Sài Gòn Tiên Tiên Q10 xin chào các anh yêu xamer.

Oppa
Tien_gymer

Tien_gymer

Trẩu tre
Dạ, Tiên biết Tiên ít sv nhưng Tiên cố gắng tập body thật chuẩn bù lại cho các anh ạ, Tiên cũng sợ không nói rõ ràng các anh đi lại không vui. Anh yêu nào thấy hợp mắt thì qua thăm Tiên ạ, Tiên cũng cố gắng phục vụ cho các anh vừa lòng. Chúc các anh ngày mới mọi việc suôn sẻ các anh nha.

Chariot tái sinh

Checker nghiệp dư
Dạ, Tiên biết Tiên ít sv nhưng Tiên cố gắng tập body thật chuẩn bù lại cho các anh ạ, Tiên cũng sợ không nói rõ ràng các anh đi lại không vui. Anh yêu nào thấy hợp mắt thì qua thăm Tiên ạ, Tiên cũng cố gắng phục vụ cho các anh vừa lòng. Chúc các anh ngày mới mọi việc suôn sẻ các anh nha.
vậy giá 500k Tiên đi có thể tính như sau:

100k tiền phế cho bánh
100k tiền quần áo, son phấn
100k tiền "sức lao động"
còn lại 200k là tiền tụi anh đóng tiền tập gym cho Tiên đúng không?

checker nào đang là chuyên gia kinh tế tính giúp thầy chi phí khấu hao từ giá dịch vụ là 500k với

bensg

Trai thôn 4.0
Nghe nói không tình cảm cũng hơi nản, thôi chờ em khác đi vậy

The Gunners

Checker chuyên nghiệp
Tiên kính chào Admin, cùng toàn thể các anh yêu trên web mình.

Được bạn em giới thiệu em mới biết diễn đàn mình, em tự đăng bài, mong mấy anh ủng hộ ạ. Em cũng có làm trên web gái tồ ạ, nay xin tự đăng bài rất mong được phục vụ các thượng đế bên xàm mình.

Em xin miêu tả về em ạ. Em không xinh như hoa hậu nhưng cũng đủ làm anh hài lòng, vòng 1 có chỉnh sửa nhưng đẹp ạ chứ không phải dạng rẻ tiền, em thường xuyên dậy sớm đi gym hàng ngày nên tự hào về vòng 2 và vòng 3 của mình là thế mạnh của em, chiều cao 1m66.96 ahihi. Các anh xem hình sẽ rõ ạ.

Dịch vụ: Hôn vú, bóp vú thoải mái ạ, HJ, BJ. Những gì em cam kết có trong dịch vụ là sẽ có ạ, còn những gì ngoài dịch vụ thì tùy cảm xúc của cả 2 để tránh các anh không rõ lại mất vui tội nghiệp em.

Mong sớm được gặp các anh.

Thông tin liên lạc:
Nghệ danh: Tiên Tiên
Cô gái miền Nam
SDT: 070.896.6635
Giá: 500k/shot
Khu vực: Quận 10 thiên đường sung sướng.
Thời gian: 11g trưa - 10g tối
Thời lượng: 30 - 40' ạ​

Ảnh thực tế:

Bộ ảnh em mới chụp 02/2020, em có bảo anh thợ không chỉnh quá đà hoặc trắng như omo mời các anh xem:

Qsr8q.md.jpg QsWE1.md.jpg QsIMY.md.jpg QshdO.md.jpg QsYac.md.jpg
Dcm tml chụp ảnh

anhmoon

Đàn em HHH
Không cho vét máng
Không cho hôn môn
??????
T thấy cũng bthuong mà. Đi 1 vài em tao có hỏi tại sao ko có dịch vụ vét máng mấy bé bảo tuy rằng làm nghề này nhưng phần vét máng mấy bé lại ko cho vì cảm thấy rất ngại. Tụi mình đực rựa, thèm bướm là bản năng rồi, thấy con bướm xinh xinh thì chỉ muốn úp mặt vào thôi, nhưng đa số con gái họ lại suy nghĩ khác, họ cảm thấy chỗ đó dù sao cũng là một nơi ko được mấy sạch sẽ và ko muốn con trai tận hưởng cái chỗ đó. Có những bé thoáng hơn, biết đàn ông rất thích vét máng thì sẽ cho, còn có những bé thì vẫn ko thể nào cho được. Suy nghĩ mỗi người mỗi khác mà mày, nên tôn trọng.
Còn việc hôn môi cũng vậy, nói thẳng ra hàng ngày các bé phải tiếp đủ loại thành phần: đẹp trai, xấu trai; thơm tho, hôi nách; 6 múi, phì nũng...Đôi lúc gặp những khách nhìn rất tởm, ko biết chăm sóc bản thân nhưng phải hôn môi với họ thì cũng nhợn lắm vì lỡ ghi trong phần dịch vụ có hôn môi.
Nói chung mày phải đẹp trai, thân thể, răng miệng sạch sẽ, thơm tho, thân hình 6 múi nam tính, nhìn lịch sự, cá tính... thì ko có một cô gái nào từ chối cho mày hôn môi cả nếu mày đề nghị. Tao đi nhiều bé ko có dịch vụ hôn môi, nhưng tao thì vẫn được ăn cháo lưỡi ngon lành một cách cuồng nhiệt. Tao còn thích những bé ko có dịch vụ hôn môi, vì những bé đó thường răng miệng sạch sẽ, tao cháo lưới với mấy bé đó mới phê. Đó là một chút hiểu biết của tao chia sẽ lại cho ae

bensg

Trai thôn 4.0
T thấy cũng bthuong mà. Đi 1 vài em tao có hỏi tại sao ko có dịch vụ vét máng mấy bé bảo tuy rằng làm nghề này nhưng phần vét máng mấy bé lại ko cho vì cảm thấy rất ngại. Tụi mình đực rựa, thèm bướm là bản năng rồi, thấy con bướm xinh xinh thì chỉ muốn úp mặt vào thôi, nhưng đa số con gái họ lại suy nghĩ khác, họ cảm thấy chỗ đó dù sao cũng là một nơi ko được mấy sạch sẽ và ko muốn con trai tận hưởng cái chỗ đó. Có những bé thoáng hơn, biết đàn ông rất thích vét máng thì sẽ cho, còn có những bé thì vẫn ko thể nào cho được. Suy nghĩ mỗi người mỗi khác mà mày, nên tôn trọng.
Còn việc hôn môi cũng vậy, nói thẳng ra hàng ngày các bé phải tiếp đủ loại thành phần: đẹp trai, xấu trai; thơm tho, hôi nách; 6 múi, phì nũng...Đôi lúc gặp những khách nhìn rất tởm, ko biết chăm sóc bản thân nhưng phải hôn môi với họ thì cũng nhợn lắm vì lỡ ghi trong phần dịch vụ có hôn môi.
Nói chung mày phải đẹp trai, thân thể, răng miệng sạch sẽ, thơm tho, thân hình 6 múi nam tính, nhìn lịch sự, cá tính... thì ko có một cô gái nào từ chối cho mày hôn môi cả nếu mày đề nghị. Tao đi nhiều bé ko có dịch vụ hôn môi, nhưng tao thì vẫn được ăn cháo lưỡi ngon lành một cách cuồng nhiệt. Tao còn thích những bé ko có dịch vụ hôn môi, vì những bé đó thường răng miệng sạch sẽ, tao cháo lưới với mấy bé đó mới phê. Đó là một chút hiểu biết của tao chia sẽ lại cho ae
Vkl mày rãnh thế, có hoặc ko, mấy cái m nói ai chẳng biết mà m giải thích.
Cơ bản t là thằng mua hàng, cái nào t quan tâm thì t hỏi thế thôi, m làm như t ko biết gì ah giải thích cl gì vậy ko biết, rãnh vkl.