Tỉ lệ lấy phải rau của thằng khác là bao nhiêu phần trăm

choisongyong

Trẻ trâu
Vô xam thấy tụi mày khoe chiến tich chăn rau rồi xin share các kiểu.thế thằng nào có kinh nghiệm cho tao hỏi phát, thường tụi mày chăn dc bao nhiêu con/ bao nhiêu con và tụi mày nghĩ tỉ lệ cưới rau làm vợ là bao nhiêu phần trăm hehe

xã hội có người này người kia, mày yên tâm chim tầng nào thì gặp bướm tầng đó. mọi thứ đã có quy luật vũ trụ sắp đặt, đừng có lo lắng quá nhiều tml

chimyeu

Con chim biết nói
Vô xam thấy tụi mày khoe chiến tich chăn rau rồi xin share các kiểu.thế thằng nào có kinh nghiệm cho tao hỏi phát, thường tụi mày chăn dc bao nhiêu con/ bao nhiêu con và tụi mày nghĩ tỉ lệ cưới rau làm vợ là bao nhiêu phần trăm hehe
Mày nghĩ mày sẽ hoàn hảo được bao nhiêu để cưới đc 1 con trinh nguyên vẹn toàn ko tì vết?

binladendq

Trẩu tre
Mày nghĩ xem đến tăng thanh hà còn bị ddiss chán rồi lấy ck tỉ phú ngon trai. quan trọng là rau ở mức nào thôi . bị dis mà nhiều con nó còn bỏ cả thằng ddiss nó ấy chứ . nghĩ thoáng ra =))

HunterGirl69

Đàn em Khá Bảnh
Ôi giời ơi. Cứ lấy vợ đi khác biết. Sẽ có tỉ thứ để mày phải đau đầu hơn là việc nghĩ vợ mình trước đây địt bao nhiêu thằng.

Hell.memory

Trẩu tre
Nói thì tự ái nhưng mấy tml địt bao nhiêu con rồi kêu ca nỗi gì, đừng lấy vợ về làm đĩ là đc.

Khoaito33

Checker mới lớn
T chịch 4 em sgbb rồi, gấu thì 3 em.

Nên khả năng lấy phải của bọn mày cao đó. ;))

kcufya

Phó thường dân
Vợ thằng này đã từng bị một (số) thằng khác địt tung lồn thôi, chuyện bình thường ấy mà. Trước khi quen và cưới thì chúng mày biết thế đéo nào được quá khứ của nó. Cưới xong nó có chung thuỷ ko mới là vấn đề.

xamboi86

Con chim biết nói
Nên suy nghĩ thoáng chút cho nhẹ đầu