Thằng nào đi con ô tô trắng mới địt rồi bỏ em An thế

Hoàng Bảo Phang

Cái nồi có lắp
Éo biết chúng mày ntn nhưng tao đụ 4 lần rồi nhé, có cả clip,
Review là trắng, xinh, 3 vòng đẹp luôn, lol hơi rộng thật dù tao to 18cm, nhưng e ý có dấu hiệu làm tiền, thích bên ngoài đẹp trai bên trong nhiều tiền
có zl ko mày share tao hay mày chat qua fb e nó à ?

Annguyen@@

Trẩu tre
Giờ tôi mới tim thấy mấy người ăn tục nói phét, ngồi rảnh háng mấy người đàn ông đem 1 con đàn bà ra để băm bổ nó, các người có biết nó ảnh hưởng tới cs của tôi như thế nào không :) nó có thể giết chết cả tôi và mẹ tôi nếu như biết những lời nói không có thực này, không phải cũng sẽ hiểu biết, không phạ ai cũng đủ mạnh mẽ để đối mặt với nó đâu
Làm ơn buông tha tôi ra và đừng làm phiền cuộc sống của tôi, giống như tôi không làm phiền đến các anh , hãy làm việc có ích đi đừng so sánh mình với con đàn bà nữa :)))
Cảm ơn và tôi hi vọng sau vài lời tôi nói thì các anh đừng tự xem nhẹ nhân cách và bản thân mình nữa

Annguyen@@

Trẩu tre
Các anh hay các chị có đẩy người ta xuống vực thẳm thì cũng không giúp các anh các chị nâng cao được giá trị bản thân mình lên đâu :)))
Nó giống như cho 1 người hành khất 10 nghìn bên đường nó ko giúp mình nghèo đi hay giàu lên đâu, nên là hãy tích đức đi :)))

Rock

Trẻ trâu
Đm làm tao ad zalo em nó may là chưa hỏi.
thằng lol thớt không ăn được nên đạp à :))