Toàn Cảnh Ăn Chơi Quất Lâm Ký Sự

Tình nhạt phai

Trẻ trâu
T thi chua đi hôm trc đinh đi nhưng bận quá đéo mở đc mắt cuối tuần này về quê ăn cưới lên kế hoạch thu 5 or ngày mai xin nghỉ chiều mát muốn qua quất lâm cho biết đó đây có bố nào đi cùng cho vui k

Tuấn Hùng 92

Trẩu tre
T thì chỉ quen đi thịnh long , gái bên đó thì cũng vậy . Có thì sót nhiều e già hơn xíu . Có cả 8x đời cuối

Ghecker

Trẩu tre
có em nào cho chơi không bao không chúng mày, chim tao đeo bao dễ xìu, chơi lâu ra lắm,toàn bị giục đkm
hôm nọ gọi em Phương 39 thì về quê, nhờ bà chủ quán gọi cho mấy em hot hot toàn không được, bà nhiệt tình quá thế là đi em Trang 39. Em này vếu cực khủng, chiều, toàn gạ mình đá lưỡi với nhân trần mà mình éo dám

Ngocproa1

Thanh niên hoi
hôm nọ gọi em Phương 39 thì về quê, nhờ bà chủ quán gọi cho mấy em hot hot toàn không được, bà nhiệt tình quá thế là đi em Trang 39. Em này vếu cực khủng, chiều, toàn gạ mình đá lưỡi với nhân trần mà mình éo dám
Có p e béo béo đeo kính ko nhỉ?

voldemort_931

Trẻ trâu
Sao hôm nọ tao nhắn tin em ấy kêu về quê rồi nhỉ,Trang béo 39 ấy,