Tổng hợp Review hàng ĐN web/bánh phân khúc 300k-500k-1tr5.

Oppa
S

Shin

Đầu đường xó chợ
T cũng vừa mới đi em nó về, bụng em này chắc đẻ rồi. Service thì như thằng Đntim nhận xét. Ừ thì cũng xinh với lễ phép nhưng so với hình thì ảo quá. Chim em nó thì hợp với mấy đứa mau ra như t =((
Đệch t vl thật, có mình t khen

Oppa
S

Shin

Đầu đường xó chợ
T vừa gặp bé Thảo My thiendia xong. Bé này cùng phòng Trang rosy. Có phải giọng Huế ko t cũng ko biết, t ko rành gái Huế.
Đánh giá ngực nhỏ hafng thật, mặt mũi ok ưu nhìn kiểu gái ngoan, người nhỏ nhắn, doggy lâu hơi đau mu tí.
Nói chuyện cởi mở vui vẻ. Cảm giác chiều khách, gái ngoan mới vào nghề. Người em nhỏ nhắn nên khi cho vào nhấp liên tục nhìn em rất phê.
Nhìn chung 500k cũng ổn. Phù hợp đánh giá của ae khác trong topic

bienbuon2011

Thanh niên hoi
T vừa gặp bé Thảo My thiendia xong. Bé này cùng phòng Trang rosy. Có phải giọng Huế ko t cũng ko biết, t ko rành gái Huế.
Đánh giá ngực nhỏ hafng thật, mặt mũi ok ưu nhìn kiểu gái ngoan, người nhỏ nhắn, doggy lâu hơi đau mu tí.
Nói chuyện cởi mở vui vẻ. Cảm giác chiều khách, gái ngoan mới vào nghề. Người em nhỏ nhắn nên khi cho vào nhấp liên tục nhìn em rất phê.
thiendia giờ như cái ổ 300-400k sợ quá

Meocotien

Trẩu tre
T vừa mới check tiếp em Hiền Baby 1800 bên thienvadia. Review sơ bộ là cao tầm 1m56 mặt có nét xinh hơi mụn tí 6 điểm, v1 hệ cam vừa, v2 hơi mỡ chút nhưng k sao, v3 to( nhưng k nảy :(( ) doggy sướng. Thái độ vui vẻ bắt chuyện, duyên. Service thì tạm tạm k quá nhiệt. Với 300k ngay tại thời điểm này thì em này nên đi nha chúng m. Điểm trừ to nhất là nhà nghỉ như khu phòng trọ, hơi ghê ghê, nếu được cm nên bảo ẻm chuyển khách sạn khác nhé

bienbuon2011

Thanh niên hoi
T vừa mới check tiếp em Hiền Baby 1800 bên thienvadia. Review sơ bộ là cao tầm 1m56 mặt có nét xinh hơi mụn tí 6 điểm, v1 hệ cam vừa, v2 hơi mỡ chút nhưng k sao, v3 to( nhưng k nảy :(( ) doggy sướng. Thái độ vui vẻ bắt chuyện, duyên. Service thì tạm tạm k quá nhiệt. Với 300k ngay tại thời điểm này thì em này nên đi nha chúng m. Điểm trừ to nhất là nhà nghỉ như khu phòng trọ, hơi ghê ghê, nếu được cm nên bảo ẻm chuyển khách sạn khác nhé
lại chỗ nhà nghỉ bên Nguyễn Văn Thoại à :))

sao hôm nay mày nhã hứng đi hàng 300k thế, xót tiền hả :))

daniel3x

Trẩu tre
Mày đúng là thánh check, mà ta thấy Thao My bên tdia lên 2 bài
Thao my 0782 và 6697
Với lại cho ta xin địa chỉ khách sạn Thao My mà mày review bài trên (ta hay gặp nguoi quen nên phải kỹ chút...)

Meocotien

Trẩu tre
lại chỗ nhà nghỉ bên Nguyễn Văn Thoại à :))

sao hôm nay mày nhã hứng đi hàng 300k thế, xót tiền hả :))
T luôn có thói quen là đi 2 shot liên tục, vậy mà hôm nay đi em Yuki service hơi buồn nên đi thêm 1 em gần đó luôn cho tiện ấy mà, đều bên Nguyễn Văn thoại =))

Oppa
S

Shin

Đầu đường xó chợ
Mày đúng là thánh check, mà ta thấy Thao My bên tdia lên 2 bài
Thao my 0782 và 6697
Với lại cho ta xin địa chỉ khách sạn Thao My mà mày review bài trên (ta hay gặp nguoi quen nên phải kỹ chút...)
Thảo My 0782 nha m, nó ở 01 Tôn Thất Đạm ấy

Oppa
S

Shin

Đầu đường xó chợ
T luôn có thói quen là đi 2 shot liên tục, vậy mà hôm nay đi em Yuki service hơi buồn nên đi thêm 1 em gần đó luôn cho tiện ấy mà, đều bên Nguyễn Văn thoại =))
Mịa khỏe vậy m. T tưởng t mỗi ngày 1 phát là thuộc diện thanh niên rồi

Thảo My 0782 cũng được được. Mặt khá xinh, ngực và mông bé, da trắng và mịn màng, BJ ko bao. Tối nay bận việc hay sao đấy mà gặp mình dạo đầu kiểu cứ hơi hối hả. Bím ngon. Đánh giá chung là khá ok với mức giá 500k.

lalalang

Già trâu
Đẹch mẹ hàng 5 xị đà nẵng toàn gái 1 con ko. Tao đi mấy lần hỏi là y chóc gái 1 con. Lồn thì rộng chắc đủ 2 cu 1 lúc.vú thì độ hết. Chỉ bù lại được mặt xinh, làm tình nhiệt thôi. thích gái tơ thì tao cũng chả biết đi con nào cho ngon.
À yến nhi 5536 cũng khá ổn, mới thấy lên bài lại để hôm nào dư xèng thì gặp lại

xmendanang

Trẩu tre
Đẹch mẹ hàng 5 xị đà nẵng toàn gái 1 con ko. Tao đi mấy lần hỏi là y chóc gái 1 con. Lồn thì rộng chắc đủ 2 cu 1 lúc.vú thì độ hết. Chỉ bù lại được mặt xinh, làm tình nhiệt thôi. thích gái tơ thì tao cũng chả biết đi con nào cho ngon.
À yến nhi 5536 cũng khá ổn, mới thấy lên bài lại để hôm nào dư xèng thì gặp lại
em này nghỉ thời gian mới đi lại nên địt em bảo đau giống bị phá trinh, ko dùng gel, sv thì ko có, teen, mặt xinh, mi nhon, vú nhỏ. làm vài hôm bảo se nghỉ, hỏi a có nuôi thì em ở lại :d