Tổng hợp Review hàng ĐN web/bánh phân khúc 300k-500k-1tr5.

bienbuon2011

Thanh niên hoi
Lâu quá ko nhắn tin nó, vài hôm nó có ra Đn t check phát rồi báo cáo ae. Uhm Trang moon nó ngực to, mông to thật, dáng chuẩn, cao tầm m6, nhẹ nhàng lady, nước nôi phong phú, ngon ah
mày bảo em nó làm lại xoa dịu nhân dân vượt qua nỗi đau dịch bệnh đi

Dathuynh11

Già trâu
Lâu quá ko nhắn tin nó, vài hôm nó có ra Đn t check phát rồi báo cáo ae. Uhm Trang moon nó ngực to, mông to thật, dáng chuẩn, cao tầm m6, nhẹ nhàng lady, nước nôi phong phú, ngon ah
ngực phải gọi là khủng mà chân thật vl m ak :)) nó mà làm tao vác súng đi bắn ngay và luôn :))

Oppa
S

Shin

Đầu đường xó chợ

Meocotien

Trẩu tre
Nay set kèo bé 1k ko đc. Đi thăm lại bé Moon. Em nó vẫn lolita như xưa ( ngoại trừ cái hình xăm), mặt vẫn có nét teen. Thái độ nhiệt tình, làm tình đê mê.
Đối với ae nào ko biết bé Moon thì đánh giá như sau : mặt xinh ( cùng phân khúc thì tầm tầm Trang Rosy và Yuki), người nhỏ nhắn, hơi ốm, ngực độ nhưng chân thực, mông nảy ( ổn so với vóc dáng ẻm). Bj nhiệt tình không câu nệ thời gian. Ẻm cười hình như sự nếp nhăn nên mỗi khi cười thấy hơi tủm tỉm. Bác nào ít nói gặp em Moon thì khả năng không khí có phần trầm lắng. Giá 500k ở đn hàng ưeb ẻm cũng thuộc dạng top.
Ừ, t cũng vừa đi lúc 3h chiều. Kết màn BJ của ẻm vl. Đc hôm gặp em nhiệt tình nói chuyện thì xuất tinh sớm vl =(( .

Oppa
S

Shin

Đầu đường xó chợ
Ừ, t cũng vừa đi lúc 3h chiều. Kết màn BJ của ẻm vl. Đc hôm gặp em nhiệt tình nói chuyện thì xuất tinh sớm vl =(( .
Moon nó còn khít vs mông nảy ah ô. Tui lâm trận mới 5-7' là cũng phải dùng reverse kegel mới duy trì thêm 5-7' nữa đc =))))

Handong

Trẩu tre
500k bây giờ đi em nào ổn nhất ae, thích căng căng xí , ae chia sẻ với

Meocotien

Trẩu tre
Con Yuki lại hạ bài rồi hèn gì chiều nay gọi k đc. Mai dưỡng thương, ngay kia nên đi bé nào đây :((

Oppa
S

Shin

Đầu đường xó chợ
Con Yuki lại hạ bài rồi hèn gì chiều nay gọi k đc. Mai dưỡng thương, ngay kia nên đi bé nào đây :((
M đi Thảo My 500k bên thiendia thử chưa? hình như trong này có bác nào review rồi hay sao ấy nhỉ

Oppa
S

Shin

Đầu đường xó chợ
thì tao cũng đang định đi để nghe giọng huế rên ntn đây =)), trước có fwb với 1 em huế mà ít âm thanh quá =))
Chịch con gái người ta chỉ để nghe giọng huế rên rỉ, xấu xa như m làm tau cũng nổi hứng phải đi thử một lần =)))

hoangama

Già trâu
Chịch con gái người ta chỉ để nghe giọng huế rên rỉ, xấu xa như m làm tau cũng nổi hứng phải đi thử một lần =)))
tao chỉ nói thực tế =)) chứ giọng huế thì tao nghe nhiều tới mức giả giọng cũng đc rồi, có cái dụ rên thì ko biết có khác gì gái tỉnh thành khác ko thôi :vozvn (4):

Khoailangsong

Già trâu
à, quên review cho mày em hòa minzy, tao quen bánh em này nên đi giá 400, nn thanh hưng ( thanh hương) ở bên gần phan tứ, face bình thường, vú bé, mông ok, da hơi ngăm, vâng lời và nhiệt tình. bảo mặc váy vào doggi em ấy cũng ok, tao thấy tạm vì tao thích mặt xinh
Đéo biết em Phương chân dài còn ctac tại nhà nghỉ mày nói k?

Oppa
S

Shin

Đầu đường xó chợ
vcl mới có ngày vô gato toàn hàng 1tr trở lên k .dm gắt hơn ngắt bao quy đầu tml =))
Làm ăn giai đoạn này rõ là khó, lương thì ko thấy tăng. Gía hàng thì tăng nhanh n lần lạm phát =))) nguyên dọc hàng giá 1tr không có 1 cái review nó mới đáng sợ chứ

Oppa
S

Shin

Đầu đường xó chợ
Năm sau Mỹ nó khủng hoảng cho phát. Hàng 2m-4m về 500-700k hết, anh em mình cũng chẳng có 500k mà đi tụi nó =))

Oppa
S

Shin

Đầu đường xó chợ
Hôm rồi qua đêm vs bé Trang. Ae biết Trang rosy rồi nên ko review nữa.
Hôm qua thử em mới của bánh Mic. Copy nguyên văn từ trang 1, để các bác tham khảo
Bé mới hàng thằng Mic -1000k: hình như em nó chỉ làm một thời gian. Đánh giá nhanh ngoại hình: mặt có nét xinh, ngực to ngon có độ nhẹ nhưng như thật, éo thon, mông ổn, bé hơi thấp so với tiêu chuẩn về giá. Hàng thằng Mic thì thế mạnh nằm ở dịch vụ, em đến tận nhà, nhỏ nhẹ, tình cảm, cảm giác ẻm mới đi khách lần đầu hoặc cực ít đi khách, Bj miệt mài chắc ko nói là em cứ thể thổi mãi. Bé nó cao lên m6 thì có thoải mái đi dài dài. Ae có thể đổi gió mỗi khi muốn xoạt tại nhà cho sạch sẽ và thoải mái thời gian.