Toàn Cảnh Ăn Chơi Quất Lâm Ký Sự

Quangtennty

Trẩu tre
Các mày cho tao hỏi sao 200k ở quất lâm nghe chúng m review nó chất lượng thế :v
Liệu có phải do PPP ở nam địh thấp ko nhỉ :v

tuongot

Đàn em HHH
đéo thằng nào có ảnh phòng ốc ở kiốt à up lên cho ae chiêm ngưỡng phát xem có ổn áp sạch sẽ ko nào?

Namđịnh18

Già trâu
Trước có đêm giông bão t đi xuống QL chơi thì qua 3 nhà gặp 3 em:
Em Yến 94 vú to bím khít thổi kèn chỉ đầu khấc, t nhấp 3 cái ra rồi nên chưa review tiếp đc.
Em Nhi 100 người nhỏ loli thổi kèn hục hục như ăn kem, thế truyền thống vs doggi ko ra thì em sẽ lên cưỡi ôm mình và dập như máy khâu bao giờ mày ra thì thôi... phê vc.
Em Quỳnh 72 da trắng hàng họ ổn. Em này đc cái tình cảm vào hôn hít bú vú móc bím tẹt ga...
Nói chung mấy em t đi mặt đều có xinh. Nhung so với Kiều 48 Tâm 67 Thắm 67 thì chưa bằng.
chuẩn cmnr quỳnh 72 vào hôn hít các kiểu nhưng t chưa vét e nó ko biết e nó có cho vét ko nhể

taduad

Quá xàm
Các mày cho tao hỏi sao 200k ở quất lâm nghe chúng m review nó chất lượng thế :v
Liệu có phải do PPP ở nam địh thấp ko nhỉ :v
Tại vì nó ở 40km xa thành phố
Ngoại thành Hà Nội cỡ Xuân Mai cũng có các cháu loli ngon đó, xa thế mày dám phóng xe hay đi xe bus đi check không ?

tuongot

Đàn em HHH
Ngoại thành Hà Nội cỡ Xuân Mai cũng có các cháu loli ngon đó, xa thế mày dám phóng xe hay đi xe bus đi check không ?
sao mấy em hàng đó ko lên thủ đô gia nhập ngành công nghiệp ko khói ở khu công nghệ cao tdh nhỉ?

sinhaof

Thanh niên hoi
Bạn nào biết ổ gái nghệ an em quỳnh, linh, phương, lệ, vy, như không?

taduad

Quá xàm
ở QL có vẻ tâm lý đc thoải mái ko bị quản chặt như tdh nhỉ?
Ừ, có nhiều ông bà chủ để nhân viên thích làm việc lúc nào thì làm, thích nghỉ thì nghỉ. Hết ngày là được nhận lương nên các em dưới đó bay lắc phát gớm :vozvn (32):

gaungoan

Già trâu
Tiền buối làm bài hướng dân Xuân Mai đi nào. Ngồi đây mà cứ viết quote không viết note lám sao?