Vãi cái lol

dai nguyen

Cái nồi có lắp
PHÁP LUẬT

Từ tháng 11: Bị kết tội dâm ô trẻ em khi hôn người dưới 16 tuổi

Ép người khác uống rượu bia bị phạt tiền,
Hôn người dưới 16 tuổi bị kết tội dâm ô trẻ em,
Học sinh được dùng điện thoại trong giờ học… là những chính sách có hiệu lực từ tháng 11.
Bọn bây đồng tình không ???

idonthavealover

Giang hồ mạng 4.0
PHÁP LUẬT

Học sinh được dùng điện thoại trong giờ học… là những chính sách có hiệu lực từ tháng 11.
Tôi chỉ chơi theo luật của tôi

Phương86

Trưởng lão
PHÁP LUẬT

Tao đồng ý với việc: “Ép người khác uống rượu bia bị phạt tiền “ :vozvn (23):

Oppa
dai nguyen

dai nguyen

Cái nồi có lắp
Tao đồng ý với việc: “Ép người khác uống rượu bia bị phạt tiền “ :vozvn (23):
tao bị gout nên cũng đồng cmn tình, còn vụ hôn trẻ dưới 16 tuổi đéo nêu rõ chi tiết con cháu trong nhà hoặc bị tố cáo..Vụ họ sinh với giáo viên dc sd đt nhưng chỉ phục vujhocj tập thì đố ai kiểm soát nổi, phen này vừa học vừa coi sex thì phee

Phương86

Trưởng lão
tao bị gout nên cũng đồng cmn tình, còn vụ hôn trẻ dưới 16 tuổi đéo nêu rõ chi tiết con cháu trong nhà hoặc bị tố cáo..Vụ họ sinh với giáo viên dc sd đt nhưng chỉ phục vujhocj tập thì đố ai kiểm soát nổi, phen này vừa học vừa coi sex thì phee
Mấy vấn đề còn lại tao cho là còn chưa hợp lý và luật chưa nói cụ thể lắm nên chưa nên áp dụng ngay mày ah

Oppa
dai nguyen

dai nguyen

Cái nồi có lắp
Mấy vấn đề còn lại tao cho là còn chưa hợp lý và luật chưa nói cụ thể lắm nên chưa nên áp dụng ngay mày ah
uk chính vì chưa nói rõ ràng nên khiến khó khăn trong việc áp dụng

Oppa
dai nguyen

dai nguyen

Cái nồi có lắp
Không hôn vào môi có bị phạt không?
Trích dẫn...
"Các trường hợp bao gồm: Dùng các bộ phận của cơ thể hay dụng cụ tình dục tiếp xúc với bộ phận nhạy cảm của nạn nhân; dụ dỗ, ép buộc tiếp xúc với bộ phận nhạy cảm của mình hoặc người khác.

Ngoài ra, một số hành vi khác có tính chất tình dục nhưng không nhằm quan hệ tình dục (ví dụ hôn vào miệng, cổ, vai, gáy... của người dưới 16 tuổi) cũng là căn cứ để xác định hành vi Dâm ô trẻ em."

t hiểu ý m m muốn hôn vô lol à, dm m thấy dấu . . . sau chữ Gáy kia không

RooneyVn

Thanh niên hoi
Luật sẽ kèm 1 mớ chi tiết tình huống hướng dẫn xử lý bác ơi, mình chỉ đọc cái bề nổi thôi còn một mớ hướng dẫn kèm theo nữa, phải quy định như vậy thì mới ko còn trường hợp lý do nựng như đợt cc q4 chứ.

RooneyVn

Thanh niên hoi
Cụ thể nó só có một mớ hướng dẫn kèm theo bác ơi, trích dẫn lên báo có mà mấy trang, đọc mù mắt, cái đó chỉ dành cho nhà làm luật với luật sư đọc thôi.

xàm chúa

Con chim biết nói
Hoàn toàn đồng ý với luật. Địt mẹ mấy thằng lồn có tư tưởng ấu dâm.

whoami

Con chim biết nói
Trích dẫn...
"Các trường hợp bao gồm: Dùng các bộ phận của cơ thể hay dụng cụ tình dục tiếp xúc với bộ phận nhạy cảm của nạn nhân; dụ dỗ, ép buộc tiếp xúc với bộ phận nhạy cảm của mình hoặc người khác.

Ngoài ra, một số hành vi khác có tính chất tình dục nhưng không nhằm quan hệ tình dục (ví dụ hôn vào miệng, cổ, vai, gáy... của người dưới 16 tuổi) cũng là căn cứ để xác định hành vi Dâm ô trẻ em."

t hiểu ý m m muốn hôn vô lol à, dm m thấy dấu . . . sau chữ Gáy kia không
Giờ tao mới thấy mày paste content ra đấy chứ, mà có paste ra từ đầu thì tao cũng hỏi mày cho nó nhanh.

Cái này thì mấy tml thích gái mới lớn mới sợ thôi chứ. Tao nch với mấy em sinh viên đã thấy bọn nó trẻ con rồi, la liếm xuống 16 làm gì. Tuổi này chỉ để ngắm, yêu mệt đầu.

Phương86

Trưởng lão
Ép uống rượu bia thì chắc là khó phạt được. Còn mấy vụ dâm ô dưới 16 thì phải mạnh tay. Trẻ em còn nhỏ ko biết, cứ lợi dụng thì cho tù mọt gông.
Không khó đâu huynh , rượu Xàm thì không sao chứ mà ép rượu trắng thì cứ quay clip lại mai đem lên phường báo chánh quyền giải quyết , mịa ép thì ít ra cũng XO18, hay Chi-vat 17 chứ nó ép rượu trắng nút lá chuối chả cáu lên :vozvn (16):