Học viện đạo lý Xem bói, xem lá số, trừ tà, trục vong, cắt tiền duyên tại trung tâm nghiên cứu ứng dụng tiềm năng con người

anonym123

Học viện đạo lý - Chuyên viên chỉ tay
đang đọc bài single mom của @Thidung8797 mà thương yêu phục quá. Địt mẹ thằng chồng em ý; lấy được vợ thế mà còn đéo biết đường mà sướng,
mọi liền bà who có ý thức dạy con học buổi ban tối, đều là những người vợ và mẹ vô cùng đáng nângniu-trântrọng

anonym123

Thầy @anonym123 xem giúp e với
Kiocd.md.jpg Ki7rn.md.jpg
tay thằng này nhiều việc chưa rõ ràng, kiểu như đang trong giai đoạn tích luỹ,nếu mày dưới 27 tuổi, thì yên tâm, còn trên 30 rồi thì mày hơi kém, lớn chậm quá
sức khoẻ: bình thường, không dai sức, không thọ, hay bệnh vặt kiểu đau cơ xương khớp hoặc dây thần kinh, cần chú ý tập thể dục và vận động nhiều hơn, mắt cũng hơi kém
Công danh: mờ có công danh nhưng chả rõ tí đéo nào, cần học thêm nhiều nữa, tay này làmcông ăn lương kiếm được kha khá và anh em quý mến
Kinh tế: hiện thì chắc đéocó tiền đâu, sau này kiếm được hay không thì phải họchỏi rèn luyện nhiều hơnnữa. chăm chỉ hơn hơn nữa
Tinh thần: suy nghĩ logic lí trí mạnh, điểm mạnh này nên phát huy nhé, nó sẽ giúp mày thành công sau này,
tình duyên: đa tình, nên chọn cô gái mà mình yêu và lấy sớm, ổn định gia đình còn mần kinh tế.

anonym123

bằng hĩu này voka liên tục làm mình ngại quá, phải xem ngay cho bạn,
tay này dáng tay chưa cân đối, mình to dày nhưng thuôn dần lên trên, tay này kiếm được tiền nhưng giữ tiền lại kém tiền không bền
Công danh: hi hi, chắc cu li làm công ăn lương hoặc làm tự do kiếm ăn thôi, hãy làm những gì thực tế nhé, đừng chơi đỏ đen, sẽ ra tiền
Tính cách: thông minh nhanh nhẹn, tuy nhiên bị kìm lại bởi tính rụt rè không ưa giao tiếp, suy nghĩ cảm tính nhiều mà không xét nhiều tới thực tế. Tạng người này mà cờ bạc diệu chè thì hay xa đà thêm món nghiện hút bay lắc, phải tiết chế lại ngay, ham học hỏi tư duy logic vào
Tình duyên: chung thuỷ, yêu tới mức luỵ tình đó, cũng phải tiết chế,, như bạn nên lấy vợ sớm tí để ổn định tương lai
sức khoẻ: đủ chất, tuy nhiên máu kém, thiếu can xi, cần ăn uống bồi bổ, đi ngủ sớm, sáng dậy ỉa đái đúng giờ thì tự khắc đầu óc sẽ minh mẫn

coldstreamvn

Già trâu
bằng hĩu này voka liên tục làm mình ngại quá, phải xem ngay cho bạn,
tay này dáng tay chưa cân đối, mình to dày nhưng thuôn dần lên trên, tay này kiếm được tiền nhưng giữ tiền lại kém tiền không bền
Công danh: hi hi, chắc cu li làm công ăn lương hoặc làm tự do kiếm ăn thôi, hãy làm những gì thực tế nhé, đừng chơi đỏ đen, sẽ ra tiền
Tính cách: thông minh nhanh nhẹn, tuy nhiên bị kìm lại bởi tính rụt rè không ưa giao tiếp, suy nghĩ cảm tính nhiều mà không xét nhiều tới thực tế. Tạng người này mà cờ bạc diệu chè thì hay xa đà thêm món nghiện hút bay lắc, phải tiết chế lại ngay, ham học hỏi tư duy logic vào
Tình duyên: chung thuỷ, yêu tới mức luỵ tình đó, cũng phải tiết chế,, như bạn nên lấy vợ sớm tí để ổn định tương lai
sức khoẻ: đủ chất, tuy nhiên máu kém, thiếu can xi, cần ăn uống bồi bổ, đi ngủ sớm, sáng dậy ỉa đái đúng giờ thì tự khắc đầu óc sẽ minh mẫn
Cảm ơn thầy. Đúng gần hết luôn trừ cái khoản cờ bạc thì mình k ham lắm, còn diệu chè thì tuyệt nhiên k đụng :)) 2 cụ ở nhà giục cưới vợ đến váng não r đây. Đang định đtu ck fx, có lời khuyên của thầy thì mình chuyển về dạng ăn chắc mặc bền vậy. Đội ơn thầy

anonym123

Cảm ơn thầy. Đúng gần hết luôn trừ cái khoản cờ bạc thì mình k ham lắm, còn diệu chè thì tuyệt nhiên k đụng :)) 2 cụ ở nhà giục cưới vợ đến váng não r đây. Đang định đtu ck fx, có lời khuyên của thầy thì mình chuyển về dạng ăn chắc mặc bền vậy. Đội ơn thầy
mày động vào CK hoặc FX thỳ xác định rũ xác đó, ko khác cờ bạc là mấy đâu, tạng não này ko chơi món rủi ro đc đâu, bởi tâm lý nhiều cảm xúc quá, bốc cứt đó

Thydung8797

Khổ vì buồi
Con xin mạn phép nhờ thầy xem giúp chỉ tay cho con. Con xin cảm ơn thầy nhiều220882208922091

anonym123

Con xin mạn phép nhờ thầy xem giúp chỉ tay cho con. Con xin cảm ơn thầy nhiềuView attachment 22088View attachment 22089View attachment 22091
xin trả lời idol của mình, thật vinh hạnh khi được xem tay nàng
------
nhìn sơ bộ thì tay này vất vả nhưng kiếm được tiền (đương nhiên vì em thu nhập đều đặn); nhưng cái quan trọng là tay này lại không giữ được tiền, em nên tiết kiệm hơn nhé.
tinh thần: hay suy nghĩ, căng thẳng, tự dối lòng tự dằn vặt. Con người em vản chất hiền dịu, nghĩ và sống vì người khác hơn bản thân mình. bởi vậy thường quá sức để làm hài lòng người khác, hãy tiết chế lại để đỡ mệt em nhá
tình duyên: tuy đa tình nhưng tình duyên chung thuỷ sâu đậm, chắc hẳn em vẫn còn yêu thằng chồng mất dạy kia, vẫn đợi 1 ngày nó hoàn lương về với em, bởi em vẫn yêu nó quá. tình yêu tuy mù quáng nhưng thật đáng trân trọng
Nhẽ ra em lấy chồng sau tuổi 30 thì đời em đỡ vất vả, em có mọi thứ hanh thông hơn bây giờ nhiều
Sức khoẻ: hiện sức khoẻ em hơi yếu, cụ thể chất lượng máu hơi kém, em cần ăn uống nhiều chất đạm hơn. tạng người như em sẽ sống thọ và hậu vận khá lắm. yên tâm em nhé
em cho hỏi ngoài con em hiện tại ra, trước đây có phải em bỏ 2 đốt không?

anonym123

Thydung8797

Khổ vì buồi
xin trả lời idol của mình, thật vinh hạnh khi được xem tay nàng
------
nhìn sơ bộ thì tay này vất vả nhưng kiếm được tiền (đương nhiên vì em thu nhập đều đặn); nhưng cái quan trọng là tay này lại không giữ được tiền, em nên tiết kiệm hơn nhé.
tinh thần: hay suy nghĩ, căng thẳng, tự dối lòng tự dằn vặt. Con người em vản chất hiền dịu, nghĩ và sống vì người khác hơn bản thân mình. bởi vậy thường quá sức để làm hài lòng người khác, hãy tiết chế lại để đỡ mệt em nhá
tình duyên: tuy đa tình nhưng tình duyên chung thuỷ sâu đậm, chắc hẳn em vẫn còn yêu thằng chồng mất dạy kia, vẫn đợi 1 ngày nó hoàn lương về với em, bởi em vẫn yêu nó quá. tình yêu tuy mù quáng nhưng thật đáng trân trọng
Nhẽ ra em lấy chồng sau tuổi 30 thì đời em đỡ vất vả, em có mọi thứ hanh thông hơn bây giờ nhiều
Sức khoẻ: hiện sức khoẻ em hơi yếu, cụ thể chất lượng máu hơi kém, em cần ăn uống nhiều chất đạm hơn. tạng người như em sẽ sống thọ và hậu vận khá lắm. yên tâm em nhé
em cho hỏi ngoài con em hiện tại ra, trước đây có phải em bỏ 2 đốt không?
Ngoài con hiện tại ra e có bị xảy a ạ. A xem chuẩn thế. Cảm ơn a nhìu. Ck thì vẫn thương nhưng mà e k có ý định quay lại ạ, chắc cái nghê của mình nó phải đi làm vừa lòng ngkhac, nó thể hiện trên đôi tay rồi thì chắc nó còn gắn bó với mình sẽ lâu lắm đây. Hix, e mún hỏi cái tay này thì nó có thể hiện mình nợ nần đến khi nào ka

anonym123

Ngoài con hiện tại ra e có bị xảy a ạ. A xem chuẩn thế. Cảm ơn a nhìu. Ck thì vẫn thương nhưng mà e k có ý định quay lại ạ, chắc cái nghê của mình nó phải đi làm vừa lòng ngkhac, nó thể hiện trên đôi tay rồi thì chắc nó còn gắn bó với mình sẽ lâu lắm đây. Hix, e mún hỏi cái tay này thì nó có thể hiện mình nợ nần đến khi nào ka
1. em ơi, đi chùa hãy cầu siêu cho bé nhé, nó thương mẹ
2. hiện thì có lờ mờ 1 khoản nợ kha khá, tuy nhiên tay em chỉ mắc nợ trong ngắn hạn thôi, cũng ko bị nợ lâu và ko bị lãi cao, tầm 2-3 năm nữa là sạch nợ

anonym123

@anonym123 thầy ơi thầy quên em rồi à. Thầy Xem giúp em tình cảm và sự nghiệp cuối năm nay và năm sau thế nào ạ. Tks thầy nhiều.
à xin lỗi miss bạn,
tay này thuận buồm xuôi gió về công việc, sang năm (hoặc qua đông chí) là yên ổn đó, nhưng tình duyên lận đận, nếu còn trẻ thì đừng vội vãluỵ tình mà cưới sớm, cứ để tình cảm chín muồi hãy manh động

Thydung8797

Khổ vì buồi
1. em ơi, đi chùa hãy cầu siêu cho bé nhé, nó thương mẹ
2. hiện thì có lờ mờ 1 khoản nợ kha khá, tuy nhiên tay em chỉ mắc nợ trong ngắn hạn thôi, cũng ko bị nợ lâu và ko bị lãi cao, tầm 2-3 năm nữa là sạch nợ
Vâng e cảm ơn. E cũng mong thời gian hết nợ sớm như a nói. Cảm ơn a nhìu nhìu. Mà cho e hỏi cụ thể chút là đốt kia thương mẹ hay là phải đi cầu siêu nó mới thương mẹ ạ?

alucard203

Hoàng tử bóng đêm
à xin lỗi miss bạn,
tay này thuận buồm xuôi gió về công việc, sang năm (hoặc qua đông chí) là yên ổn đó, nhưng tình duyên lận đận, nếu còn trẻ thì đừng vội vãluỵ tình mà cưới sớm, cứ để tình cảm chín muồi hãy manh động
Đa tạ thầy nhiều ạ.

anonym123

Vâng e cảm ơn. E cũng mong thời gian hết nợ sớm như a nói. Cảm ơn a nhìu nhìu. Mà cho e hỏi cụ thể chút là đốt kia thương mẹ hay là phải đi cầu siêu nó mới thương mẹ ạ?
cầu siêu để cháu nó được đi tu tập hoặc luân hồi chuyển kiếp, nó vấn vương thế gian lầu ngày e khổ cho cả mẹ và con

anonym123

tao vừa thay cái avatar, nom cho nó sinh động các anh mặt buồi nhé