Thủ đức có gì hot?

myacczx

Trẩu tre
Kakaka, tên quán là gì?
Thú thật tui ít đi karaoke lắm, karaoke mà đánh lẽ hơi khó.
Còn tổ đội thì lại hơi lằng nhằng nên thường là lựa chọn cuối cùng.
T cũng chả nhớ nữa nguyên anh hay ji ji đó. M search đường 17 HBC là có cái bảng quảng cáo ngay đầu đường đó, đường đó giao với PVD gần White Palace ák. Khu trog đó khu dân cư nên hình như có mỗi 1 cái kara đó àk

Tidustar

Già trâu
Dkm mày hay thế. Tao thường ngày đi qua quán này. Có ngó vào thấy mấy e xinh xinh mà làm biếng chăn quá. Ko có nhiều time
Quán này chính xác là ở chỗ nào nhỉ. Coi bản đồ cái nhà thờ đó nằm trong hẻm mà ta. Đâu có nằm ở ql 1a

Oppa
saxvai

saxvai

Con chim biết nói
T cũng chả nhớ nữa nguyên anh hay ji ji đó. M search đường 17 HBC là có cái bảng quảng cáo ngay đầu đường đó, đường đó giao với PVD gần White Palace ák. Khu trog đó khu dân cư nên hình như có mỗi 1 cái kara đó àk
Thôi, tao ko thích đi kara lắm. Mày có option khác ko?

Oppa
saxvai

saxvai

Con chim biết nói
Đậu, nhìn cái nick với cái chử ký tao sợ vãi cả đái.
Chắc tao chặn mày quá. =))
Hiện tại có thấy 2 lão làng share 1,2 điểm.
Đúng là ăn chơi thử đức hạn chế thật.

myacczx

Trẩu tre
Thôi, tao ko thích đi kara lắm. Mày có option khác ko?
Đường 18 HBC song song bên cạnh đường 17 luôn. Vô nn nguyên anh hay sao ák t hay lộn tên 2 chỗ đó kêu ông bv giữ xe gọi 4` cho >=600 chưa tính tiền giờ

Essex

Đàn em HHH
Review cụ thể xíu được ko mày?
Tao ở gần gò dưa. Tạt qua khu mày nói xa lắm ko?
Thủ đức có đh csnd nên an ninh cũng siết lắm , ko bung xõa gì nhiều đâu , dạt về bd đi .

Kuki

Thanh niên hoi
Tĩ có 100k. Mày tip 100k nó đấm vỡ mồm. Muốn service ngon thì chịu khó vô khu việt sing. Massage hưng thủy. Mặc định ở đó là ở truồng 69. Nếu em nó ko 69 thì mày nhắc nó vì nó cố ý quên. Bữa tao gặp em ngon vl. Mà ko dám lưu số sợ vợ biết. Tên thì hôm sau là quên cmn rồi
Massage hưng thủy mà giờ vẫn còn được gọi tên áh ông? Vừa hôi vừa bẩn, công nghiệp thì nhất. Vào 69 có ông nào dám up mặt vô hup ko. Tui là quit.