Tuyển some cho bồ siêu dâm Hn

adapter_w16

Trẻ trâu
Nhìn qua cách hành văn là đủ hiểu mày “tri thức”, “tinh tế” đến mức nào rồi.

Gớm, trưởng giả học đòi làm sang. Bố khỉ!

Time

Checker nghiệp dư
Tao tuyển some cho bồ tao. Tao dân tri thức. Có công ty riêng. Nên muốn tuyển anh em cùng đẳng cấp ( lịch sự, tinh tế, có điều kiện chút nhà xe oto ) giao lưu some, three some, swing.
tao ko thiếu tiền. Nên cần cảm hứng mới,
Cần người đủ tầm. Tri thức. Tinh tế sạch sẽ giao lưu lâu dài.
Tao thừa hết các tiêu chí, vui vẻ gặp caffe chém gió, hợp thì vào việc, chơi lâu dài, còn ko thì coi như chưa gặp

Kenvin1088

Đàn em HHH
Tao tuyển some cho bồ tao. Tao dân tri thức. Có công ty riêng. Nên muốn tuyển anh em cùng đẳng cấp ( lịch sự, tinh tế, có điều kiện chút nhà xe oto ) giao lưu some, three some, swing.
tao ko thiếu tiền. Nên cần cảm hứng mới,
Cần người đủ tầm. Tri thức. Tinh tế sạch sẽ giao lưu lâu dài.
T chỉ thiếu mỗi tiền

mai_co_jac_son

Thanh niên hoi
Biệt thự được ko hay để tao bán đi mua dăm cái chung cư, còn xe ô tô à? Tao ko có loại 4 bánh mà xe tao có hẳn 10 bánh luôn, vài cái đấy thế có choạc được ko? Công ty riêng thì ko có nhưng đang làm chủ tịch 2 cái cty cổ phần.

Dongkinhnghiathuc

Checker chuyên nghiệp
Ko. Bình thường mà
Bt cái con cặc. Đi cho tiền anh em xam địt gái đi. Mày giữ tiền khư khư địt gái 1 mình mà lại vào trong xam này khoe anh em k biết nhục à.
Mày ăn k hết để ae mốc mồm thèm lồn, mà mày thấy hạnh phúc à. Cái dcmm bình thường. Bố vả lồn vào mặt mày cho mày chết ngạt vì lồn bây giờ

Oppa
F

Frangtin

Trẩu tre
Bt cái con cặc. Đi cho tiền anh em xam địt gái đi. Mày giữ tiền khư khư địt gái 1 mình mà lại vào trong xam này khoe anh em k biết nhục à.
Mày ăn k hết để ae mốc mồm thèm lồn, mà mày thấy hạnh phúc à. Cái dcmm bình thường. Bố vả lồn vào mặt mày cho mày chết ngạt vì lồn bây giờ
Có làm mới có ăn.