Sài Gòn Xin share mấy em gái dìu bay chiều chuộng

PhamTrungAnh

Thanh niên hoi
Giá khoảng 5m cả bay cả nện. Có em nào xinh xắn, biết chơi chiều chuộng không vậy các ml. Mai tao vào đó đi khoảng 4 người.
nhân tiện ml nào cho thuê chung cư chơn an toàn thì ới với.

Oppa
PhamTrungAnh

PhamTrungAnh

Thanh niên hoi
Tao ở quận 1 nha ml. Ai biết rành về mấy vụ đó xin chỉ dùm

Lacmatloi11o2

Trẩu tre
Giá khoảng 5m cả bay cả nện. Có em nào xinh xắn, biết chơi chiều chuộng không vậy các ml. Mai tao vào đó đi khoảng 4 người.
nhân tiện ml nào cho thuê chung cư chơn an toàn thì ới với.
Bay bùm trong này toàn tầm 7m giá chung r tml ạ chơi thì thuê godview q4 mà chơi tiền phòng độ 3,5m

Diệp Vấn

Đàn em HHH
Mày xuống quán làng tre 120 tân sơn nhì tân phú nhậu, gọi mami mơ nói kêu dùm mấy em biết bay lắc rồi tí rủ tụi nó đi luôn, bay không 2m còn bay địt chắc 4,5m như yêu cầu của mày, tiền nhậu cũng rẻ giá bình dân, poa mụ mơ 500k, đào ngồi nhậu mỗi em 500 nữa, mụ mơ hỏi thì nói anh Giang chạy uber giới thiệu

sgazn

Già còn hay dỗi
5 mil mà bay bùm thì đào trung bình thôi.
đào ngon nó dìu ko đã 3 mil.
tao có mấy quán bia ôm hay đi, mấy con đào quen tao nên bay tao cũng gọi tụi nó qua được với giá 5tr đến sáng mai nhưng mấy con đó lại đéo biết dìu chỉ biết... bùm.
được cái đỡ hao... đồ vì bọn nó chỉ chơi... cho có :)

sgazn

Già còn hay dỗi
K hiểu sao bọn nó vào thuốc lại bùm đc nhỉ. Tao thì chim đéo lên đc.
tùy thằng mày ơi. cơ địa, sức khỏe khác nhau.
tao giống mày nhưng mà cảm giác thì lại rất... rạo rực. cứ phải có 1 đứa nằm kế bên dìu để tao mò vếu

hhiepvnc

Checker mới lớn
tao giống mày nhưng mà cảm giác thì lại rất... rạo rực. cứ phải có 1 đứa nằm kế bên dìu để tao mò vếu
Giá 5c e cũng có mấy e xinh dạng hơi phèn chưa biết trang điểm chăm chút gì mấy đó anh. Đa phần là vùng ven

sgazn

Già còn hay dỗi
Giá 5c e cũng có mấy e xinh dạng hơi phèn chưa biết trang điểm chăm chút gì mấy đó anh. Đa phần là vùng ven
vấn đề là tụi nó ko chuyên, ko biết dìu chỉ biết bùm.
PGA dìu bay chuyên nghiệp rồi bùm luôn rẻ cũng 9,10 chai.

qzxcv

Trẩu tre
Vậy mày giống tao.
Cho tao hỏi thêm, bay dìu thì mặc định mình đc làm những gì? Ôm và sờ vếu thôi à? Có được hôn môi, bú vếu, mò lol k?

Huymr

Trẩu tre
Làm cái khách sạn 4-5 sao mà chơi đéo bao giờ sợ gì luôn. Chung cư làm gì nhất là cái gold view