Vụ chặt đầu nước Pháp tiếp theo !!!

xàm chúa

Con chim biết nói
Thôi đi tui mày ko nhìn về tương lai mà cứ nghĩ về quá khứ 1 cách tiêu cực vậy, tao chỉ thấy tụi nó phát triển rất đáng ngưỡng mộ
Có quá khứ thì mới có hiện tại và tương lai, ko thể nào quên được. Quá khứ là bài học, là động lực để giúp chúng ta phát triển trong tương lai, và để trả thù những điều gì xảy ra với dân tộc chúng ta trong quá khứ
Đéo quan tâm, chỉ mong bon da trắng bị diệt chủng để bọn nam kì bớt me tây
Tao đéo ưa tụi tây. Nhưng mày nói vậy là sai hoàn toàn, mất đi nó thì cuộc sống này rất chán, mất đi sự đa dạng. Tụi nó cái gì cũng hơn mình, thì dân mình sính ngoại mê tây là chuyện bình thường. Muốn ko còn ai mê nó nữa thì làm sao để Thông thái hơn tụi nó, Giàu có hơn tụi nó, Đẹp đẽ hơn tụi nó, Mạnh mẽ hơn tụi nó. Thì lúc đó cần cái quái gì mê tụi nó nữa.
Đại trượng phu, cạnh tranh quân tử nhất là cố gắng vượt lên trên người ta chứ ko phải hạ người ta xuống.

FromVozxxxx

Thanh niên hoi
Có quá khứ thì mới có hiện tại và tương lai, ko thể nào quên được. Quá khứ là bài học, là động lực để giúp chúng ta phát triển trong tương lai, và để trả thù những điều gì xảy ra với dân tộc chúng ta trong quá khứ

Tao đéo ưa tụi tây. Nhưng mày nói vậy là sai hoàn toàn, mất đi nó thì cuộc sống này rất chán, mất đi sự đa dạng. Tụi nó cái gì cũng hơn mình, thì dân mình sính ngoại mê tây là chuyện bình thường. Muốn ko còn ai mê nó nữa thì làm sao để Thông thái hơn tụi nó, Giàu có hơn tụi nó, Đẹp đẽ hơn tụi nó, Mạnh mẽ hơn tụi nó. Thì lúc đó cần cái quái gì mê tụi nó nữa.
Đại trượng phu, cạnh tranh quân tử nhất là cố gắng vượt lên trên người ta chứ ko phải hạ người ta xuống.
Cút thằng me tây, bọn tây chết là phước của trái đất

VMH00

Checker chuyên nghiệp
Đúng rồi, mới có 2 cái đầu mà đã sồn sồn lên. Tụi nó đã gieo rắc đau thương cho biết bao nhiêu quốc gia. Bao nhiêu mạng người đã nằm lại dưới tay tụi nó.
Thời xưa tụi nó chặt đầu dân mình bêu rếu ngoài chợ đó thôi. Tao mong có ngày dân VN làm lại điều tương tự vậy với tụi nó
đọc mấy bài của mày tao biết mày là cái loại tâm thần đéo bình thường, tao khuyên mày về đi khám bác sĩ đi

hanphong

Đầu đường xó chợ
pháp nên cấm đạo hồi du nhập, bọn đạo hồi cuồng tin với cực đoan, sợ vãi cặc. ở VN cũng nên cấm đạo hồi du nhập, trước ở miền tây có mấy tụ, nhìn mà hãi vãi lồn
Nói thế là ko đúng đâu do những thằng như Mỹ gây bất ổn quốc gia nó xong đem chiến tranh tới. Giờ m cứ thử đi ra chợ mua bó rau mà đéo biết còn cái mạng để trở về nhà ko là hiểu tại sao bọn nó gia nhập khủng bố. Cái tâm lý cuộc đời ko có ăn, ko có tương lai, ko biết sống chết ngày mai đẩy tụi nó thà cầm súng đi khủng bố ít nhất còn có cái ăn, có gái để chịch chứ ko ngồi chờ ăn bom.

VMH00

Checker chuyên nghiệp
Nói thế là ko đúng đâu do những thằng như Mỹ gây bất ổn quốc gia nó xong đem chiến tranh tới. Giờ m cứ thử đi ra chợ mua bó rau mà đéo biết còn cái mạng để trở về nhà ko là hiểu tại sao bọn nó gia nhập khủng bố. Cái tâm lý cuộc đời ko có ăn, ko có tương lai, ko biết sống chết ngày mai đẩy tụi nó thà cầm súng đi khủng bố ít nhất còn có cái ăn, có gái để chịch chứ ko ngồi chờ ăn bom.
vậy là mày chưa gặp đạo hồi miền tây rồi, ở VN có thiếu ăn không mày?

huhuhiha1234

Đàn em HHH
nhập mấy thằng đạo hồi về nó dầy mả tổ , phú đĩ và anh lợn chuẩn bị nhận hậu quả từ hồi mội, niggar .

hanphong

Đầu đường xó chợ
vậy là mày chưa gặp đạo hồi miền tây rồi, ở VN có thiếu ăn không mày?
T thấy nó bình thường. Bên Chúa, Phật cũng đủ thứ cái chướng mắt đó thôi. Rồi mấy bọn lãnh đạo T7,CN đi lễ nhà thờ 2,3,4,5,6 thì ngồi bàn làm sao để đánh thằng này lật đổ thằng kia đấy thôi. T thấy bình thường vl luôn

FromVozxxxx

Thanh niên hoi
Cút cái con đĩ mẹ mày, đọc hết câu tao chưa thằng óc chó. Cmt lại là thấy đầu toàn cứt. Tụi nó phải sống để làm nô lệ cho dân da vàng và da đen. Chết cái quần què
Nô cmm, diệt chủng hết da trắng và cả mày

Buffet99

Già làng
Cái kiểu kích động biếm hoạ thánh allah thì t nói thật thằng pháp còn ăn bạo đôngj dài dài, pháp toàn dân nhập cư mà đạo hồi cũng nhiều

xàm chúa

Con chim biết nói
đọc mấy bài của mày tao biết mày là cái loại tâm thần đéo bình thường, tao khuyên mày về đi khám bác sĩ đi
Tao đã thông tư tưởng cho bác sĩ rồi, mày yên tâm
Nô cmm, diệt chủng hết da trắng và cả mày
@VMH00 thằng này mới cần đi khám nè, tao như vậy là còn rất thiện lành

Phong15cm

Thanh niên hoi
Dkm, do nhân đạo với cno quá đấy mà, cho cno nhập cư cho lắm vào. Hy vọng nước Đức tươi đẹp ko vđ j!