Hà Nội [UPDATE 11/6] Gần 40 Em PGA HN Tổng hợp PGA đánh giá, phản hồi tốt từ khách cho AE.

anima

Đàn em HHH
Em 5tr cắt 1tr giảm về 4tr thì làm gì có phế @@. Khách họ ko quan trọng 4-5 đâu a mà họ quan trọng có đáng vs giá hay ko thôi a ạ. Nói chung cũng tuỳ khách
Khách không quan tâm 4 hay 5 là phân khúc thu nhập cao hẳn, chiếm số ít, mày không thể tăng gấp 2 số này đc mà phải tăng khách thu nhập trung bình mà vẫn máu và có khả năng đi pga.

Lahm Vu

Thanh niên hoi
Khách không quan tâm 4 hay 5 là phân khúc thu nhập cao hẳn, chiếm số ít, mày không thể tăng gấp 2 số này đc mà phải tăng khách thu nhập trung bình mà vẫn máu và có khả năng đi pga.
Nếu mỗi mình thằng Nhị làm sub thì chắc nó làm được. Nhưng bên khác nó hứa trả con kia cao hơn, thì thằng Nhị mất PG. Nói chung cũng khó, trừ con nào độc quyền.

Lebut

Trẻ trâu
Em 5tr cắt 1tr giảm về 4tr thì làm gì có phế @@. Khách họ ko quan trọng 4-5 đâu a mà họ quan trọng có đáng vs giá hay ko thôi a ạ. Nói chung cũng tuỳ khách
Nếu 5tr tao đi 2 phát mỗi tháng, nhưng 4tr tao có thể cố 3 phát. Mày cũng phải chia sẻ với checker nữa chứ. Làm bài toán kinh tế đi mày. Còn thằng đéo nào chả thích ăn nhiều.
Còn mày đừng bảo 4-5 tr ko thành vấn đề. Nếu tao chỉ đi 1 phát mỗi tháng thì tao cũng đéo lăn tăn, nhưng tao có thể có nhu cầu 3 phát cơ. Mày muốn kích cầu thì suy nghĩ chút nhé.

gucci9x

Trẩu tre
mãi mới tìm lại được nick để cmt ủng hộ,vừa mới đi em u98 không lâu mà nhắn telegram chả thấy bác Nhị trả lời gì cả

liencemos

Trẩu tre
Giá thì em bao giờ chả muốn ép PG giá tốt hợp lý để anh em còn đi. Cái quan trọng PG có chịu đi giá đó hay không thôi. Nhiều em giẫy nẩy lên ấy chứ. Giờ ko như xưa Sup ít PG còn theo chứ giờ Sup nhan nhản ra rồi.PG ko đi sup này thì có sup khác , giá bên nào tốt hơn thì đi. Mà quan trọng nhất vẫn là khách đi cảm thấy đáng tiên giờ giá mặt bằng chung toàn 4-5M.
Khách đã đi tầm 5t thì lăn tăn gì 1 triệu nữa . Càn tăng chất lượng và độ nhiệt tình của các em lên là được rồi

Tuancc

Thanh niên hoi
có con nào trằng trẻo mà lông rậm um tùm inbox tao

FBW

Già trâu
tao vẫn rất mơ hồ về cái khái niệm thực sự của PGA này
khái niệm thực sự nha ko phải khái niệm google