Về cờ bạc trên mạng

Nicoanthitcho

Thanh niên hoi
Nghi đéo gì...bọn conan nó cũng méo mò vào đây nó lấy tư liệu đâu m...dm t thấy các con bạc online ở Việt Nam! Nó nhiều như lợn con luôn ấy
k phải vấn đề đấy. Chơi nhỏ thì ngu ngơ đc, chơi lớn làm đ gì có chuyện ngu ngơ được. Đã ngu ngơ k bh chơi tiền tỉ. Nếu có thì k bàn đến thành phần đấy rồi m! T chỉ thấy có vẻ thớt lập ra có vấn đề lôi kéo khéo thôi.Còn k phải thì xin lỗi chủ thớt :d

Locphatdoor68

Già làng
k phải vấn đề đấy. Chơi nhỏ thì ngu ngơ đc, chơi lớn làm đ gì có chuyện ngu ngơ được. Đã ngu ngơ k bh chơi tiền tỉ. Nếu có thì k bàn đến thành phần đấy rồi m! T chỉ thấy có vẻ thớt lập ra có vấn đề lôi kéo khéo thôi.Còn k phải thì xin lỗi chủ thớt :d
T thấy nó bảo tổng nạp rút 20 tỏi rồi...dm đến đại lí to thì mới tới tầm đấy chứ con bạc thì lấy đâu ra...loanh quanh lại lôi kéo vào trang go88 của bọn nó thôi

NSUTXoac

Sắp lên NSND
T thấy nó bảo tổng nạp rút 20 tỏi rồi...dm đến đại lí to thì mới tới tầm đấy chứ con bạc thì lấy đâu ra...loanh quanh lại lôi kéo vào trang go88 của bọn nó thôi
Ko biết là nó tính nạp rút hay tổng cược. Vì nạp rút 20 tỉ thì cũng nghe mùi gió. Nhưng cược 20 tỉ là có vì cây ăn cây thua, đánh 100 ván mới ăn đc 10tr nhưng tổng cược to lắm

Nong_dan

Đàn em HHH
Anh em thông thái cho hỏi mình có tham gia cổng đánh bạc go88, giờ nhỡ mà sập , công an có điều tra ra mình k nhỉ. Mình chỉ tham gia chơi thôi nhé, k phải tổ chức :(
Đéo ai hỏi mày đâu. Để mày còn nuôi chúng nó tiếp chứ. TẤT CẢ các web cờ bạc đều pải nộp tiền cho conan mạng nhé, ko thì mở ra ba ngày là tèo. Còn thg nào đen vào ko đúng giây hoặc chiến dịch cần pải có thành tích thì bị thịt thôi... Mài ko pải lo. Tích tiền, dịch rào tìm web khác mà nộp tiếp..

Locphatdoor68

Già làng
Ko biết là nó tính nạp rút hay tổng cược. Vì nạp rút 20 tỉ thì cũng nghe mùi gió. Nhưng cược 20 tỉ là có vì cây ăn cây thua, đánh 100 ván mới ăn đc 10tr nhưng tổng cược to lắm
Chuẩn m...t thấy bảo nạp rút...tuần cao điểm nhất t húp dc 300 củ thì t mới nạp + rút là 1.6 tỏi...cứ nạp 30 vào đánh ăn lên 50-70-100 củ là rút.hôm sau lại nạp...vậy mà nó bảo nó tổng phải 20 tỏi thì ko hiểu nó nạp + rút ntn nữa

Oppa
Linhnam19

Linhnam19

Trẩu tre
Chuẩn m...t thấy bảo nạp rút...tuần cao điểm nhất t húp dc 300 củ thì t mới nạp + rút là 1.6 tỏi...cứ nạp 30 vào đánh ăn lên 50-70-100 củ là rút.hôm sau lại nạp...vậy mà nó bảo nó tổng phải 20 tỏi thì ko hiểu nó nạp + rút ntn nữa
Thì mấy tháng rồi bác, em nói là tổng cơ mà, có nói trong ngày đâu

Oppa
Linhnam19

Linhnam19

Trẩu tre
Em đang hỏi thật mà bác

Locphatdoor68

Già làng
Em đang hỏi thật mà bác
T bảo rồi...m chơi mấy trang đuôi .net thì xác định là có đại lí ở Việt Nam! Rồi,mà đã có đại lí thì conan nó theo dõi rồi...quan trọng m đỏ hay đen để ko bị nó xích thôi

Oppa
Linhnam19

Linhnam19

Trẩu tre
T bảo rồi...m chơi mấy trang đuôi .net thì xác định là có đại lí ở Việt Nam! Rồi,mà đã có đại lí thì conan nó theo dõi rồi...quan trọng m đỏ hay đen để ko bị nó xích thôi
Nó xích thì nó tính tônhr nạp rút hay tính theo phiên đánh nhỉ, t cũng k rõ nữa

Locphatdoor68

Già làng
Nó xích thì nó tính tônhr nạp rút hay tính theo phiên đánh nhỉ, t cũng k rõ nữa
T thấy bảo nó thu thập sao kê ngân hàng...giờ m ra đóng tk ngân hàng ấy đi...sau có gì nó mò ra thì tk bị đóng rồi,...cungz éo biết có trốn dc ko...t cũng lo bỏ mẹ ra đây

Dầm Thân

Già trâu
Ông chơi chứ có tổ chức ăn tiền ăn phế đéo đâu mà sợ?
Phạt hc rồi về.

MCE

Đầu đường xó chợ
Mày chơi cái đấy có thắng được không?
Thắng cl nè, 1 nhát xanh chín thì may ra chứ chơi đường dài là đường nào cũng về báo nhà thôi,m ko thấy nó nói "tổng nạp vài tỉ" à,suy nghĩ xíu đi m

MCE

Đầu đường xó chợ
:v nhưng t đang thấy có gì mờ ám ở thớt này. Kaka không biết do đa nghi hay gì. Ý kiến khách quan không phải chủ thớt cảm thông nhé :))
M nói tao mới để ý,có khi nó đang PR cho wed. Cmntc

Nong_dan

Đàn em HHH
Thắng cl nè, 1 nhát xanh chín thì may ra chứ chơi đường dài là đường nào cũng về báo nhà thôi,m ko thấy nó nói "tổng nạp vài tỉ" à,suy nghĩ xíu đi m
Chuẩn.. Tao có lm một bài về cờ bạc mạng roài... Hê hê thằng nào có bằng chứng chơi 1 năm ròng mà lãi.. dcm tao chồng đùng bằng lãi cho nó. Nói chung vn bây h xây toàn cầu đẹp. Nhẩy nó cũng hơn xưa

• Vodka
Reactions: MCE