Hà Nội Thấy cay vì bị gái pga chê đi xe số

Thuoc duoc

Thanh niên hoi
Nói thế thôi chứ đã chơi kiểu bóc bánh trả tiền thì đến mà nện nhau chứ tình cái gì. Còn mình nói tình luôn đi với tiền thì đó không phải là tình, đó là giá trị lợi dụng nhau, hết tiền thi thôi, làm gì có tình.
Tình là tình dục. Là tình cảm cảm xúc trên giường ấy :))

GiaoSuDota

giáo sư tình học
Sao mày ko chốt mẹ nó câu trông em xinh gái thế này mà cũng phải đi bán lol kiếm tiền à

Pharaon1982

Checker chuyên nghiệp
zô saigon gặp bé Vy soup vubin. m đi bộ em nó lái xế hộp rước lun nhé.
quan trọng mày ko xù cast. trộm cắp thôi

TrienChjeu

Già làng
lần sau rút kinh nghiệm đi grab nhé. con gái mà đánh giá người khác qua cái xe thì dùng lồn kiếm tiền là đúng rồi mày chấp làm gì
làm 4` mà cũng chảnh chó... thằng thớt nên vả vào mặt nó 1 câu: ko có những thằng đi xe cùi như anh thì lol em mắc màng nhện lâu rồi chứ đéo giúp em kiếm tiền dc đâu. Anh đi oto thì đầy con ngon gấp vạn lần em tự lao vào cần đéo ji phải mất tiền chơi đĩ như em.

Oppa
dovu91

dovu91

Đàn em Khá Bảnh
làm 4` mà cũng chảnh chó... thằng thớt nên vả vào mặt nó 1 câu: ko có những thằng đi xe cùi như anh thì lol em mắc màng nhện lâu rồi chứ đéo giúp em kiếm tiền dc đâu. Anh đi oto thì đầy con ngon gấp vạn lần em tự lao vào cần đéo ji phải mất tiền chơi đĩ như em.
Cảm ơn Già ml đã động viên cháu. lần sau mà con nào chê, cháu vả vỡ mồm nó cho già coi.

athas

Đàn em Khá Bảnh
M hơi thiếu bản lĩnh. Như tao thì t sẽ bảo em đợi tí a ra mua bình gas chở lên thành xe ga ngay!

TrienChjeu

Già làng
Cảm ơn Già ml đã động viên cháu. lần sau mà con nào chê, cháu vả vỡ mồm nó cho già coi.

mất tiền mua mâm, cố đâm cho thủng...
tao nhớ có 1 thằng lão làng trên xàm, đi chơi PGA chỉ cần mặc quần ngố, đi tông lào, bụng phệ và có tuổi rồi, đến cũng chỉ chạy Dream , nhưng các em vẫn tiếp nhiệt tình... chắc nó có cái chất của dân chơi... cái này mày cần học hỏi.

TrienChjeu

Già làng
Em nó hàng ngon, bim bim hồng, không cavat, bj thì mút chỉ. Tới với nó đi già ml. Gái tây bắc đấy. :))
thế thì ngon, già rồi cần 1 cháu đấm lưng và nhổ tóc bạc mỗi tối... ko biết cháu nó chịu ko?

Oppa
dovu91

dovu91

Đàn em Khá Bảnh
thế thì ngon, già rồi cần 1 cháu đấm lưng và nhổ tóc bạc mỗi tối... ko biết cháu nó chịu ko?
À, đấy là cháu tưởng tượng ra thôi. Chứ thực tế cháu không biết, vì thấy anh em bảo em nó 26t rồi. Mà thế đéo 26t mà vẫn thích nuôi nhỉ. Khó hiểu vl. :))