Team Miền Nam Support

Hoàng Sâm

Trẩu tre
Theard này còn active k ah. E đag ở trong nam. Xin các ae chỗ ăn chơi, số đthoai các e với ạ

Hoàng Sâm

Trẩu tre
+ Nhóm tổng hợp share gái gọi uy tín
+ Chỉ khu vực TP. Hồ Chí Minh như: Quận Tân Bình & Quận Tân Phú, Q.3, Q.10, Q. Gò Vấp
+ Nhóm có link report rõ ràng , khách quan
+ Nhóm không hoan nghênh như: Chat sex lừa card, Thả Link rác, Quảng Cáo gian xảo vô độ, v...v...mong anh em thông cảm
K vào dc nhóm

Adolf Hitler

Trẩu tre
Giờ Khu Tân Bình có em nào tầm giá 400K ngon không mấy thím nhỉ. Lúc trước đi Phương Linh 4605 thấy hợp gu,mặt cũng đẹp, service tạm đc.Mà nghỉ rồi,tìm không thấy ai đc vậy.Giờ vào Xam đọc thấy ae ít report quá,

pocpoc

Trai thôn 4.0
https://www.gai.to/gai-goi/chi-tiet/24157/hotgirl-tina hôm nay mình vừa đi em này thật sự là thất vọng ,vì nếu như ảnh thì ngoài đời chỉ còn 2 ,chưa kể em ý còn béo và lồn còn bị khắm thối nữa làm mình xìu éo lên nổi so với giá đi em 850k mình thấy k xứng đáng tẹo nào
Sợ nhất những con nào lồn khắm với lồn thối về rửa tay xà phòng cả ngày không hết, đến làm việc gõ bàn phím mấy ngày mới hết mùi, ám ảnh vcl, nên rút kinh nghiệm tao toàn hỏi thẳng lồn em có mùi không? Nếu rau mùi là cho nếch luôn

Vivian

Trẩu tre
Dáng cao, da trắng mịn, biết co bóp âm đạo, mà giá có 2 xị ... khu vực Hoàng Hoa Thám, Tân Bình.
Điểm trừ vú hơi nhỏ và có nhiều hình xăm. Giá chạm sàn như này quá ngon rồi.
0981835426 Hòa Minzy :)) Nghệ danh vcl
CE7Bic.md.jpg CE7QUh.md.jpg CE7NQv.md.jpg

Peter Xam

Thanh niên hoi

Nhóm Telegram share hàng, video phim, chỉ khu vực Tp.HCM
+ Quận 10, Quận Tân Bình, Quận Tân Phú, Quận Phú Nhuận, Q.3, Quận Gò Vấp
+ Checker và chat vui vẻ, xem video và share hàng cho nhau
+ Không có quảng cáo, không bị xóa nhóm
+ Cài ứng dụng Telegram nha !

Owentien

Trẩu tre
Dáng cao, da trắng mịn, biết co bóp âm đạo, mà giá có 2 xị ... khu vực Hoàng Hoa Thám, Tân Bình.
Điểm trừ vú hơi nhỏ và có nhiều hình xăm. Giá chạm sàn như này quá ngon rồi.
0981835426 Hòa Minzy :)) Nghệ danh vcl
CE7Bic.md.jpg CE7QUh.md.jpg CE7NQv.md.jpg
Dịch vụ có cia wc. Bú liếm thế nào tml. Search trên google ít thông tin về dịch vụ