Hà Nội ☀️☀️Thanh niên địt bùng còn hùng hổ doạ người

Oppa
Kobukovu

Kobukovu

Thanh niên hoi
Thằng này phải cắt dái nó mới chừa. Bố láo. Còn mày cũng gà, quan điểm nó phải rõ ràng, ko hợp tác thì phải về ngay chứ lại à ơi thế thì mày non quá rồi. Coi như bài học vậy, ngu mới khôn được.
Thig e mới coi như tiền học khôn mà vẫn non kinh nghiệm lắm

Viết trong lúc bức xúc bác ạ :))

quá dại luôn bác ạ. Baot về từ đầu r. Cứ tin người
Cái may là m vẫn xích đc của nó 5 chai còn hơn là mất trắng. Tìm giờ thì khó đấy, lẽ ra lúc đó m bảo e của m xin nhẹ ít info của thằng này đã. Tin đến tận hôm sau mới vl

Macdoitoi81

Checker mới lớn
Tôi ko ham bay bùm đâu :((
Bay xong xong có ra được đâu mà xả với chả ko.
Ông sub còn bảo nó gắn bi kìa
Nói chung lỗi ở sub nhiều, thằng khách đáng trách 10 thì sub đáng tội 8
Ham hố gì cho mấy con đào đi xả đồ rồi nhanh nát hàng

tktt86

Đàn em Khá Bảnh
Số e đúng bách nhọ các bác ạ. Mở bát e nào phát đầu luôn đen gặp toàn thành phần ất ơ đâu đâu. Khổ là e ms vào nghề kinh nghiệm còn thiếu đâm ra chưa xử lí tốt tình hình. :( thôi những lần này coi như bài học khôn
Chả là thanh niên này book bé bán quần áo nhà e hẹn đi nhanh nhưng tới lúc gặp lại chuyển qua đi over luôn vì e nó hợp gu. Ban đầu vì là đi nhanh nên có gửi trước 2,5m xong lên phòng bảo gửi trc tiền thì thanh niên căng thẳng bảo k tin k thích này nọ. Con bé cũng nhiệt tình thấy khách lịch sự nên nhắn e là “thôi a ạ” và tin khách ( hình ảnh tin nhắn phía dưới ). Sau đó tới pha chiến đấu.
Cả đêm con bé coi như làm bay bùm quần quật liên tục k biets bao shot đã vậy khách còn đeo bi nhưng vì tinh thàn trách nhiệm nên vẫn cố gắng làm khách vui
Tầm gần sáng nhân lúc con bé đi tắm thanh niên giả ngáo lục túi con bé tính lấy lại tiền. May con bé ra kịp thì thanh niên kêu a nhầm tưởng tiền của a. Con bé ngây thơ nghĩ khách ngáo nên thôi k tính toán. Ai dè. Haiz :(
Tới 9h sáng thì con bé bảo e mệt quá e xin tiền khách về trc nhé. Bắt đầu màn cò quay của thanh niên. Hết lí do là tài khoản vợ quản nên k chuyển tiền đc và đòi đi rút. Con bé ok cho đi rút tiền khách để lại con ip 7 plus làm tin. Sau 1 hồi loanh quanh gần tiếng thanh niên đi về và vẫn k thấy tiền đâu. Lúc chơi thì nhắn e tin là bé nó ngon ngoan ok lắm(hình ảnh dưới). Sau đó cod quay k muốn trat tiền thì kêu bé thái độ này nọ r bắt con bé cho địt cái nưqz tới 1h về mới thanh toán.
Ngẫm thôi chiều khách con bé cũng cố gắng. Tới 1h thì thanh niên lòi thêm đc 2,5min đưa bé là 5min. Xong cò quay tiếp là bắt bé đi rút tiền cùng.
Tới đoan này thì e cũng hiểu bài r. E bảo bé cho khách về đi lúc về hứa lấy hứa để là 6h tối chuyển tiền thậm chí sớm hơn
Tới 6h e nhắn tin lại thì bắt đầu giở văn thái độ cùn. Cong trách ngược e là k chịu ra chỗ bác ấy lấy tiền. :)) :)) vaf doạ dẫm e
Thiét nghĩ nếu là thanh niên đi chơi chuẩn thì tiền nong sòng phẳng luôn từ đầu thạm chí địt rồi thanh toán chứ k phải cò quay tới bước này
Hiện nay thanh niên còn doạ e và văn cùn e thì chẳng biết lamd sao nay nhờ các bác hảo tâm giúp e đòi số tiền mà bé xứng đáng nhận được. E xin chân thành cảm ơn
Dưới là hình ảnh của thanh niên và tin nhắn

Cd0pwE.md.jpg Cd0wGj.md.jpg Cd03Dd.md.png Cd0Wzn.md.png Cd0rC6.md.png Cd0IAJ.md.png Cd04Hi.md.png Cd0YIN.md.png Cd0UZ7.md.png CdH1wy.md.png

Sub nhẹ nhàng kiên trì ls vãi.Đáng ghj nhận.
Chắc dịch tnien éo có tiền

Oppa
Kobukovu

Kobukovu

Thanh niên hoi
Sub nhẹ nhàng kiên trì ls vãi.Đáng ghj nhận.
Chắc dịch tnien éo có tiền
Thanh niên chắc kte buồn rồi keof theo mình buồn chung ấy mà :(

Sửa lần cuối:

8am5pm

Trai thôn 4.0
10 củ qua đêm chát quá ko tao cũng đập lợn ủng hộ thớt.