Team Miền Nam Support

keari178

Già trâu
ở biên hòa có em nào không mấy bác
Biên Hoà t cũng đang tìm, mà m coi chừng lại có thằng xạo lol giới thiệu cho con hàng thấy gớm ở cầu Săn Máu nha, kêu 1tr/h, ng nhà bệnh, khó khăn cần tiền các kiểu đồ :))

lukhach20

Đàn em Khá Bảnh
Biên Hoà t cũng đang tìm, mà m coi chừng lại có thằng xạo lol giới thiệu cho con hàng thấy gớm ở cầu Săn Máu nha, kêu 1tr/h, ng nhà bệnh, khó khăn cần tiền các kiểu đồ :))
à con đó tao thấy spam nhiều chổ rồi kkkk

Predaton

Trẩu tre

Anh em cho hỏi giờ tìm info em này ở đâu nhỉ muốn liên lạc lại mà mất số

Ke Lang Thang

Thanh niên hoi
Vừa đi em Quỳnh Tina 0540 , bên quận tb ntb, 500k 1 shot, mình thấy e ấy nhiệt tình lắm, bj giỏi nữa, tầm 24 t, chúc anh em ngon chym nha

Lôi Lão Hổ

Thanh niên hoi
Má, xưa t khách quen em Phương Linh 4605 ở Tân Bình. Sau e nghỉ về Bắc mà éo biết đã quay lại chưa, số thì bỏ rồi...

phamthinhuan

Trẩu tre
Vừa đi em Quỳnh Tina 0540 , bên quận tb ntb, 500k 1 shot, mình thấy e ấy nhiệt tình lắm, bj giỏi nữa, tầm 24 t, chúc anh em ngon chym nha
Mịa...t mới bị con này tráo hàng nè.

weitei

Già trâu
quận 9 thủ đức có em hàng nào loli, hoặc sinh viên bán chuyên, đi kín không vậy tụi bây, chỉ tau với. Cám ơn tụi bây nhiều, nếu đi kín chắc hộp tau số zalo tau add với

Trai mới lớn muốn tìm cảm giác lạ.cho hỏi lúc bàn xong kèo.tiền ks vs tiền bcs mình chi a đến z hết phai ko