Toàn Cảnh Ăn Chơi Quất Lâm Ký Sự

Tuananhluvv

Trẻ trâu
giang 104 ngon nhé chúng mày , mặt bình thường nhưng dáng cao da trắng service đầy đủ đá lưỡi như ny , đấy là hôm qua tao địt lúc 11h đêm mà vẫn nhiệt vl , sáng nay t vào địt lại ăn nước đầu em giang luôn thì lại đéo nhiệt lắm đéo cho đá lưỡi luôn đéo hiểu kiểu gì nhưng nói chung là được

Tuananhluvv

Trẻ trâu
Phương nhà nào vậy. 100 hay 66 ah
Nhà 39 nhé mà nói trước phương siêu cn nhé mày , đéo biết làm gì đâu , năm ngoái t xuống ở ks nó làm kết t nổ cmn bát đĩa thế là t vét với nhân trần cmnl , đéo bị làm sao còn bh thì t k biết , mà nó thích trai đẹp 1 tí

Nhà 65 có em hạnh. Ngực to , dáng đẹp mặt hơi chảnh. Bướm có 2 chấm đỏ. Các ông đi thì cẩn thận

duongtang21

Già trâu
Mấy tml cho tao hỏi từ HN đi QL thì đi thế nào(bằng phương tiện công cộng) thì nhanh nhất nhỉ? Có xe limousine ở HN chạy thẳng xuống QL k các mày nhỉ? Tao có thằng em nó mới đi ldxk về, mới ra trại cách li đc ít ngày đang bấn muốn đi giải toả. QL thì tao chưa đi bao giờ nên cũng đéo biết đường nào mà chỉ cho nó đi. Thank các mày
Số đây 088 8917666 nó chở ra tận bãi 170k từ Hà nội về . Nhớ vodka tao

Sungthan

Già trâu
Có ai biết chỗ nào mua cần ở đây không t mang đi mà bú hết cmn sạch :)))
Ở đây lấy đâu ra cần, đá ke may ra có. :doubt:
Mà mày nên hỏi mấy em hút thuốc xem, cách đây 5 năm tao chơi 1 con phê cần, lúc địt nó cười như con điên.

Tuananhluvv

Trẻ trâu
Ở đây lấy đâu ra cần, đá ke may ra có. :doubt:
Mà mày nên hỏi mấy em hút thuốc xem, cách đây 5 năm tao chơi 1 con phê cần, lúc địt nó cười như con điên.
T yêu thiên nhiên chỉ cỏ xanh thôi đá ke thì chịu :))))