó miễn sao ko bựa quá. Thế nhưng khi nó lên **** thì làm ko đc, có mỗi 1 cái rp, bánh ko up bài thường xuyên, nên dẹp về chỉ làm bên thiendia. Thế nhưng chắc vì e nó mủm mĩm V1 hơi nhỏ nên dần vắng, giờ chuyển qua massage cmnr. Cái trang **** ấy giờ đéo tin đc thằng loz nào dù nó có mác uy tín hay ko, trước cũng vì tin mấy thằng loz mác uy tin mà tao đi con Kim Cương ở Tân Bình, mặt cực xinh nhưng hôn hít thì né tùm lum.

Thảo Vy 6619: 099.788.6619
https://kichduc.co/gai-goi/chi-tiet/5312/thao-vy-em-gai-que-lan-dau-len-web-voi-dich-vu-massage
Em này da trắng, gốc miền trung,vú có nhưng thuộc hệ cam,
có CIA nhưng Bj thì chưa thuộc loại đỉnh để làm trò này được, phải quay tay kết hợp, Bj còn cạ răng,
bù lại thời gian thoải mái, 1 shot 400k, 2 shot 600k, đẹp trai, chịch giỏi khuyến mại chịch thêm nói nhiều
Thu Thủy 1609: 0931.301.609
http://thiendia.com/diendan/threads/gai-goi-quan-tan-binh-thu-thuy-1609-het-tinh-voi-dam-nu-mien-tay-vu-to-lam-tinh-gioi.1018242/
Em này da không trắng lắm, mặt nhìn cũng tạm được, cao tầm m6, vú to, body hứng tình, nói chuyện nhẹ nhàng, thời gian thoải mái chứ không hối thúc, Bj tốt, thích thế nào thì em nó chiều, có hôn môi, mút lưỡi, làm xong biết rút bcs cho khách. Ks HT tuy cũ nhưng sạch sẽ, csvc đỡ hơn nhiều so với ks X
500K
Yến Nhi 1257: 091.617.1257
https://kichduc.co/gai-goi/chi-tiet/6403/yen-nhi-hang-chuan-salon-lan-dau-tien-xuat-hien-tren-mang
Hôm nay t gặp e này, rất chi là tình cảm, dù skill có thể ko cao nhưng cảm xúc thì chân thật.
skill tao chỉ mãi nhưng tính nó ngại nên mới dc đến vậy thôi chứ e nó mà chịu quậy thì chắc cũng sẽ hot dc chút.
Ừ skill còn non, nhưng t rất kết cái thái độ của ẻm. Cái nick bên **** mà còn thì t cũng report cho ẻm rồi :ah:
600K
ELIZABETH 4812: 089.865.4812
https://kichduc.co/gai-goi/chi-tiet/7592/new-hot-elizabeth-phien-ban-2-dam-lam-tinh-good-tinh-cam

Mới đi em Elizabeth ver 2 về. Em nay làm bên quận 8, ko phải quận 10.
Về nhan sắc thì cũng bình thường, duyên duyên, nhưng service thì tuyệt vời. Em đầu tiên trong sự nghiệp checker, mà lúc dc hỏi anh ra nha, em í bảo khoan khoan. Mới làm mà :shame:
Khuyên mày đi con Elizabeth ver 2. Không xinh bằng như service tuyệt vời. Con Quỳnh hàng làm tình chưa giỏi lắm :sexy:
700K
Hạ Nhiên 4170: 092.695.4170
https://kichduc.co/gai-goi/chi-tiet/7890/hang-nong-ha-nhien-co-be-sinh-vien-de-thuong-dang-yeu
Tôi ban đầu điện cho em 5 cuộc nhưng em không bắt máy, nghĩ chắc em nghỉ rồi, chán nản thì em gọi lại nên tôi đặt kèo luôn, em hỏi bao nhiêu thời gian nữa đến và tôi bảo em đợi khoảng 15 phút.
Lên phòng đợi khoảng chục phút thì em đến:haha:.

Ấn tượng ban đầu của tôi về em là rất cute, đeo kính, mang giày cao gót,
da trắng:vozvn (22):

Có vẻ như các em có gốc gác từ phía bắc tổ quốc thướng ít có thói quen tắm cho khách, Hạ Nhiên em cũng như vậy, cái này không phải là yêu cầu gì quá đáng nhưng sẽ tăng thiện cảm của khách đối với em nhiều, rốt cuộc thì tôi vẫn đi tắm một mình:ah:
Không nói nhiều nữa tôi sẽ đi vào phần nhận xét, đánh giá trung thực,
khách quan cho anh em:

+Tóc đen dài, giọng nói nhỏ nhẹ, người có mùi nước hoa thơm.
+ Da trắng, mịn, không thấy mụn, cao khoảng 1m62
+ Vú em tôi đánh giá đẹp, mềm, to, không còn săn nữa, hai đầu ti thâm, khi em quì trên giường hai bầu vú trĩu xuống nhìn như thần vệ nữ
+ Bụng thon, không thấy tí mỡ thừa nào, không có vết sẹo vì chắc em chưa sinh đẻ gì
+ Bướm có tí cà vạt, một ít lông, tôi đòi liếm nhưng em không chịu:haha:
+ Mông vừa phải, bóp cũng gọi là vừa tay
+ Service:
*Em có hôn môi tuy nhiên kiểu như chỉ tôi hôn em thôi, chỉ cắn được môi em chứ không nút được lưỡi:angry:
* Bj theo tôi đánh giá là mức độ vừa phải, ban đầu thấy hơi cạ vào thằng em,
sau thì trơn tuột, vừa Bj em vừa đung đưa hai quả vú cho tôi bóp, tay thì xoa giái:vozvn (41):
*Đến phần chịch thì bướm em rất bót, chắc còn mới, tôi thi triển nhiều thế như truyền thống, cưỡi ngựa, doggy, ghế tantra..., mặc dù em thít bướm nhưng tôi vận nội công hãm không cho thằng em bắn sớm:vozvn (20):, tôi cầm cự chắc được khoảng 15 phút:amazed:
*Xong thì em có vẻ quên tháo bao cho tôi, nếu em đọc được thì nên nhớ cái này nhé.

https://anh4.com/v/IFcBoaX

P/S:

*thật sự thì gặp em tuy có vẻ cũng là hơi ít nói nhưng rất ngoan, nhìn mặt em thì tôi nghĩ chắc em cũng không phải sinh viên gì đâu vì nhìn cách nói chuyện của em cũng già dặn, khoảng đầu 9x, có lẽ em từ ngoài HN vào đây phần nào tâm trạng cũng cô đơn, xa lạ, hụt hẫng:adore:. Rủ em đi ăn và đưa em về nhưng em bảo đi xe máy rồi. Tôi xuống trả phòng thì đợi một lúc cũng thấy em ra về thật, khi vào phòng em mặc váy vàng, ra về em mặc bộ áo sơ mi trắng quần tây đeo kính nhìn rất ngon. Thấy cu lễ tân dắt xe và cũng có vẻ thân với em:vozvn (37):. Tóm lại gặp em xong tôi không có cảm giác muốn gặp một em khác vì chưa thỏa mãn như mọi lần:vozvn (41):

*Góp ý một chút về cái khách sạn "Sea Lee" này, không biết đây có phải chiêu trò không nhưng lúc tôi xuống gặp một đồng dâm nhìn rất thư sinh cũng bị cu lễ tân nói là chỉ còn phòng 100k thôi trong khi giá ghi ở ngoài là 50, 70 k. Đồng dâm nào cứng thử nói rõ ràng với bọn nó xem:haha:
* Mong các đồng dâm ta có hàng ngon thì nên thì report và chia sẻ để cập nhật cho anh em chứ đừng găm hàng, tôi là tôi rất ghét mấy cái thể loại bánh trái đưa hàng lên còn share kiểu như giữ hàng vậy, xin phép địt vào mặt các thể loại như vậy nhé:haha:

Sửa lần cuối:

cugialai95

Đàn em Khá Bảnh
Mời rựu vì công sức của pro, cũng từng viết rp nên hiểu công sức bỏ ra rất nhiều

rocket1h

Đàn em Khá Bảnh
Mới đi em Elizabeth ver 2 về. Em nay làm bên quận 8, ko phải quận 10.

Về nhan sắc thì cũng bình thường, duyên duyên, nhưng service thì tuyệt vời. Em đầu tiên trong sự nghiệp checker, mà lúc dc hỏi anh ra nha, em í bảo khoan khoan. Mới làm mà :shame:

rocket1h

Đàn em Khá Bảnh
Nhân tiện report luôn mấy con đi gần đây.
Con Cherry Nguyễn gì đó của thằng 3Phong quận 10, body ngon, service dâm, thoải mái, móc cua bóp vú thoải mái. Mỗi tội mặt theo tao xấu xấu. Hôn môi tao còn nhắm mắt cho đỡ ghê

Tiếp theo con Phương gì đó cũng của 3Phong, gái Bắc, lên hàng đầu tháng 9, đéo ra gì luôn. Mặt đẹp, mình dây, vú nhão, công nghiệp vcl. Sờ đâu cũng đéo cho.

Tiếp là con lồn gì 600k bên quận 8 thằng Red eyes, theo tao mặt sửa. Xấu, service đéo ra gì. Body nhỏ xíu. Đi phí tiền.

Tiếp là con Tiểu My, phò lâu năm Phú Nhuận. Con này phò chuyên nghiệp, tai ko nói nhiều. Mặt dc, body dc. Đại loại đúng kiểu chơi gái, phù hợp giá.

Rồi con hàng miền Tây mới lên thằng Khang quận 10. Mặt già, body thường. Có chiêu co thắt âm đạo.

Còn vài em nữa, mà lười type. Con lồn Hạ Nhiên cũng dc, nhưng 700k thì chat. Bỏ thêm 200k phịch con Xuân Nghi gì đó ngon hơn.

Có con Đắc Kỷ của con chó Lục Vân Tiên mặt đẹp ko bây, phịch cái xem. Với cọ Thiên Lý quận 8 nữa

heroes

Đàn em HHH
Hay. Đm topic đang giá. Mời mod sticker lên cho ae vào update. Topic kia cũ quá rồi

rocket1h

Đàn em Khá Bảnh
Tiếp, con Hạ Vi của thằng Khang bên Phú Nhuận. Tướng ngon mà mặt mũi theo tao là gớm vcl. Nó đè tao ra hôn môi mà tao còn né :shame:

Con My Xinh quận 10. Theo tao là ngon, mặt cute, đáng check. Body bé nhưng khúc nào ra khúc đó. Thái độ ngoan ngoãn.

Con lồn Bảo My bên Tan Bình, khách sạn đã khó kiếm mà thái độ như lồn. Đến và đi như cơn gió. Dc cái mặt dễ thương. Gái Nam mà service miền Bắc.

Em gì bán mỹ phẩm online quận 10. Theo tao là phí tiền. Chấm hết. 700k.

Con Ngọc Luis gì đó. Tướng dc, mặt kinh tởm vcl.

Con Giáng Ngọc 600k PN, gái Bắc nhưng theo tao là dc, mặt đẹp, dáng ngon.

rocket1h

Đàn em Khá Bảnh
Nay địt đc con hàng ngon, thấy thoải mái nên nhớ lại report cho luôn.

Con Phương Valentino gì đó quận 10, 600k của 3 Phong. Mặt dễ thương, service bảo gì làm đó. Ngoan. Bím hồng nhìn kích thích vcl.

Con Sấm gì đó, mặt dc, dáng tạm, thái độ như lồn, rên la giả tạo.

Con Anna Nguyễn 500k. Mặt đẹp vcl. Service dâm tặc. Da ngăm. Xăm nhiều vcl.

Hàng thằng Hùng Nguyễn theo tao tụi mày né ra, giá cả cao, ko hợp lý. Có con gì bên quận 8, tướng mập, ngực bự, mặt sửa, miền Tây xấu kinh hồn, lồn đéo có giọt nước mà đòi 500k. Cũng quận 8, 600k hàng của nó. Con gì nó bảo hàng tình cảm, ko tình cảm đừng vào gì đó. Mặt xấu, body dc, mà nói nhiều vcl. Làm phò mà nói lắm vcl.

Tạm thế đã, nhớ nói tiếp. Vài em vừa ngon vừa hãm chưa report, nhưng nghỉ rồi cũng ko lôi lên làm gì.

rothe

Đầu đường xó chợ
Nay địt đc con hàng ngon, thấy thoải mái nên nhớ lại report cho luôn.

Con Phương Valentino gì đó quận 10, 600k của 3 Phong. Mặt dễ thương, service bảo gì làm đó. Ngoan. Bím hồng nhìn kích thích vcl.

Con Sấm gì đó, mặt dc, dáng tạm, thái độ như lồn, rên la giả tạo.

Con Anna Nguyễn 500k. Mặt đẹp vcl. Service dâm tặc. Da ngăm. Xăm nhiều vcl.

Hàng thằng Hùng Nguyễn theo tao tụi mày né ra, giá cả cao, ko hợp lý. Có con gì bên quận 8, tướng mập, ngực bự, mặt sửa, miền Tây xấu kinh hồn, lồn đéo có giọt nước mà đòi 500k. Cũng quận 8, 600k hàng của nó. Con gì nó bảo hàng tình cảm, ko tình cảm đừng vào gì đó. Mặt xấu, body dc, mà nói nhiều vcl. Làm phò mà nói lắm vcl.

Tạm thế đã, nhớ nói tiếp. Vài em vừa ngon vừa hãm chưa report, nhưng nghỉ rồi cũng ko lôi lên làm gì.
Cho t cái link em Phương Valentino, Anna đi m

rocket1h

Đàn em Khá Bảnh
Elizabeth là con nào, tao xin với
Con hàng mới thằng Lục Vân Tiên đó. Tao nói trc nó đéo xinh như hot girl nhé. Nhưng thái độ, tính tình tuyệt nhất tao từng gặp.

Tụi này search Elizabeth phiên bản 2 **** cái ra ngay, tương tự cho mấy em còn lại thôi :canny:

asinvt

Giang hồ mạng 4.0
Tiếp, con Hạ Vi của thằng Khang bên Phú Nhuận. Tướng ngon mà mặt mũi theo tao là gớm vcl. Nó đè tao ra hôn môi mà tao còn né :shame:

Con My Xinh quận 10. Theo tao là ngon, mặt cute, đáng check. Body bé nhưng khúc nào ra khúc đó. Thái độ ngoan ngoãn.

Con lồn Bảo My bên Tan Bình, khách sạn đã khó kiếm mà thái độ như lồn. Đến và đi như cơn gió. Dc cái mặt dễ thương. Gái Nam mà service miền Bắc.

my xinh nào vậy bác ? xin info em nó với ?

Cobi

Trẩu tre

Mày nói đúng về con Hạ vi và con Giáng ngọc trồi đó tml

sontinh1911

Đầu đường xó chợ
T cuối tuần rồi đi con Nhã Phương 400k bên tdia, rất ngon, dáng lùn nhưng BJ rất nhiệt tình, khen t khoẻ vì e nó BJ lâu mà ko ra như mấy thằng kia :)

rocket1h

Đàn em Khá Bảnh
Mặt sao mày:vozvn (41):

Nhân tiện ai đi Đắc Kỷ bên **** chưa, cho cái review coi. :vozvn (41):

Lonelyboy81

Giang hồ mạng 4.0
Con hàng mới thằng Lục Vân Tiên đó. Tao nói trc nó đéo xinh như hot girl nhé. Nhưng thái độ, tính tình tuyệt nhất tao từng gặp.

Tụi này search Elizabeth phiên bản 2 **** cái ra ngay, tương tự cho mấy em còn lại thôi :canny:
Cảm ơn mày

asinvt

Giang hồ mạng 4.0
search my xinh **** ra 1 đống em .... haiz, cho thêm cái info nào ..