Nha Trang Xin kinh nghiệm checker ở Nha Trang.

123tunglam

Trẩu tre
Như đề bài, em công tác ở Nha Trang được vài tháng rồi mà đúng đợt dịch nên làm ăn chán vãi. Muốn đi xả xui tí mà em thì không máu khoản mát xa, lên mấy web tìm hàng để check cũng ưng mấy em rồi nhưng vẫn sợ ăn quả đắng nên anh em nào là checker đã từng kinh qua nha trang thì cho thằng em xin ít thông tin và kinh nghiệm với ạ. Có gì xin hậu tạ sau :d

MrNhaTrang

Già trâu
mặt bằng chung, NT ăn chơi theo dạng công nghiệp... đa số đào dáng dẻ gọi là có tí sắc thì giá như dán vàng trên người( bọn này chuyên cho khách du lịch)
còn gái gọi trên mạng thì đa số random.. thái độ tuỳ vào ngày

GayNhungQuyenRu

Già trâu
Vào Quinter MS
Vé 600-1200k
Tip= tic ( HJ/BJ/CHỊCH)
khuyên nên lấy vé 800 là fullservice rồi
Em út khá nhiệt tình

xmendanang

Trẩu tre
lên google search "xoac gai khanh hoa" vào đó tìm em Lan Nhi ,sinh viên 400k, em này 400k tuyệt vời nhất trước giờ mình đi,cao ráo, mặt xinh ,trắng, nhiệt tinh , hàng thật

Minhxxx

Trẻ trâu
lên google search "xoac gai khanh hoa" vào đó tìm em Lan Nhi ,sinh viên 400k, em này 400k tuyệt vời nhất trước giờ mình đi,cao ráo, mặt xinh ,trắng, nhiệt tinh , hàng thật
Mặt thật xinh không bác mấy lần toàn cá sấu

loading

Trẩu tre
Mật thư tao số, tìm éo thấy. đã vdk mày

Khanh10

Trẩu tre
Thư kín cái b ơiiiii