Hà Nội Thấy cay vì bị gái pga chê đi xe số

Langtu_yeuem

Thanh niên hoi
Tôi bảo bạn này . Bạn cứ cầm cục tiền vả cho nó mấy phát :vozvn (16): .Mấy cái loại đấy nó chả nhìn mặt bắt hình dong. Lấy cục 500 vả cho vài phát , bảo lần đầu a tha , lần sau a lấy mấy cục 9999 to = cục gạch lửa a đập cho là mất ảnh nhé, đi làm kiếm tiền đừng có láo nháo , khách ra khách:vozvn (20):

Oppa
dovu91

dovu91

Đàn em Khá Bảnh
con dê non công nhận ăn nói ngon ngọt thật ý :)) thế mà bị e kia đuổi mất
Không phải đuổi em nhé, đó là sự thiếu tôn trọng khách hàng của mình. Anh tuy đi xe số nhưng chơi thì lúc nào cũng đẹp, không bao giờ để người khác chịu thiệt.

Thuoc duoc

Thanh niên hoi
Không phải đuổi em nhé, đó là sự thiếu tôn trọng khách hàng của mình. Anh tuy đi xe số nhưng chơi thì lúc nào cũng đẹp, không bao giờ để người khác chịu thiệt.
Sd trước e cũng 91 đi xe máy nhưng chơi đẹp hơn mấy a đi oto :vozvn (23):

meocon

Đầu đường xó chợ
Thế qua tao nhé, chuyên xe số biển tứ quý, ngũ quý...vv...vv...Bao h đi chơi với pga thì lúc đỗ xe cứ quay cái đít xe lại phía nó, là nó shut up ngay

track10

Giang hồ mạng 4.0
Mày nhận vẫn khó khăn mà dám xuống 4 củ cho một lần rùng mình là ghê rồi....Hơn khối thằng, trong đó có tao

Lần sau kiếm thằng sup nào uy tín....gặp em nào lệch sóng mày cứ gõ đầu thằng sup mà chửi.
like mạnh
éo hiểu sao tiếc tiền vl
4 triệu là bằng mẹ tháng lương (he so 3,00 ) của tao rồi

Oppa
dovu91

dovu91

Đàn em Khá Bảnh
Thế qua tao nhé, chuyên xe số biển tứ quý, ngũ quý...vv...vv...Bao h đi chơi với pga thì lúc đỗ xe cứ quay cái đít xe lại phía nó, là nó shut up ngay
Thôi, tao chán đi xe số rồi, cố làm con 4 bánh thôi tml ạ.

meocon

Đầu đường xó chợ
thế tao gắn thêm cho 2 bánh phụ, free dịch vụ gắn bánh luôn, gì chứ đàn ông k dc để nhục trc phò ✊

nguyhiem

Trẻ trâu
nói là chán xe số, tuy nhiên mua con 4 bánh ngoài cuối tuần ra, trong tuần éo đi được đâu, chỗ đỗ éo có, tắc đường liên tọi. Chính vì 4 bánh, xe to nên làm nhiều chuyện dễ bị để ý hơn. Xe máy dễ luồn lách hơn.

meocon

Đầu đường xó chợ
nói là chán xe số, tuy nhiên mua con 4 bánh ngoài cuối tuần ra, trong tuần éo đi được đâu, chỗ đỗ éo có, tắc đường liên tọi. Chính vì 4 bánh, xe to nên làm nhiều chuyện dễ bị để ý hơn. Xe máy dễ luồn lách hơn.
mày nói đúng đấy, rất ngại khi chẳng may bị phát hiện, mặc dù lý do chính là tao ko có tiền mua 4 bánh :(

Oppa
dovu91

dovu91

Đàn em Khá Bảnh
Thế nuôi e đi cho mừng này :vozvn (23):
Ok mình ơi. Chỉ cần bên nhau mà cảm nhận được hơi ấm, là anh tới liền à. Mình mà cứ vì tiền mà lạnh nhạt thì thôi nhé. :)

Thuoc duoc

Thanh niên hoi
Ok mình ơi. Chỉ cần bên nhau mà cảm nhận được hơi ấm, là anh tới liền à. Mình mà cứ vì tiền mà lạnh nhạt thì thôi nhé. :)
Tình tiền luôn đi với nhau mà. Tiền k mua được tất cả nhưng cũng k thể thiếu được.

Oppa
dovu91

dovu91

Đàn em Khá Bảnh
Tình tiền luôn đi với nhau mà. Tiền k mua được tất cả nhưng cũng k thể thiếu được.
Nói thế thôi chứ đã chơi kiểu bóc bánh trả tiền thì đến mà nện nhau chứ tình cái gì. Còn mình nói tình luôn đi với tiền thì đó không phải là tình, đó là giá trị lợi dụng nhau, hết tiền thi thôi, làm gì có tình.