Sài Gòn Tiên Tiên Q10 xin chào các anh yêu xamer.

Tien_gymer

Trẩu tre
Tiên kính chào Admin, cùng toàn thể các anh yêu trên web mình.

Được bạn em giới thiệu em mới biết diễn đàn mình, em tự đăng bài, mong mấy anh ủng hộ ạ. Em cũng có làm trên web gái tồ ạ, nay xin tự đăng bài rất mong được phục vụ các thượng đế bên xàm mình.

Em xin miêu tả về em ạ. Em không xinh như hoa hậu nhưng cũng đủ làm anh hài lòng, vòng 1 có chỉnh sửa nhưng đẹp ạ chứ không phải dạng rẻ tiền, em thường xuyên dậy sớm đi gym hàng ngày nên tự hào về vòng 2 và vòng 3 của mình là thế mạnh của em, chiều cao 1m66.96 ahihi. Các anh xem hình sẽ rõ ạ.

Dịch vụ: Hôn vú, bóp vú thoải mái ạ, HJ, BJ. Những gì em cam kết có trong dịch vụ là sẽ có ạ, còn những gì ngoài dịch vụ thì tùy cảm xúc của cả 2 để tránh các anh không rõ lại mất vui tội nghiệp em.

Mong sớm được gặp các anh.

Thông tin liên lạc:
Nghệ danh: Tiên Tiên
Cô gái miền Nam
SDT: 070.896.6635
Giá: 500k/shot
Khu vực: Quận 10 thiên đường sung sướng.
Thời gian: 11g trưa - 10g tối
Thời lượng: 30 - 40' ạ​

Ảnh thực tế:

Bộ ảnh em mới chụp 02/2020, em có bảo anh thợ không chỉnh quá đà hoặc trắng như omo mời các anh xem:

Qsr8q.md.jpg QsWE1.md.jpg QsIMY.md.jpg QshdO.md.jpg QsYac.md.jpg

.Joker.

Trẻ trâu
Dm ngon thế này mà có 5l. dm ngoài bắc như nào phải 1t là ít. Nhìn đẹp thật.

YourB

Già trâu
Ôi chị ơi :))) sao vô tận đây rồi , tao đi rồi , cam đoan best trong giá 5 lít luôn :))) service thì chắc 7/10 . Nch lịch sự , từ tốn , skill tốt , mà hạn chế máy tư thế . Classic vs doggy thôi . Tiên củng đã có tuổi nhưng nhìn vẫn sang hơn máy em khác

Oppa
Tien_gymer

Tien_gymer

Trẩu tre
Dạ chúc mấy anh yêu cuối tuần vui vẻ nha, có thời gian qua thăm Tiên nha. Tiên cám ơn các anh nha. :sweet_kiss:

X_Lú

Trẻ trâu
Tiên Tiên xinh nhưngbko biết sao da vú rạn quá ! Chứ nõn nà như hình thì 3000K rồi

Oppa
Tien_gymer

Tien_gymer

Trẩu tre
gặp rồi, sv hơi ít ko có hôn môi nên khó gặp lại, tập gym nên body best, dễ thương nhưng mặt hơi cứng ... vài bữa gặp lại thử xem nha em chứ lúc trước hẹn hơi khó luôn :))
Dạ mời anh yêu qua thăm Tiên nha.

Oppa
Tien_gymer

Tien_gymer

Trẩu tre
Chúc các anh yêu CN vui vẻ, anh nào rãnh qua Tiên phục vụ cho khuây khoả ngày cuối tuần nha. :sweet_kiss: