Toàn Cảnh Ăn Chơi Quất Lâm Ký Sự

Sungthan

Thanh niên hoi
Share cho cmay quả nhà nghỉ. Nếu để nghỉ ngơi thì lên vào Hải Dương phòng đẹp sạch sẽ tầm cỡ Minh Hạnh không có cửa . Gái cmay vào bảo lễ tân người ta gọi nhưng tránh chơi trong nhà nghỉ ngày cuối tuần ngày lễ và đêm muộn nhé.
Hải dương sát ngay cái nhà bỏ hoang, ghê bỏ mịa. Tao nhớ đợt hè, khoảng tầm 2h sáng đi qua đó nghe một cặp chim lợn địt nhau kêu chí choé.

Nguyễn thế tài

Đàn em HHH
Cũng vừa phải thôi, khổ thân chúng nó. Cũng như mày nhiều lúc gặp con xấu già quá đéo muốn đi. Bóc bánh trả tiền nhưng nhìn phải ưng nhau mới đi đc. Thằng già bạn mày có vào đc thì cũng ăn quả công nghiệp thôi. Con này ko chịu đi thì gọi con khác u30 gì đấy nó chả chiều hêt nấc.
Ừm thì t trêu ông ý mà,gặp nhiều con cn thì cũng đuổi ra chứ chấp j phụ nữ,thế nên t mới bảo ae tìm dc em nào ngoan ngoan thì khi nào đi thì bo thêm cho các em nó tý.chứ giá 2 loét các em nó nhận dc chưa chắc nổi 1 loét

Hyvong2000

Trẩu tre
Coi như 1 thời đã qua. Chả có cái gì là mãi mãi cả. T nhớ ngày trước Quất Lâm 200k vào Hòn Câu có 120k mà toàn em búng ra sữa. Giờ Hòn Câu nó đã lên 250-300k rồi mà ở đây vẫn còn ntn là tốt chán rồi m ạ.
Mày chẳng biết cái lol gì mà phán Hòn Cau lên 250-300K. Văn vl.

lucy2711

Trẻ trâu
Mới đi h về tường thuật là như loz anh em hn sg check ở nhà cho sướng đi chỉ để biết. Khá nhiều em xinh tươi nhưng cư xử như cứt. Đéo thổi đéo vét đéo lên trên. Mất 600k thuê 3 em liền đéo ra dc. Ôm cục tức. Review chân thật nhé.